PlayStation 3 sắp ra mắt

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi MH-Kyu, 13/7/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Warheit

Warheit Mega Man

HAHA,anh ale noi câu chí phở,chí phở em cũng nghĩ như anh đó!!!Nhà chắc ngồi chơi nintendo ngày xưa hay là choi line wá!!!!!Phải ko anh??? :))

2. Amidas

Amidas $ Công tử bột $ Lão Làng GVN

Thằng Microsoft chuyên trị ra sau thằng Sony khoảng 6 tháng đến 1 năm ....... bực ghê .... nếu 2 hệ máy Next ra cùng thời điểm <--- cùng lắm ra cùng Quý thì sẽ tiện so sánh về sau này <--- chứ .........

Còn chú Nintendo kín tiếng bỏ xừ ......... không hiểu thế nào nhưng nói thật tôi cũng là Fan của Nintendo ..... mặc dù có Xbox với PS2 đấy <-- nhưng tâm trí lúc nào cũng nghía sang chú Game cube T_T ....... chơi nó từ thời bé tí tẹo à nên thấy nó cũng thân thiện ^^ ....... bùn quá đành xem tạm mấy cái CG Movie :(( ......... :(( ...... mà hình như Fire Emblem 3D hình như ....... :(( .........

To Ale : Phẩm pheo gì ....... cho mình mấy cái địa chỉ Down H đi ..... dạo này bùn qué ...

3. MH-Kyu

MH-Kyu VGI Member

Chà mới một ngày mà đã có hơn chục bài post rồi, công nhận mấy topic mình lập ra cũng sôi động thật.
    To All: cái tin gần đây nhất là PS3 dùng đĩa Blu-ray Disc là dịch ra từ GameSpot. Vì vậy chắc chắn đây không phải là tin nhảm đâu.
    To ngockhanhgame: Mi biết cái gì mà nói lung tung, dựa vào đâu mà dám chỉ trích, xiên xỏ mọi người thế hử :mad:?

4. ngockhanhgame

ngockhanhgame Youtube Master Race

thôi tui ko thèm cãi với mấy huynh đâu mệt wé chả được cái gì hết xin lỗi dã xúc phạm các bạn .mong các bạn thông cảm tui lên đây đậu phải để cải lộn với mấy huynh bị dư calo đâu hé hé hé. nói nhiều làm gi cho mệt mình la bàn bè mà đúng hông nè . mấy huynh có trí tưởng tượng hay thật đấy sao ko đi làm nha khoa học đi lên đây làm gì .ủa cho hỏi nha máy snes la gì vậy còn xếp gạch chơi như thế nào hởi mấy thằng đui .làm nhu ai cũng nhu tụi bây chắc ko ai là giàu cả.xin lỗi nha tao vừa mới mua cái máy xbox 3.5t cho bõ ghét . tao đi làm 1 tháng dư tiền mua 5 cái như vậy .cần hông anh mua cho 1 cái về chơi đỡ ghiền cần gì mà mơ tưởng hả các em .thiệt là nhục nhã hé hé hé hé

5. ngockhanhgame

ngockhanhgame Youtube Master Race

chà con sư tư điên lên tiếng kìa em sợ wé . em sợ anh lém anh đừng nhác ma em nha em sợ sư tử bị nhác lém .anh ma xuất hiện là em cắn anh chết liền đó anh đừng nhác ma em nha em sợ sư tử điên lém dó hé hé hé hé

6. Warheit

Warheit Mega Man

Ờ bọn em cần lắm gửi ra đi ông anh tinh vi đi làm mà đã ăn ai????Ăn Hối lộ à???Gửi đến
    đi ông anh 1 tháng lương 2 triệu ăn hối lộ 1,5 triệu kia??XBOX 3 triệu rưỡi là hàng Việt
    Nam chất lường TÀU đó!!!!3,5 triệu mua cai PS2 con ko nữa là XBOX!!!! :))

7. Warheit

Warheit Mega Man

To:ngockhanhgame
    Biết sợ là tốt đó thằng em!!!!
    To all:Ko tranh cãi với tên dở hơi bồ đá này nữa!!!Kẻo lên đài phong thần thì phiền lắm
    bà con ạ!!!!

8. phong_visit

phong_visit Mr & Ms Pac-Man

to ngockhanhgame:cái tên ngockhanhgame ngu như bò vậy mua nhầm XBOX dởm keke 3,5 triệu vứt cho chó nó gậm nhắc lại lần cuối nhé ông mà chửi lộn ở box nay nữa là lên đài đó đừng có mà dở chứng viêm não ở đây nhé

9. Lang

Lang Mega Man Lão Làng GVN

Đĩa Xanh à,thôi kệ,mua về chơi thử cái PS3(chơi thử nữa) nên chắc chắn phải lựa game thật kĩ(dù có tiền nhưng cũng phải lựa cái nào cho đáng)

10. ken10

ken10 Programmer

to ngọckhanh...:ai nói chú phải ra ngoài chơi game ps2 thế,nhà tui có ps2,ps1,PC,xbox nè có cần ra đâu không phải tui khoe nhưng với cái giá 3 triệu 6 để có thể tự thỏa mãn cơn ghiền game và một số game nổi tiếng thì cũng có thể chấp nhận được đấy chứ.^^
    Ps3 chắc mắc lém đây nghĩa tới mấy game FF tự nhiên lại có hứng ,sốt ruột liền.DVD cũng nó mai mốt chắc mắc ác nữa ,khoa học ngày càng phát triển ,tiền cũng ngày tiều xài ngày càng nhìu .Hông bít giá beo nhiêu nữa đây trời >_<

11. =kiug=

=kiug= The Warrior of Light

hêhê nói hay đấy
    càng ngày game càng nặng làm cho mình cảng cháy túi càng nhiều :))

12. ale

ale Heartbreak Kid Lão Làng GVN

Hôm qua tớ thấy anh bạn ngockhanh tí ta tí tửng đi mua máy Xbox ở 1 tiệm chợ zời nhưng mà có biết Xbox là cái gì đâu , Snes còn chưa biết nữa muh , thế nên thằng chủ tiệm nó chỉ vào cái máy Nitendo đời 65 phế thải có vẽ chữ X trên đó (hàng tồn kho fải đánh dấu) rồi bảo "Xbox" model đời mới !! lấy rẻ 3 triệu thôi ...... nhưng cậu ngockhanh vốn quen thói con nhà giàu nên xòe ngay 3 triệu 5 ko cần thối và nói lời gút bai ... Hố 1 lố ...

Chưa xong , anh bạn của chúng ta còn đi khoe khắp nơi là tao có Xbox đời mới òi [​IMG] [​IMG]

Nè , cho hỏi cậu làm nghề gì vậy , fải đặt bom và gỡ mìn ko mà "bump" quá vậy , mấy nghề đó công nhận giàu đấy ...

to Amidas : Mấy cái H thì hỏi cha Sinbéo với Salad đó , đừng lên cơn ở đây nghen [​IMG] [​IMG]

13. ken10

ken10 Programmer

Thiệt hả ale gì ghê dậy Snes mà hông pjân biệt nữa hả trời >_<www.potay.com lun đó

14. Warheit

Warheit Mega Man

Anh ngockhanhgame làm nghề gì em ko cần biết nhưng mà tất cả hãy xin anh ý cái XBOX chợ giời về cho đỡ ghiền hén!!!XBOX 3,5 triệu chỉ có hàng Việt Nam chất lượng Tàu thui các bác ạ!!!XBOX xịn ở Hiệp Lực bây giờ là 4,3 triệu chứ ko phải 3,5 triệu thưa bác ngockhanhgame!!Điu cũng ko bít đường điêu :))!!!
    To all:Chúng ta hãy cùng nhau xin bác ngockhanhgame cái XBOX chợ giòi nào!!
    :))
    Chơi đỡ ghiền ư??Ở đây nhiều người ghiền XBOX lắm anh chuẩn bị 30000 cái đi là vừa nhé ngockhanhgame :))

15. Warheit

Warheit Mega Man

Mà anh ale post bài chí phở đó anh!!!Em sin ủng hộ!!! :))

16. Amidas

Amidas $ Công tử bột $ Lão Làng GVN

Moá .............Snes mà cũng ko biết thì mua Xbox về làm gì cho phí hả zời T_T , chú Ale nói quá anh ý qué hehe ...... mà hình như hàng Việt nam chất lượng cao đó nếu mua đúng giá chắc cũng dưới 3t thì phải híhí............

Oh.... ye...s ....ummm...... yes..... phụttttzzzzzz.........AAAAAAA

Sala hết hàng òi ........... :(( .....

17. ale

ale Heartbreak Kid Lão Làng GVN

Nè Amidas , ông lên "chức" anh tui hồi nào thế ... [​IMG] , tiếc nhễ , vào Nam đi tớ cho mượn vài miếng coi cho đỡ bùn ...

Thui mấy bạn ken với Warheit ơi , đừng quan tâm đến thèng "nhà giàu" đó nữa , nhấp vào link : http://www.gamevn.com/forum/showthread.php?t=50328 coi FF với tụi Anti "óanh lộn" nè , zui lắm ...

[​IMG] [​IMG]

18. phong_visit

phong_visit Mr & Ms Pac-Man

ủa tụi anti đánh rồi à lẹ thế nhỉ

19. MH-Kyu

MH-Kyu VGI Member

Thôi xin mọi người đừng chat nhảm nữa, có thông tin gì về PS3 thì post lên đây đi. Còn tên ngockhanhgame thì grr...grr... mi cứ đợi đấy, ta có chết cũng lôi mi xuống địa ngục cùng để xả thịt lột da mi ra.

20. MH-Kyu

MH-Kyu VGI Member

Lần này trái tim của PS3 sẽ là bộ xử lí Cell mới do 3 hãng Sony, IBM, Toshiba (kinh dị thiệt). Hơn 400 triệu $ đã được dùng trong 5 năm để nghiên cứu và chế tạo bộ xử lí này. Theo lời IBM, chip này sẽ ứng dụng những kĩ thuật mới nhất trên thế giới, trong đó có công nghệ copper wires, silicon-on-insulator (SOI) transistors, K dielectric insulation, 0.10 micron. Bộ xử lí này có thể mạnh hơn cả siêu máy tính Deep Blue của IBM.

Ngoài việc dùng chip Cell mới, PlayStation 3 có thể dùng Ram DDR-II để tăng tốc độ xử lí dữ liệu lên, để có thể đạt với yêu cầu cho buổi trình diễn ở hội chợ E3-2006.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.