Postal 2 : Share the Pain

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi Jacky Ydusa, 4/2/04.

1. luckboy

luckboy Youtube Master Race

tôi đang chơi trò này nè .cũng ok lắm nhưng mà có ai biết cách làm sao để kiếm tiền trong trò này ko vậy?có 1 số nhiệm vụ cần mua đồ nhưng mà ko có tiền chẳng biết phải làm sao nữa?

2. Sat_thu_mau_lanh

Sat_thu_mau_lanh Youtube Master Race

Cứ vác súng ra bắn mấy thằng đi đường, nếu gặp may thì kiếm đc ít tiền.
    Còn nếu có gan mời bác đi cướp nhà băng, chú ý nhé mỗi ngày chỉ cướp đc 1 lần thôi.
    Đây là cách cướp băng , bác đi vào trong nhà băng đi sang bên fải, đi đến cuối hành lang đó bác sang trái, nhìnn thấy 1 cánh cửa , đi vào trong đó, két sắt mở sẵn rồi, nhảy vào..... và cướp.
    Nhưng mà theo tui nghĩ chơi trò này có cần dùng tiền đâu, mình toàn đi ăn quỵt với cướp thôi mà.

3. luckboy

luckboy Youtube Master Race

thanks nha tui đã chơi xong game này rồi.Nhưng sao mà no ngắn wá vậy? chỉ chơi tới ngày thứ sáu là hết game !
    chưa đã

4. Sat_thu_mau_lanh

Sat_thu_mau_lanh Youtube Master Race

Thế pà con có biết những đứa con gái trong Postal2 là ai không?
    Toàn là người ngoài đời thật đó.Nói chung là hầu hết skin của mọi nhân vật trong đó đều lấy từ ngoài đời zào!

5. Bo-gia

Bo-gia Xem hồ sơ, chơi trong mỡ xong vẫn không biết ⚔️ Dragon Knight ⚔️ CHAMPION Lão Làng GVN

Tôi cũng đang chơi game này các bác có cách nào để giảm mức độ săn lùng của cảnh sát ko với cả các u bảo có cả .... mà có thấy đâu (đừng nghĩ tôi bậy bạ nhá)

6. dinosaur[mini]

dinosaur[mini] Mr & Ms Pac-Man

Cái này có phải GTA đâu, sao bàn luận ở đây. Move sang box thảo luận chung đi mod ơi