Pockie Ninja - Ver3

Thảo luận trong 'Thảo luận' bắt đầu bởi BlackLouis90, 4/6/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. trader

trader T.E.T.Я.I.S

Trích dẫn chỗ nào tôi nói cam đoan ng ta bị ăn hành nhé.
    Tuy nhiên, đúng là cái acc top 1 dam của tôi toàn bị ăn hành thật vì nó cùi quá. Chỉ đánh ăn dân tanker như gaara hay nemu. Còn đụng speed là ăn hành hết trừ khi best luck.

2. tan3dead

tan3dead The Warrior of Light

àh kinh,anh ấy khoe acc chính rồi kìa
    cái acc chính chỉ có cái speed 2.42
    còn lại thì ko hiểu hay ở chỗ nào?
    lvl 63 này,gặp dotter cũng chết,đếch hiểu ai gà :))

nhìn cái đống gold kia,1 là kiếm đc đồ 4ss rồi mở gold jar
    ko thì acc người khác để lại,kêu là thà refine kiếm 3 stats còn hơn là ép ngọc
    vậy anh cho em biết 3 stats của anh là gì?

Chỉnh sửa cuối: 1/7/11
  3. trader

trader T.E.T.Я.I.S

Ghi nhận là lúc đầu không bít, đập toàn att, giờ đang đổi. Lên vũ khí 66 sẽ chuyển qua Str hết. Còn lại do mấy cục att lv cao, bỏ uổng nên ép vào cho cái vũ khí đó mà.
    Đang tính bỏ chuyển qua chơi Konan mà chờ hoài chả có thôi. Còn acc chính thì post rồi nhé.
    PS. acc này lúc đầu chơi lung tung, chỉ mới chuyển qua sakura từ đầu 5x, và cảm thấy buil max dam là cùi là yếu nên khi thấy Naruto thì thấy nó cùi như Sakura :))

---------- Post added at 11:03 ---------- Previous post was at 10:59 ----------

Thế chú được như anh không? Cho xem acc, xem gold và stone cho anh mở tầm mắt với. Anh nghĩ trong cõi những người không nạp gold thì chắc anh cũng thuộc hàng top. Cho anh xem acc rồi mình tranh luận tiếp nhé.

Acc chính của anh speed thấp quá hả? Đi speed lấy speed chứ muốn gì nữa em? Chủ yếu lấy 2 dòng % speed và agi. Còn lại chỉ cần không Cons, Charka hay block là ok hết, không cầu toàn.
    Muốn anh đẩy speed lên 2.5 không? Nhưng anh nghĩ trong top 10 speed là vừa, lấy tí hit vậy.

4. tan3dead

5. trader

trader T.E.T.Я.I.S

Không may hơn tức ngheo hơn rồi há. Vậy là 2-0 nhé. Nghèo gold là 1, nghèo stone là 2 nhá.
    Đừng post battle, vào coi nặng máy thêm.

Gởi cái chú gì nói chỉ có 2.42 còn lại không nổi bật. Thế chú biết build theo hướng balance không? Hinata là balance nhé.
    Build max AB hay max dodge thì dành cho đại gia, dân nạp gold. Chứ dân thường như anh thì không ham. Tuy nhiên nếu chú nói đánh với ... dot (là gì thế? hay là dodge?) thì chưa chắc nhé.
    Mà nói thế thì chú Naruto hit = 0 kia có mà ăn cám, dù sao anh cũng có 150 hit.

6. tan3dead

dotter là speed counter,chuyền dùng skill efect đốt máu đối phương,và né trành để kéo dài trận đấu
    càng nhanh,càng nhiều round,đối phương cáng mất nhiều máu

em nghèo vì em chơi ít,chơi nghịc,ko hổ báo như anh,cầy đêm cầy ngày
    mà chơi thì cũng đâu phải 1 game

anh cứ đẩy speed lên 3.00 cho em đi xem nào?,với lượng gold và stone thế kia,mà speed chỉ 2.42,lại bảo top 10 là vừa,thế thì cũng chả bằng thằng nghéo xác mùng tơi này đâu

ôh,bên em thì mới 2.86 thôi,nhưng mà chả nhẽ bác chơi trước mà lại ko ăn đc?
    lại bảo nữa bác khoe stone với khoe gold,sao ko ép outfit với pet lên +20 đi
    bác khoe tiền,sao ko khoe đủu bộ 3 stats đi,sao lại phải chành chọe 3 stas với gem lvl 7?
    nói cũng biết là chỉ đc cái khoe chỉ số luck

7. trader

trader T.E.T.Я.I.S

Chú em càng nói càng lòi ra mình xàm rồi nhé.
    Chú em chỉ coi ai lên được speed 3. ? Đừa đưa bên China qua nhe. Nhảm kinh dị.
    Chắc mượn cái chử ký của chú em. Tự hào là cố chấp, thua cãi, cãi không lại thì ngang :))
    Game này thì nói game này thôi, khoe game khác làm gì.
    Ở server tôi, top 1 speed là 2.55 (haku thì phải). 2 anh được 2.54. Còn lại build chia sẽ, không dồn vào speed.
    Speed trên 2.4 thì không đến 15 người. Nếu tôi chuyển title qua come come thì được thêm 0.03. Cầm con rồng vào được thêm 0.05 nữa là 2.5. Lúc đó chắc trong top 5 chứ không phải 10. Tuy nhiên con Potato đánh stun lợi cho speed hơn là con rồng đóng băng (lợi cho dam to thôi).

---------- Post added at 11:38 ---------- Previous post was at 11:23 ----------

Đây là hình top speed của server, nói có sách, mách có chứng chứ không thích là nói

Còn đây là hình cái acc cùi leo tháp, acc chính thì cũng chỉ leo cao hơn 1 tầng. Con soifon nó phải dam với baslam ghê quá chưa đánh lại.

---------- Post added at 11:53 ---------- Previous post was at 11:38 ----------

không hiểu chú em nói gì luôn. Tuy nhiên ghi nhận acc lv 57 cùi kinh dị dạng, hèn gì thần tượng acc Naruto kia là đúng rồi. Chia sẽ.
    Aizen thì build dodge + assasine thì la trùm, speed cũng khá.
    Outfit 20 là dành cho dân đốt tiền,chơi thế ng ta kêu chơi dại. Mình cứ tà tà, tiền vẫn nhiều mà đồ vẫn khá. Thế mới chơi.
    Tất nhiên là mỗi thời mỗi khác. Các làm giàu hồi chap 2 khó áp dụng cho chap 3 rồi. Tuy nhiên vừa có 1 cách mới, đang áp dụng :D. Tôi chả có luck đâu, toàn nhờ bí kíp làm giàu. Còn slot hay val thì 1 tuần mới có 1 món 4s, hên thì 2 nên không thể kêu là luck.
    Thật tình là tính chia sẽ cho anh em bí kíp, để ng Việt thống trị Pockie mà thấy nãn.
    Có cả bí kíp leo tháp. Con Sakura cùi thế mà cũng lên 151 chứ ít gì

8. BlackLouis90

BlackLouis90 Donkey Kong

Game này có kinh nghiệm + chơi khoa học 1 chút thì ko cần nạp gold + ít thời gian cũng top được như bình thường :D (tất nhiên là trừ top nạp gold, còn top xài gold thì top cũng ko có gì là cao siêu ).

Acc của ai đi chăng nữa thì vẫn là công sức của người đó, dù là nạp gold hay ko, ko nên lấy đó làm ganh đua + cãi nhau. Dù gì thì vẫn là game global, cộng đồng người VN chơi với nhau thì nên đoàn kết ^^ Mình thì thấy tình hình các sv thì đang đi ngược lại :))

Công nhận cái chap 1 chap 2 kiếm tiền dễ như bỡn, chap 3 thì ... T_T

9. trader

trader T.E.T.Я.I.S

chap 3 thì móm đúng hông :)), thiên hạ không mua bán gì hết nên phải nghèo thôi.Giờ phải nằm chờ thời.
    Thật ra tôi thấy lời ông Louis thì hay nhưng không thực tế.
    Ngoại trừ bạn bè, trong server tôi chủ yếu người Việt đá nhau. Tụi nước ngoài nó chơi lịch sự hơn mình nhiều.

10. tan3dead

ta cùi ta chấp nhận
    miễn chơi giải trí là đc rồi
    đâu cần cầy trâu bò
    ta chơi aizen dodge,nhưng là chơi hybrid
    gặp atker,punisher thì đánh dodgy counter
    gặp speedster thì chuyển sang xài dotter
    đâu có cố định 1 kiểu đánh,đã là Hybrid thì chơi dòng nào cũng có thể,chơi thuần 1 dòng,đâu còn gọi gì là sáng tạo

còn vụ ép đồ,ta xui ta ép xịt,ta cũng ko may mắn như mi,kiếm 4s dễ như bỡn,stone thì trùm rồi
    con ta cùi cũng chỉ lên đc floor 131 ở cấp 50 thôi,giờ ta ko có thời gian,ta cũng chả ham trâu bò
    tiền ép đồ xịt hết rồi,cũng ko chơi gem,chỉ cần ko bị ăn hành là đc

http://s9.ninja.game321.com/?playba.../2011-07-01/163/game021309500456_163789.fight

trận thắng may mắn với thằng Impreza speed 2.61, dù sao cũng là may mắn thôi,vì ko nạp gold gì hết(thắng 1/3 ván)

http://s9.ninja.game321.com/?playba.../2011-07-01/164/game021309500912_164957.fight

và đây là đấu với Yurichan(thắng 1/2 ván)

nhờ dotter build mà đấu với top speedster có tỷ lệ thắng cao,nếu như có gold,kiếm đồ 4s ,tăng dodge thì tỷ lệ còn cao hơn nữa

11. trinh1302

trinh1302 Youtube Master Race

Các bác cãi nhau thật vl.
    Ah tiện có bác nào chơi sv 14 không, em bận 1 thời gian kg chơi lai giờ wa sv 14 chơi mà sao thấy chúng nó nap gold kinh khũng khiếp thế, nhìn cứ như thể sv 14 là tập hợp của các đại gia thế giới vậy @_@

12. ngudankinh

ngudankinh Donkey Kong

Ồ Trader là Naru_Chan đó hả? vẫn cày à :) khủng ghê
    Mình EpicFail đây :)) bỏ game 1 tháng rồi hôm nay vào lại xem tí tẹo, chả biết có còn top crit dodge ko :))

13. ryudo1992

ryudo1992 Legend of Zelda

có bác nào đã từng có đc outfit Little Jun thì chia sẻ cho mình 1 ít kinh nghiệm nào :)) có công thức nào ép 1 phát ra Little Jun 100% ko? :D mua đồ 1s reroll mỏi tay mà nó đếch ra, điên lắm rồi :)) =))

14. Emlavodoi

Emlavodoi Youtube Master Race

Có cách nào trị chaka drain ko mọi người :(( tình hình là sv 9 em có 1 chaka drain 5k5 máu 1 phát chaka blade là đi bình chaka =.=!

15. tan3dead

16. trader

trader T.E.T.Я.I.S

^^, Thấy lão cắm hall mà. Giờ kênh nation bị chiếm rồi, còn có tôi, IronFox thôi. Ngoài ra phải PM với vài người Việt sót lại thôi. Dod giờ không top nỗi đâu. Lão đang đứng hạng 18 dod. Thằng Mystogan@ nó nghĩ, chứ nó có set item, dod lên tới 1k, đánh mệt mỏi luôn.

Little jun phải event bạn hiền, quên nó đi.
    Nó dùng được tất cả các vũ khí, so với Akatsuki thì nên để dành đầu tư cho Akatsuki :D

17. InfocusE

InfocusE Youtube Master Race

các bro cho em hỏi công thức này có đúng ko ạ :
    3s 4x + 4s +4s = 4s 4x
    và 1 công thức do 1 thằng philipine nó dạy
    "3s high lvl + lucky gem + 4s low lvl = 4s high lvl"

18. trader

trader T.E.T.Я.I.S

Bạn có khoảng 60-70% cơ hội. Không chính xác những không thấp hơn. Nó ngang với blue +3s+3s = orange vậy, vẫn xịt nếu xui.
    3s + 4s + cup 52 vẫn có thể xịt. Chưa thử 3s + cup 52 + cup 52 vì thấy hao quá

19. tan3dead

đúng rồi
    và tỷ lệ 3s+4s+4s=4s là 80%
    còn 3s+4s+lucky gem = 4s chỉ khoảng 70% và tôi vừa failed 3 lần liên tiếp với cái đó đây

20. shinchan1995

shinchan1995 C O N T R A

mọi người có tập trung trong 1 sever ko vậy. kiếm game giải trí hè :)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.