Post ảnh char của bạn - Version 3

Thảo luận trong 'Titan Quest' bắt đầu bởi Sarah Kerrigan, 7/6/10.

1. Zzdeath_notezZ

Zzdeath_notezZ Youtube Master Race

Char trên là bản IT à , IT thì 100% recharge ko khó đâu bạn, đội cái mũ golden veil hoặcTiresia guide là thành 100 ngay thôi =>> đội Tiresia guide nhìn đỡ hơn chứ mage mà chơi char nam đội thêm golden veil thì thành cô râu luôn ;))

2. PeterJordan

PeterJordan Mario & Luigi

nón nào cũng vâỵ cả..trư` cái nón mà đi cùng set vơí cái áo đó...nhìn rât là đẹp ;))

3. gadumuc

gadumuc Youtube Master Race

Oh, hôm qua pót khuya nên cũng buồn ngủ, quên mất việc cắt hình cho nhỏ lại. Mình chơi cũng hơi lag thật, cũng không để ý mấy cái vụ potion quá nhiều, về nhà cắt xén lại mới đc.
    Việc build >100% recharge không khó, nhưng mấy cái kháng của nó âm kinh quá, rất dễ đột tử, nên mình vẫn muốn ưu tiên về kháng cao hơn. Mà gear mình chỉ có vậy là tốt nhất rồi.
    Thanks anh em đã góp ý kiến.
    PS: Các bác có biết mấy cái seed max opt của mấy món mình đang mặc thì chỉ giúp mình
    Char nam nhưng mình chỉ có đồ nữ tính như vậy là phù hợp, cũng đành chịu, méo mó có hơn không :-)

4. sadsorry

sadsorry Donkey Kong

Kiếm cái dây chuyền Polaris nữa cho đủ 100% rer mà công nhận đồ hơi xấu :D

5. redflower

redflower T.E.T.Я.I.S

có cái staff of lichking lag ghê đấy;)) trade hay farm ra thế ông :D nhìn cái gậy quen quen

6. gadumuc

gadumuc Youtube Master Race

hì....mình chơi những 4 char, mà con này là char đầu tay mình lết tới legendary, mấy em kia cũng chỉ đang quanh quẩn epic....ông nghĩ xem lấy đâu ra cái gậy ngon thía....:-D
    ...đều nhờ anh em thương tình cả. Cây này opt còn kém cây của bác duythanh pót 1 chút.
    Có điều, mình ép Chill of Tartarus mà có bonus 30% cold dam thì thấy dam thấp hơn cái bonus trên

7. Zzdeath_notezZ

Zzdeath_notezZ Youtube Master Race

Cái này thì bạn có thể tự làm đc mà . Bạn vào TQvaul copy mấy món bạn cần vào trong thùng đồ của con bạn , copy thật nhiều vào , full tất cả thùng đồ bạn có luôn (nhớ là copy đừng duplicate nhé vì duplicate cho 2 item có seed giống nhau). Khi nhìn trong TQvaul thì các opt vẫn giống nhau như khi vào game thì sẽ khác. :)
    Sau đó bạn vào game và xem opt , món nào opt ngon thì cầm xài còn đâu vứt đi , làm vài lần là sẽ có opt ưng ý ngay thôi .
    Bạn nên làm nhiều lần vì nhiều khi có những opt chênh nhau rất nhiêu , VD cái áo 19 avoid , mình seed nó lên 31 avoid ;))

8. zZladykillerZz

zZladykillerZz Mario & Luigi

khủng thế. bạn cày bao lau mà no khiep vậy? mình cũng co gắng cày lam ma len lv 65 roi, damge van cùi bắp! chả hiểu sao lun! luc danh nhau voi Typhon chết hoài :((

9. nazh35

nazh35 The Warrior of Light

ráng farm thêm đồ xịn xịn nhiều tí,nhất là đồ -rec.
    dạo này box hình rôm rả nhỉ :D.nhớ hồi ấy có lúc chả ai thèm post .à cho hỏi con anapest là con gì,ở đâu thế
    poster IT hình 3 con tím tím hình như là machae thì phải,mặc cái áo giống hormados với con ngoài bìa cầm cây phonoi thì phải.chơi mãi mới để ý poster.:D

---------- Post added at 18:37 ---------- Previous post was at 18:36 ----------

đồng ý là mage hay archer thì chơi nữ mới đẹp.
    hôm bữa thấy con haru tên shadow killer của bác nào ấy mặc đồ cũng kì lắm

---------- Post added at 18:43 ---------- Previous post was at 18:37 ----------

phù mò hoài mới biết cài xmod,phải vào document and settings.cám ơn những người đã chỉ mình :D

10. sadsorry

sadsorry Donkey Kong

Tớ toàn xmax chạy từ đầu đến cuối khi về bài total kill đc hơn 200k vậy mà đồ ngon nhất vẫn chỉ là cái SBC :((. Mấy lão kia toàn chơi = triệu hèn gì mà đồ kinh khủng thế. Dạo này cài lại win ko chơi nữa chuyển sang D2 rồi kiếm mod về chơi nhưng mà tình hình box vui thế này là phải "cải tà quy chính" rồi :))

11. duythanh105

duythanh105 Moderator Moderator

Như đã nói ở trên, mính xin phép được duyệt qua các char trong TQ, dùng TQmecury up char lên lv 55, ngoài ra không có bất cứ cheat nào nữa ... Đồng nghĩa các ponit + skill bonus không có vì không làm nv, monster cũng không có, chỉ đập vài mobs để lấy deal dam ;))
    Có thắc mắc gì cứ pm mình :)

Đầu tiên là melee char có dam base cao nhất game

BRIGAND

Chỉnh sửa cuối: 11/12/10
  12. sadsorry

sadsorry Donkey Kong

Tiếp đi bác, nhưng sao lại mang homados? bản 1.17 ko còn bug nữa :((

13. de de

de de Mr & Ms Pac-Man

@duythanh105:
    sao mình chụo = prt scr paste ra pain cứ bị den xì nhỉ. bạn chụp = gì vậy

14. SkyRoyal

SkyRoyal Mario & Luigi

Đừng có post cái kiểu này lên, TQmecury là 1 phần của TQdefiler, post kiểu này làm char ko thực tế, chả nói lên điều gì

15. duythanh105

@ de de : cũng = prtscn đó :|

Đồ tể, SLAYER

Theo như các tiền bối nói thì cách build dưới đây là best cho dual Slayer

@Sky : Những char này chỉ có kém thực tế thôi, chứ không có hơn được đâu, mình không có time cày lv nên làm thế này để build mẫu, ông build chuẩn được những char nào thì cũng post luôn nhé :)

16. SkyRoyal

SkyRoyal Mario & Luigi

Ko ủng hộ, ko phải char của bạn, làm kiểu này rồi người mới sẽ vào nhìn : a con này trâu, thằng này khủng, con này cùi cùi dek chơi v.vv... ui dời đằng nào rồi cũng = đấy lv thôi hack cho nhanh ... các kiểu ....
    Hướng dẫn cách build là hướng dẫn bảng skill để người chơi có hướng đi chứ ko phải làm ra 1 char nguyên mẫu để người mới nhìn vào dập khuôn theo, thay vì nghiên cứu lại chuyển thành đua đòi, đồ mày có tao cũng có ... mất hay
    I don't like and no comment, say goodbye

17. AngelLoveWing

AngelLoveWing Legend of Zelda

@@ Mình chơi TQ mà chẳng bao giờ có được char nào mạnh như của bạn duythanh, bạn kiếm đồ gì mà sao str và atk speed của bạn cao thế, chỉ mình đi, @@ câu hỏi hơi noob vì mới chơi TQ, toàn bị quái nó bem chết nên hơi nản hic.

18. duythanh105

19. nazh35

nazh35 The Warrior of Light

bác thanh cứ post hình char pác build,pác đâu thiếu char xịn mà phải dùng mecury.:)nhìn con sage là thấy kinh :D
    str thì kiếm đồ hoặc muốn str cao thì chơi defense.attck speed đấy là max rồi vì xài hormados mà.bạn ráng kiếm 1 cái ở act 4 đi :D.cứ vào trang của bác thanh mà xem
    lâu lâu có lụm đc cái juggernaut's... để ý nó vì nó luôn +%dmg.còn cái of glade thì +%pierce dmg thì phải

---------- Post added at 18:07 ---------- Previous post was at 18:03 ----------

àh bác sky post luôn cho vui xem nào..hình như chưa bao h thấy bác post

20. SkyRoyal

SkyRoyal Mario & Luigi

Khá lâu ko chơi nên cũng toàn char cũ, mà post cũng nhiều rồi ddaays chứ có phải chưa bh post đâu @@! làm 1 char oracle nhé