Pockie Ninja - Ver 5 - nâng cao

Thảo luận trong 'Thảo luận' bắt đầu bởi sillyleech1, 28/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tan3dead

tan3dead The Warrior of Light

giờ tháng nào chả có event;))

mà cứ tà tà kiếm đồ như bạn, lúc kiếm đc đồ ngon, đc mấy hôm lại vứt thay món khác thì chỉ phí công, phí sức, giờ lvl thấp thì dùng tạm đi, đến 6x mới là lúc cần chuẩn bị đồ ngon nên bắt đầu tích gold , 7x là phải dùng gold mà engrave

lúc bạn mới lên 5x, chắc người ta lên 69, 70 rồi =))

2. Maelis

Maelis Mr & Ms Pac-Man

Không đâu thưa bạn, mình chơi theo cách đấy không hề thua kém lv ai, nhờ đồ ngon nên world cup và nation cup luôn kiếm được một số lượng điểm lớn và đều đặn. Trò này đã mở lv mới đâu, max vẫn là 80, việc gì phải vội? Lv thấp dùng tạm đồ cùi vô arena bị đì đọt đi slot thì tốn cả tiếng, xin thưa là chỉ thêm nản mà thôi, cái tư tưởng tích trữ chờ đến set cuối rồi xài một thể đã làm mình bỏ một số game rồi.

Và cái tips xoay đồ này là tổng hợp của những người đi trước, đã chơi game từ những lúc ban đầu, nếu bạn muốn theo cách của bạn thì mình cũng không có ý kiến.

3. vualouis33

vualouis33 Youtube Master Race

chuẩn.:)
    giờ lên ninja phải nói là rất chán.mong chờ về vn chiến;))

---------- Post added at 23:03 ---------- Previous post was at 23:02 ----------

hôm nay chơi petkute nửa tiếng đã lên lvl 4x,phải công nhận cái game cùi bắp.dở ẹc

4. tan3dead

tan3dead The Warrior of Light

uhm, nếu sever bạn kiếm gold dễ thế thì mình cũng xin miễn bàn luận
    còn server mình đồ bán chả ai mua hoặc giá béo bọt
    kiếm gold khó, thì mình nói trước là giữ gold sau này kiếm engrave crystal
    còn bạn thích lên từ từ thì cứ từ từ, nhiều người lvl 60 còn ăn đc cái challenge, nhưng lên cao thì ko ăn đc nên sợ

nhưng mình thấy kiếm đồ lvl 5x thật ngon, đc mấy hôm lên 6x lại kiếm cái khác, tốn 1 đống 2s,trong khi đó lên 1 lvl thì quest cũng cho bạn tầm 70 coupons, kiếm 147 coupons/ tuần cũng rất đủ dùng, gem mình đeo toàn max nhất có thể( ko tính gem từ nạp gold)

nếu ko có điều kiện, thì 5x tập trung 1 stats, cho dễ kiếm đồ, 6x tập trung 2 stats, còn 7x thì tùy xem tích đc bao nhiêu gold

bó tay bạn louis spam cái gì kinh thế

5. vuminhducvn

vuminhducvn Donkey Kong

Như mình nè lết lên 69 rồi quit :)) đợi về vn chơi,1 phần vì cảm thấy không thích 4th nữa cũng như cách build ab speed,muốn đổi gió,mà bh đổi gió sẽ tốn thời gian,xong có khi nó về vn rồi,nên tốt nhất là tập trung vào cv,dota giải trí,lên forum đàm đạo với các bạn đợi ngày tái xuất giang hồ =)) .

6. Maelis

Maelis Mr & Ms Pac-Man

Đơn giản vì bạn đang chơi lúc game bão hòa rồi, dạo này vào chỉ thấy lèo tèo một vài thằng top cày. Cách đây 2 tuần vào game nhận được 1 cái konan, 6 cái s-outfit, với lại tầm 2 mil stones mà cũng chả muốn chơi.

Trò này trong tương lai sẽ còn bỏ rất nhiều tiền, sau này người ta chỉ xài s-outift, tailed beast pet, đồ thì ngoài + còn có + sao, rồi còn ba cái vụ nhãn thuật tè le nữa, các bạn cứ xác định là chơi vui là chính, đừng ăn thua đủ nhé

7. vuminhducvn

vuminhducvn Donkey Kong

Uh thì cũng bão hòa nhưng là bão hòa với bọn pro,bọn chơi riết rồi,chứ mình đã chơi được mấy đâu,còn nhiều điều muốn khám phá :)) nc là vẫn còn tâm huyết,vẫn còn đam mê. Nếu không có thông tin game sắp về vn trong tháng tới thì mình make char chơi lại ngay heh.

8. killerbee_

killerbee_ Youtube Master Race

chơi lâu rồi mà ko bik cách đập hand lên proof sao cho tỉ lệ thành công 99% à ?

9. TuyetKy

TuyetKy Donkey Kong

Hand + 2s + 2s = 60%
    Ko lý 2s = 3s :|

10. Maelis

Maelis Mr & Ms Pac-Man

Chơi lâu rồi bỏ lâu rồi, lúc mình chơi thì không có trick nào ngoài grenade + 2s +2s.

Nếu bạn không tin những gì mình nói thì thôi, không ép.

11. vuminhducvn

vuminhducvn Donkey Kong

Mình chơi cũng được 1 thời gian rồi mà cũng không biết đấy, chỉ hộ mình cái :)

12. kaoru4791

kaoru4791 Donkey Kong

Thích rate cao thì sv cao mà táng thôi :-??

13. TuyetKy

TuyetKy Donkey Kong

Bị ăn gạch.
    Chắc chơi hand gre + 3s + 3s = demon proof =))

14. ngudankinh

ngudankinh Donkey Kong

^ hay í của killerbee là ép cake rồi xài cake (39syns) để ép proof?
    BTW cs event mới :"> chả liên quan mấy đến coupon user trừ cái xài 8gold đc 30 cp và 1 cái login đc 5 advance sage

15. vuminhducvn

vuminhducvn Donkey Kong

8g được 30 gift và không stack ... thế thì làm ăn quái gì :( ,vứt T.T . A di đà phật vn ngon hơn,vn ngon hơn

16. mausichtheng

mausichtheng Youtube Master Race

theo ý em thì rảnh mới làm thế...demon proof +2s+2s=60% la ngon rồi cake 39 de ep 4s la đẹp.

17. LukatZ

LukatZ Youtube Master Race

Mình newbie mới tập chơi, sv 21 Làng wind nick Summers... ae Vn có j add nick nói chuyện cho vui :D

18. TuyetKy

TuyetKy Donkey Kong

Event mới cho mấy thằng strong gold user chứ stones user như mình ko dám mơ =))

19. vuminhducvn

vuminhducvn Donkey Kong

tanker dodge có vẻ bá đạo quá nhỉ,mình có acc ông anh chơi aizen build tanker dodge bọn trong top rank arena bị thịt không thương tiếc :)) lvl 74
    dodge 900,hp 5k,còn lại là hit với def ,đánh vui phét mỗi tội oánh trận nào cũng lâu X_X

Chỉnh sửa cuối: 30/9/11
  20. mausichtheng

mausichtheng Youtube Master Race

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.