[Pri Ser] Cabal Nation!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Thảo luận trong 'Cabal' bắt đầu bởi blksakura, 15/1/09.

1. phamhuy80

phamhuy80 Donkey Kong

em cũng hẻm hiểu sao down lúc đầu thì đc 180kb, 2 phút sau xuống 200,300b/s nhìn mà nản luôn ::(

2. kennytrick

kennytrick Youtube Master Race

mình dùng client của cabal VN nè. mới down ngày 20/1 chưa update nhưng kô chơi được. đăng nhập thì cái thanh connect cứ chạy full. kô vô được::( ai giúp với:((

3. blksakura

blksakura Donkey Kong

Các bạn nên hiểu vì sao vô chơi lại thấy server này đồ bán rẻ như vậy, nếu hack đc liệu còn ai bán đồ như thế ko nhỉ?chỉ có đồ FC +18% Amp +7 mới có giá cao nhất là 10b/1 món! ko phải bọn họ ko bit hack, tren forum có bàn tán tùm lum lên kìa!

Và thật buồn thay, có ng vào chơi khi biết server ko thể hack bằng honor nữa thì nghỉ, có ng làm biếng lại quay sang trục lợi từ Guild Master, tạo nhiều char pm xin vô Guild, xin Alz rồi ko hề thấy chơi! khi bị phát hiện thì biến, rời Guild! mình luôn để ý đến tình trạng, tình hình, nhất cử nhất động của từng member trong G đấy! bạn nghĩ sao khi với nh~ ng mới chơi vào G mình hỗ trợ 1b Alz/member và bạn có từng nghĩ 1b sẽ mất bao lâu để farm!?

Mình xin công bố lại sự hỗ trợ với bạn mới chơi vào G xXHunterVNXx như sau:
    - chỉ hỗ trợ đồ FC (nếu có và kùi hay xịn là hên xui) để có thể đủ def mà đi train bên chanel 5 - Green.
    - chỉ hỗ trợ lượng Alz cần thiết, vừa đủ để học skill (100m Alz).
    - chỉ hỗ trợ kéo lv (nếu có thể).
    - chỉ hỗ trợ lượng Alz cần thiết để reset lần đầu, khi đủ lv 190.

Còn lại các bạn hãy tự thân vận động vậy, sẽ thấy khó khăn như thế nào!Mình ko phải kho bạc và lượng Alz mình có rất hạn chế

Cùng là người Việt chơi game server nước ngoài xin hãy chơi đẹp, chơi tốt với nhau đi các bạn! Aegris - Guild Master

4. peyeu

peyeu Donkey Kong

ông thử cài cái client qua ổ đĩa # đi
    tui cụng bị như thế :D

5. peyeu

peyeu Donkey Kong

blksakura còn trong game không??
    đang ở server nào thế

6. peyeu

peyeu Donkey Kong

chán thấy có 2 người G Hunter nhưng pm đều ko trả lời :(
    Aegris cũng vậy :-/:-/

7. Mr.Zz

Mr.Zz Youtube Master Race

tui cài hết rùi
    lúc đầu để ổ D
    sau đó cho nó mặc định là ổ C lun
    vẫn kg thấy biến chuyển gì T_T

8. Carvarlie

Carvarlie Youtube Master Race

Mình vô được rùi nhưng bị hỏng mất cái map 01.mcl nên ko wa được bên làng băng ai wa được làng băng thì cho mình xin cai map 01.mcl o trong fan data/map/world_01.mcl

9. blksakura

blksakura Donkey Kong

sorry, có nhiều lúc mình đi công chuyện nhg vẫn để acc trên máy ko trả lời dc! còn các thành viên trong G hiện nay chưa có quyền mời member, vì mình chưa thể add họ vào group!

10. 190593

190593 Youtube Master Race

Tớ kũng thế , huzz tớ kũng thix server nài lém but mà cứ bị dzị wài. ( đã làm theo cách của sakura nhưng failed >"< ) =>> Hok bít chừng nào mới chơi d0c bên đây nữa |:|:|. đang chơi bên chronicle malaysia khá ổn đinh.
    =>> Òa ước gì đc wa bên nài , có ai chỉ cách kài sao đc ko??
    Tức wá X(X(X(X(X(X(X(

11. ganuong

ganuong Donkey Kong

sao hôm trước tui thấy cái G này xin vào nhưng ko ai trả lời T__T cứ tưởng là G nước ngoài đặt tên vậy
    nik mình là GANUONG chơi FS (hơi gà chút) thường online ở channel 2 có online thì cho mình gia nhập G với train 1 mình chán wá
    ah mình nói thêm chút về bike nếu ai đi map 85 vẫn chưa thấy cái bike blue thì đừng vội nãn vì trong shop alz có bán cái xe này RW3 thì bán = point ( tiền đó mà ^^) cứ farm thì 1 chút là có xì po chạy

12. Teddy SinAra

Teddy SinAra Moderator Moderator Lão Làng GVN

anh em vào chơi sẽ đc giúp đở nhiệt tình,sv ngon,alz k mất giá,ko lag k delay,quá tuyệt cho 1 sever private
    nick mình trong đó SinAra - char Blader

13. lamnhut

lamnhut Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Thanh đâu rồi vô chơi lại đi.tưởng đâu em nghĩ nên anh có giữ tiển của em,mà anh cũng nói em biết mà,còn mấy cái ngọc đỏ đầy ra bữa anh với thằng sin nghịt hết rồi,anh sorry vì nghĩ chuyện đơn giản quá =(( anh gởi lại cho em hết rồi đó.lần nữa anh sorry em nha,còn cái vụ reset thì sin nó cũng bị em rết lần nữa là hết ah ::(

14. Carvarlie

Các bạn cho mình hỏi chút tại sao khi mình sang port lux thì không có map.Hoặc là bạn nào wa bên port lux mà vẫn có map thì cho mình xin cái folder map trong phần data/map của bản Cabal các bạn đang dùng

15. dragon38

dragon38 Hoa Khôi Thư Giãn Lão Làng GVN

Ai có links lơload cabal nuớc ngoài cho mình với

16. Carvarlie

Mình thấy trong phần download client của Cabal helix hay gi đó có phần down mấy cái client của Cabal US hay gi đấy bạn thử wa đó xem

17. dragon38

dragon38 Hoa Khôi Thư Giãn Lão Làng GVN

mình đã làm đúng theo hướng dẫn, khi chạy cái file cabalnationlauncher jì đó thì nó ko vô đc -.-" chạy launcher của cabal bình thường thì lại vô đc @-) vô xong đánh ID pass thì nó chạy hết cây xong báo là ko thể kết nối =)) ai biết chỉ dùm với

18. thienhan12

thienhan12 Youtube Master Race

pó kai với cái sv nàj
    deng train ngon.lv 12 òy :D
    wa ice cream rỳ đóa làm nv
    zang =.=:-/
    đeng phê loàm mất hứng lun X(
    pác nào cóa file world01 cho tuj đy ::(

19. Teddy SinAra

Teddy SinAra Moderator Moderator Lão Làng GVN

chưa cài FW 2.0,bản pacht thứ 2 có đó,cài đi

20. blksakura

blksakura Donkey Kong

các bạn qua map P.Lux, B. Ice ko thấy hình, bị văng game, báo lỗi... là do bị lỗi map (ko nhận diên map, NPC, các tính năng mới...)!
    Phiên bản Cabal VN hiện nay cao hơn so với các ser pri, nên có một số file map của client Vn đã dc mod (chỉnh sửa) lại hoàn toàn! để tránh tình trạng này bạn chỉ cần cài bản CBVN nhg ko update, hoặc đã update thì kiếm chép đè các file map từ bản client khác cũ hơn vào!

Ngoài lỗi map có thể sẽ có lỗi về NPC,item khi bạn nhấp vào NPC, hoặc mua 1 số vật phẩm từ NPC (trong vài pri ser khác có gặp) bạn copy các file trong thư mục Data\NPC và Item trong các bản cũ vào là xong!

Mình tuy dg đi ctác xa, ko vào game chơi dc nhg vẫn có thể lên Forum chát chít cùng các bạn :D hehe ngày mai về nước ko bít kịp đón giao thừa ko nữa!? :(
    Bố già mafia Nhựt-SuperTanker- quản lý G tốt chứ :D