Post đội hình tiêu biểu lên đi

Thảo luận trong 'TCM / FIFA Manager' bắt đầu bởi thuyquai_29, 10/1/06.

1. aznkoz

aznkoz Mega Man

Thi đúng rồi >< ... nhưng mà tui mua mà ... thằng trợ lý .. chỉ để đó làm mấy việc khác . Thì khi training test đó, nó mới xanh hay vàng ^^ . Tùy thôi ... hiếm gặp lắm ... mà gặp mất thằng mua mắc .. mà lại bị vậy >< ... tức ko chịu được .

2. xiahou_dun

xiahou_dun Mega Man

Tui chẳng bao giờ để ý xem là chỉ số của thằng đó tăng hay là giảm , chỉ cần biết là khi vào trận thì vẫn thi đấu hay , thế là được , lúc đợt trứơc khi quản lý Chelsea , thằng Makelele đã 35 tuổi , tui vào mục "player talks" và nói với nó là "Nên nghĩ tới chuyện giải nghệ đi" (You should think about retirement) , nó phản ứng dữ lắm , cho vào trận vẫn đá ác lắm , khỏi lo , nói chung , chỉ số nếu không có sự chênh lệch nhiều thì không đáng lo . Right????????

3. Bé Mèo

Bé Mèo Youtube Master Race

XẠO WAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA!
    may tia no tung troi luon
    cau thu no van dzay thui
    van de o cho phai bit cach hoa hop so truong moi cau thu vao loi choi chung cua doi chu mong gi o "nhung ke lam thue may moc" do
    nhu tui mua Del Piero ve Man.Utd ne (no vua chan thuong xong -->phong do toi te hai)
    dzay ma son son ghi lien 20 ban trong 14 tran do ma toan danh dau trong khi Man.Utd tui von di toan "sut tung luoi" 0 ha
    ==>may ba thieu tai dieu chinh suy nghi cua minh, luc nao cũng cứng ngắc 0 chiu thay doi, lam phi hoai nhân tai thế giới .

4. xiahou_dun

xiahou_dun Mega Man

^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ , tui lạy ông 4 lạy , đáng lẽ chỉ có 3 lạy thôi nhưng mà năm mới năm me , khuyến mại thêm một lạy cho cháu nó mừng =)). Mà nè , nói cho ông biết là ông MOD Aznkoz nì vẫn còn thương ông quý ông mến ông , yêu ông nên mới không chém ông một nhát tại cái tội không viết tiếng việt đó , chưa đọc những quy định trong diễn đàn sao , lần sau post bài thì viết tiếng việt nghen , không tui đọc bài của ông đau mắt bỏ xừ , nhất là bài viết mà lại dài nữa thì ai đọc cho nổi chứ , rút kinh nghiệm nghen.
    Có thể có những điều bọn tui nói còn chưa chính xác nhưng mà tui đâu thấy là bọn tui nổ với chẳng nổ cái gì đâu mà ông nói bọn tui vậy chứ? Hơn nữa ông bảo bọn tui nổ cái gì , dẫn chứng thử coi xem bọn tui phản pháo thế nào nào =))

5. aznkoz

aznkoz Mega Man

ặc .... năm mới đại xá từ bi ... ^^ ... ở đây là còn hiền hơn nhiều box khác rồi ....
    Tự nhiên chạy vào tui thấy ông này la làng .. mà tui đọc ko hỉu ông đó la làng cái việc gì ... la tụi tui ... hay la .. cái game >< ....

6. xiahou_dun

xiahou_dun Mega Man

Hê hê hê , tui nói thật nhé , ông mà không hiền thì chẳng ai dám vào box nì mà post bài nữa đâu.Box đã buồn sẵn rồi mà lại cộng thêm một ông MOD hách xì dầu thì ai dám bén mảng đến nữa chứ , phải thoáng thoáng một tí thì anh em mới dám vào quấy nhiễu một tí chứ , NHỈ ???
    Nhưng này ông MOD , tui thấy ông "ặc ặc" hơi nhiều đấy , ông có vấn đề về đường hô hấp à , hay là bệnh về tim mạch .Tội nghiệp cháu nó quá , mới hơn 20 tuổi đầu mà đã "ặc ặc" suốt rồi, không biết khi nào thì cháu nó "ặc ặc" một phát cuối cùng rồi....thôi luôn nhỉ??? =))

7. aznkoz

aznkoz Mega Man

ặc ặc .. thấy tui hiền rùi mỉa mai tui à >< .... Tui 21 tuổi rồi :D . #>:)

8. xiahou_dun

xiahou_dun Mega Man

Lại "ặc" rùi , tội nghiệp cháu nó , bệnh tình càng lúc càng nặng thế này , không biết sẽ ...đi vào lúc nào , tội nghiệp cháu nó mới 21 tuổi xuân =)) =)) =))

9. aznkoz

aznkoz Mega Man

Nhưng đã trảm thủ ko biết bao nhiêu người wuhahahaha ....

10. xiahou_dun

xiahou_dun Mega Man

Là sao??? Tui cũng thấy ông hiền hiền lắm mà , đã chém được mấy cháu đâu , theo tui nhớ thì hình như mới có một mạng thui hà , còn không nhớ rõ là ông chém nó mấy phát , đã tiêu chưa???
    P/S , nếu tui là MOD và ông không phải là MOD thì sẽ có một bài viết như thế này
    Cảnh cáo một phát vì bài viết như chat
    Kèm theo đó là một tin nhắn thông báo cho aznkoz biết #>:)

11. aznkoz

aznkoz Mega Man

Ặc ... thôi thấy con chó của ông dưới đó ngủ ngoan quá :P .. tạm tha há há :P .

12. xiahou_dun

xiahou_dun Mega Man

Jì đây? Ông dọa tui đấy hả?Đây không cần , nhá!Đây nói cho mà biết nhá , đây là công dân gương mẫu của diễn đàn này , trên mình đây hông có vết cảnh cáo nào nhá.Đừng có mà tinh vi cậy mình là cán bộ mà dọa đây nhá
    Nói tóm lại là : Đây nói cho mà biết là :"Đừng chém em anh ơi , tội nghiệp" =)) =))

13. BS

BS The Warrior of Light

Mình chơi Arsenal ,đội hình nó như thế này :

Adebayor(ST)
    Henry(ST)
    Reyes(LW) Joaquin(RW)
    Gilberto(CM hoặc DM) Hleb(CM hoặc AM)
    A.Cole(LWB) Zebina(RWB)
    Mexes(CB) Toure(CB)
    Paul Robinson (GK)
    Tuy không phải là mạnh nhất nhưng vậy là khá ok ^^ .

14. xiahou_dun

xiahou_dun Mega Man

Sau một thời gian chơi , tui có điều muốn nói thế này về chuyện nên mua cầu thủ nào mà đáp ứng được nguyện vọng của mình.Xin lỗi vì trình bày hơi rườm rà , các bác thông cảm . iem diễn đạt hơi kém. :D
    Nếu quản lý Chelsea hãy mua Xabi Alonso : Better than expected.
    Còn quản lý Liverpool ư??? Đừng chần chừ mà hãy mua ngay KakáSneijder của Ajax : They are better than Expected.Chớ dại mà mua Tomaz Rosicky .He's worse than expected :D. Thật đó. Blive me.Tui không nói sai đâu.Có thể nói mấy vụ này đã được quy định sẵn rùi.Còn nữa nè. Manchester Utd thì chớ mua David Trezeguet. Còn nữa nhưng để về xem lại đã . Thông báo sau.

15. Ein_Swordman

Ein_Swordman T.E.T.Я.I.S

Tui chơi Manutd
    Tm:stekenlebuke(onhows rõ lắm,thủ môn của ajax ý mà)(Dự bị Mashal,Liorente)
    Hv:Ld:Gabi(chỉ số vl,chơi được hậu vệ,tiền vệ trái và trung tâm)(Dự bị Castolo,chivu)
    Rd:a.ferdinal(dự bị gồm De jong,bonera)
    Cd:Kompany,Cumaci(Dự bị gồm R.ferdinand,mexes)
    Tv:Lm:L.Fesnandes(dự bị gồm messi,adu)
    Rm::C.ronaldo(Adu,de rossi)
    Am:Diego(porto,không phải quảng cáo thêm)(Dự bị Maduro,messi)
    Dm:maschersno(Kompany or Mavuba)
    TD:F.Torres,Diego(o phải thằng ở porto đâu)(Dự bị rooney,messi,Milner,Robinho,tevez)

hầu hết là bọn nó đều chơi dc ở nhiều vị trí nên xoay vòng cầu thủ rất đơn giản.Mùa 2015 ,Manutd của tui có 24 mem ,tổng giá trị là 400tr bảng
    Chú thích là đây là team hiện thời của tui năm 2014,lúc mới chơi có mấy thằng chỉ số vớ vẩn lắm nhưng sau này lên vl

16. gh@st123

gh@st123 Youtube Master Race

có môtk cầu thủ mà không thấy các bạn nói tới,đó là Mirko Vucinic.Các bạn cứ thủ xem chỉ số nó đi,"dễ thương" lắm...!!!
    Các bạn phải trò truyện với cầu thủ thường xuyên vì như vậy giúp cho cầu thủ thi đấu ổn định hơn ! và quan trọng là khi cầu thủ chấn thương các bạn phải playerTalk: You need ....quickly !! cái này lam cho nó hồi phục chấn thương nhanh hơn và khi quay trở lại thì phong độ vẫn như ngày nào !!!! Chúc vui

17. MUSVN

MUSVN Youtube Master Race

em đá đến mùa 2015 híc nhưng tiền âm nhiều quá các bác giúp emlamf sao kiếm được tiền giờ em đá real

18. aznkoz

aznkoz Mega Man

Vậy có nghĩa là ham mấy cầu thủ mắc tiền quá nên bị âm tiền ^^ . Đọc mấy bài hướng dẫn đi .
    Đừng xài tiền quá lố, dùng thằng nào có hiệu quả thôi . Mỗi season mua 2-3 thằng thôi .

19. MUSVN

MUSVN Youtube Master Race

híc em có mua nhiều đâu một mùa mua đến 2 thằng là cùng lắm roài còn lại toàn nhặ free về mà hoạc là đôn bọn đội trẻ lên đá nhưng chả hiểu sao vẫn âm tiền chắc tại lương bọn nó cao quá híc , em trắng tay cso một màu mà âm đến 40 triệu

20. GuybrushMarley

GuybrushMarley C O N T R A

He he đội hình cầu thủ thủ nước ngoài trong Total 2005 thì phục các bác rồi .
    Nhưng đã có bác nào thử lập một đội hình toàn cầu thủ ... Việt Nam xem ?
    Em tìm mãi mới thấy 1 cầu thủ Việt Nam ( 18 tuổi , chơi cho ... Bolton :o )
    Tên là cái quái gì quên mất rồi . Bác nào tìm được nhìu hơn mách cho em nhá ...