[Plugin/Add-on] - Download at your own risk

Thảo luận trong 'Võ Lâm Truyền Kỳ phiên bản 3D' bắt đầu bởi herosf2006, 2/8/13.

1. thienlongsu

thienlongsu Donkey Kong

Giờ hóng cái auto câu cá cho đỡ mỏi tay, cứ đến 21h là click khùng luôn

2. xFatal

xFatal Dragon Quest

bên này có vài cái
    http://translate.google.com/transla...TF-8&u=http://dl.178.com/jx3/sort/119&act=url

bên này có cả forum luôn
    http://translate.google.com/transla...en&ie=UTF-8&u=bbs.duowan.com/forum-728-1.html

mọi người chịu khó tìm với kiểm tra xem cái nào dùng được, mk nhìn chữ khựa đau cả mắt

có ông nào biết tiếng khựa nhặt hộ link auto câu cá ra thì mình sửa sang tiếng Việt cho :D

http://translate.googleusercontent....1.html&usg=ALkJrhg3o1nB8wPhvZZ3ovOTfb73fwK6fQ

^ bọn nó bảo auto câu cá, đào kho báu etc... đại đa số là trojan, anh em cẩn thận

3. xFatal

xFatal Dragon Quest

mình vừa xem 1 số bài viết về plugin câu cá, thấy toàn nói là trojan, thằng biết thì bảo dùng quickmacro với autoclick, vậy là không có plugin câu cá chắc? có khi mình chưa tìm ra +_+

4. lazura

lazura Mr & Ms Pac-Man

Không tìm được cái câu ca nhưng tìm được cái Auto bắt ngựa. Không hiểu sao cài vào mà không chạy được. Ae ai biết sửa thì chỉ giùm.
    Từ ver 101 tới ver mới nhất: http://dl.178.com/jx3/ui/862
    Ngoài ra kinh nghiệm của mình là cứ cái addon nào mở được file lua chính thì chạy ngon lành, cái nào bị lỗi kí tự thì ko mở được. Đã thử thay system = ngôn ngữ Chinese PRC và cả Taiwan mà ko được zzzz.

5. ak0sovo

ak0sovo Chú gấu thân thiện GVN Veteran

đây không phải là auto bắt ngựa bạn nhé nó là add-on "giúp" bắt ngựa thôi vì ngựa có thời gian làm mới nhất định ví dụ ngựa 13 chỉ có 1 lần trong ngày trong khi ngựa 8-9 thì 4-5h là cd 1 lần nó giúp mình tính time để đến địa điểm bắt ngựa trước những thằng khác.

6. lazura

lazura Mr & Ms Pac-Man

Uh nhưng vấn đề là không hiểu sao mình cài vào game nó không chạy được dù ở phần quản lý addon nó vẫn nhận. Và chỉ những addon bị lỗi ký tự ở file lua chính mới bị, cứ cài nào đọc được file lua chính = note pad là chạy phè phè +_+

7. thanhsonvn8x

thanhsonvn8x The Warrior of Light GVN Veteran

hay nhỉ, có cả đống addon thế kia chắc chơi game thoải mái hơn nhiều.

8. xFatal

xFatal Dragon Quest

addon bắt ngựa thực chất là nhớ địa điểm ngựa ra ở các map, rồi mình chạy tới đó, nó cũng nói là chỉ easier chứ không phải thích là bắt

9. lazura

lazura Mr & Ms Pac-Man

Thì thế nó mới gọi là addon. Nhưng vấn đề là tại sao máy mình cài vào nó lại ko chạy ? Có nhận addon trong phần quản lý rồi. Đã thử hết các phiên bản mà không được +_+

Chỉnh sửa cuối: 6/8/13
  10. xFatal

xFatal Dragon Quest

có 2 lý do chính, 1 là khác phiên bản, nó chả hiện cái gì lên cả, 1 là trong code của nó có 1 số ký tự khựa nên sang bản vn bị lỗi không hiện ra

11. lazura

lazura Mr & Ms Pac-Man

Mình dùng cái Haiman thì chạy phe phé, nhưng dùng plugin của Bigfoot thì ko chạy được. 2 cái đều cập nhật mới nhất theo pb TQ
    Mình có xài 1 cái addon nhỏ để hỗ trợ đào khoáng để chữ TQ thì ko hiện nhưng vẫn chạy ầm ầm, fix lại chữ VN thì hiện chữ và cũng chạy ầm ầm.
    Thứ duy nhất khác là addon ko chạy khi mở file lua chính nó hiện ký tự EOP SHT các kiểu, còn file chạy được thì nó hiện đầy đủ chữ bình thường.

12. nirvana062

nirvana062 Youtube Master Race

Anh em có ai chưa có ai có auto câu cá à =)) Kém vầy

- - - Updated - - -

[video=youtube_share;02Rlw4HwxnA]http://youtu.be/02Rlw4HwxnA[/video]
    Demo luôn cho anh em xem nhé

13. lazura

lazura Mr & Ms Pac-Man

Cái này là auto click chuột đa điểm không chiếm chuột, nhược điểm là trong lúc auto chả làm được gì, đơn giản như mở web lên coi cũng bị hạn chế, và không thể thu nhỏ cửa sổ game được. Phù hợp với các bác lười câu tay.
    Bác nào giải thích được vì sao ko cài được các addon như Bigfoot mới là giỏi. Vì thằng này cập nhật liên tục như Haiman luôn mà HM về vn xài được còn BF thì ko +_+

14. nirvana062

Ai nói với bác không làm được gì, em vẫn đang vừa câu vừa trả lời lên gamevn bình thường đây.

- - - Updated - - -

Và cái này không sử dụng auto click nhé, vì auto click không thể check được cá đã cắn câu chưa, cái bản mình đang dùng là cá cắn câu nó mới thu cần :)

15. xFatal

xFatal Dragon Quest

auto câu cá của bạn có đọc bộ nhớ game để biết cá cắn câu không?
    bạn viết bằng ngôn ngữ gì thế

16. nirvana062

Em không đọc bộ nhớ, có cách khá đơn giản hơn đọc memory, mà đảm bảo hoạt động mọi phiên bản. Nhược điểm khi đọc memory là version game thay đổi, offset thay đổi là phải update lại tool. Em thì không cần, không chiếm chuột ko chiếm phím, check cá cắn câu chuẩn 100%. Thật ra được như vậy cũng mất mấy ngày ngồi test, mấy ngày full tinh lực mà ko câu dc gì :D

17. thanhnamhp

thanhnamhp Legend of Zelda

Mình đang cần add cho thuần dương để xem lúc nào buff khí trường hết và tầm ảnh hưởng,xem clip pvp tàu thấy có ai mò dùm với :D

18. bmt_9x

bmt_9x Mr & Ms Pac-Man

Thằng bigfoot mình có xem rồi, mấy bản do tui nó phát triển đều mã hóa hết nên ko lấy được đâu. Còn cái auto của ông kia là tự viết, ông ko share cho anh em dùng thì thôi còn cười chê anh em làm gì chứ :D. Còn muốn auto câu cá thì dùng QuickMacro, setup cũng dễ, lấy hình lúc cá cắn câu, lúc thả cần... để cài đặt, là nó tự câu từ a-z, bắt chuẩn 100%. Bên khựa có sẵn cái script để run quickmacro lun rồi, nhưng phải sửa lại 1 chút cho phù hợp độ phân giải màn hình máy. ở cái diễn đàn em post đó :D

19. xFatal

xFatal Dragon Quest

cái auto câu cá của ông kia không cần focus cửa sổ, treo 3 acc 1 lúc, không chiếm chuột, chắc dùng .net hoặc c++

ngồi cả buổi nghịch ra cái này, bọn khựa để số toàn 100w 200w đau cả mắt

20. lazura

lazura Mr & Ms Pac-Man

Rốt cuộc là vẫn chưa biết tại sao có cái addon dùng được cái ko dùng được....