Pockie Ninja - S8 pro - S9 vô đối - S10 imba

Thảo luận trong 'Thảo luận' bắt đầu bởi RickBe, 6/5/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. BlackLouis90

BlackLouis90 Donkey Kong

Vậy còn bộ nào ngon ngon hơn hem :-?

2. hieu0301

hieu0301 T.E.T.Я.I.S

giảm atk của mình xuống 1 thì damage của boss vào tấm 9, mỗi trận có 60 lượt đánh => tổng damage vào khoảng 270 => vỡ static field ^,..^ thunder god là 1 lợi thế nhưng luôn xuất hiện từ đầu game, trường hợp thắng dễ nhất là mình turn 1, nhảy lên fang nó rùi vể static field (under atk) nếu có thunder god => thua vì static field ko stack với pre healing.
    Giải pháp tốt nhất là ko dùng thunder god và giảm damage + turn của boss. ví dụ mặc đồ def ko có atk. Skill: crystal blade, prayer, static field, pre healing. có thể thêm subtitation và demon dead tùy thik ( chưa thử dùng 2 cái này).
    theo kiểm nghiệm trong 3 ngày gần đây cho thấy :) cứ 25 lượt đánh kiếm dc khoảng > 250 point hên xui

àk còn 1 cách, hp boss trâu hơn, sau 60 turn sẽ tính theo tổng số hp mất chứ ko tính theo % :) nếu dùng thunder god rút % hp boss vẫn có cơ hội thắng

Chỉnh sửa cuối: 6/5/11
  3. khoaphambn

khoaphambn Youtube Master Race

4. drsianz

drsianz Youtube Master Race

Bác nào có acc s1 ko cày nữa cho em nhé :">
    P/s: NhocHjkaru S1 giờ tàn tạ. Nó mua xong chẳng biết để làm gì nhỉ :|

5. hieu0301

hieu0301 T.E.T.Я.I.S

hỏi nó chứ hỏi j` ta :)) mà nó còn chơi ko

6. khoaphambn

khoaphambn Youtube Master Race

DiệtĐịa Đây Sv1 Giờ Chẳng Còn Ai Chơi Đâu Acc Thì Toàn Tầm 2-3x Cả Lấy Làm Gì :D

7. drsianz

lấy clone đi machine kiếm đồ 3s :))
    có thì pm em nhé :">

8. hieu0301

hieu0301 T.E.T.Я.I.S

sau khi up 46 đã tìm ra 1 đường build bá đạo :X suy xét server mới =))

9. KG.Noon

KG.Noon T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Hi vọng ra s8 thì cũng đồng thời update chap 2 luôn .

10. †ime

†ime Youtube Master Race

Thấy s1 h còn 2 3 người chơi :) có tui nè.

11. hellboy8589

hellboy8589 Mr & Ms Pac-Man

bà con chuyển sever ầm ầm, muh tui thì hok bít làm sao lên lvl cho lẹ, lẹt đẹt mãi cũng lvl 35, anh em nào có bí quyết san sẻ 1 tý. chừng nào sever 8 ra tui nhảy wa thử...^^

12. drsianz

bro nào có nick s1 ko chơi nữa cho em nhé
    cám ơn nhiều :x

13. ak0sovo

ak0sovo Chú gấu thân thiện

càng ngày càng thấy đi xuống chả hiểu ném nhau làm gì mỗi người 1 cách chơi .Ông hiếu có đk thì chơi 1 kiểu mình không có đk thì chơi kiểu khác .Mềnh không charge thì mình clone mình abcxyz muốn mạnh muốn hơn người 1 là từ từ cho đến endgame maxlv maxoutifit pet các kiểu không thì donate thôi mà nói thật đầy những thằng não phẳng nạp >15k gold mà có vào được top10 đâu nên nhìn nhiều khía cạnh mình vẫn hâm mộ ông hikaru biểu tượng 1 thời s1 BTW rick có cần cloner không mình thừa tgian + nhân lực lắm top 1 stone s3 :) gold top 10 gaara +8
    p/s YM add rồi có kế hoạch gì pm nhé

14. legend of king games

legend of king games T.E.T.Я.I.S

15. Deimos

Deimos T.E.T.Я.I.S

nếu có về VN cũng còn lâu lắm, nhanh cũng phải tầm 2-3 tháng nữa. Mà nói thật là chơi game server nước ngoài còn đỡ, về VN thì chúng nó spam chat nhảm gấp 10 lần hiện nay =))

!anh ko sợ vợ: tối online nói chuyện, mà nick là gì add hồi nào vậy =.=

16. emlaga2507

emlaga2507 Mario & Luigi

Chơi ở nước ngoài thì 1 vài vị usd thần chưởng đã loạn hết cả 1 server .... về vn thì đại gia vô số ... ra bao nhiêu server cho đủ =)) .. chưa kể chiến thuật của các NPH VN rút máu ở cash shop rất là kinh dị , và chơi giao diện english đã quen mắt rồi .. việt hoá lại thấy nó thô tục thế nào ấy ...
    Nói chung là ko đụng vào trò này khi nó về VN :)

17. prince2012

prince2012 Donkey Kong Lão Làng GVN

18. _TVL_

_TVL_ Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

Hôm nay ép Hirako lên +7 xong , hí hửng vác đi đánh arena lên senior 2 thì gặp phải 1 list 18 đứa thì 10 đứa gold thần chưởng , thằng ôn gì 8dragon... lv31-33 ~ mình mà nó 160-170dmg , 1 rổ speeders 1.5% spd thêm 1 vài con Nemu ép 1 lô 1 lốc stamina máu toàn ko hơn cũng ~ 1.5k , nản , tắt béng cái browser luôn =))
    Mình thì cũng chả có máu ăn thua gì , nhưng bọn bình dân đập 10 thì 8 win rồi , giờ trở ngại còn các đại gia và các thành phần copy cat thôi , mà các đại gia thì .... Cả game đa số toàn speeder , mình hút mana = giời thì ăn great mud rồi bị combo clay bomb thì cũng ăn cháo cả nếu dds ko bắn được trước khi dính great mud
    Nói là cái mud wall reflect dmg nhiều , ừ thì mình tính ra Hirako 10% Earth release , Earth passive , earth village cũng reflect được nhiều đấy , nhưng thực ra vẫn là hên xui , và hình như gale palm ko bị ảnh hưởng bởi mud wall (Đáng ra định dùng câu khẳng định nhưng mà mình chưa thấy bao giờ thì chắc gì người khác ko thấy nên thôi cho thêm "Hình như" vào cho đỡ bị chửi =) )

Thôi chờ s8 ra build mass Dodge đánh tiếp [​IMG] Mặc dù bỏ con Hirako +7 cũng hơi tiếc , lv31 3 skill passive Earth , wind , Illusion ko phải dùng skill reset :((

p/s - @RickBe : Yahoo ở ngay dưới nick :-?? Pm mấy lần ko thấy trả lời , đổi nick ?

Chỉnh sửa cuối: 8/5/11
  19. KG.Noon

KG.Noon T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Chờ dài cổ vẫn chưa thấy s8 đâu :-w .

20. sorceress2410

sorceress2410 The Warrior of Light

Bạn TVL thử sử dụng skill Tailed Beast Heart xem . Skill này tỷ lệ cast là 50% khá cao , có thể hóa giải các skill Claybomb , Great Mud , Dead Demon Seal đấy .

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.