Prince of Persia PC [SKIDROW]

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi Black_C@t, 10/12/08.

1. minhtri595

minhtri595 The Warrior of Light

nhắc tới mới nhớ
    có cái đoạn quay mấy bánh xe mà elika cứ đứng ì ra đấy, phải nhấp R 2 lần nữa nó mới ăn
    còn cái đoạn đánh con mụ gì đó, mụ tạo ra mấy con elika ảo, để tìm con thật ngoài cách nhảy xuống vực để elika nhảy ra cứu còn cách nào khác ko vậy ?

2. vaan0011

vaan0011

Cách duy nhất,đoạn đấy tớ cũng bí lâu vãi,chạy đi chém mấy con Elika mãi ko hết,thế là bực quá nhảy xuống vực luôn,ai dè lại dc =))

3. kendogame

kendogame Dragon Quest

đó là cách duy nhất và game bắt làm như vậy, chưa thấy ai dùng cách khác mà wa được khúc này cả :hug:

4. Spiderman

Spiderman Persian Prince

game này chơi chán gần chết,mới chơi qua được hơn 10 ô sáng là hết muốn chơi rồi,sao mà cứ lập đi lập lại mãi.đồ họa ko có gì đặc sắc.

5. Tidus0806

Tidus0806 Mario & Luigi

Game này lâu lâu tớ mới vào chơi tầm ~ 1 tiếng, chủ yếu là đi bay nhảy cho đã thôi, chứ nó cứ lặp đi lặp lại thì cũng hơi bị nhàm

6. RYS

RYS Legend of Zelda

game này làm sao sao lưu cả control setting ra file nhỉ ? Mình chơi ngoài tiệm, five save còn lưu lại được chứ mấy cái control setting, lúc ra toàn phải chỉnh lại tất. Sao nó ko có hệ thống profile như các bản POP trước nhỉ

7. Overclock264

Overclock264 Legend of Zelda

Tìm trong Local Setting xem.

Remove rồi nên ko check lại đc >"<

8. RuồiKụ

RuồiKụ Youtube Master Race

mình chém mỏi tay xong đi toilet...vào thấy thằng em đang tập nói của mình nó làm đc rùi ... :o =))

9. recovery2009

recovery2009 Legend of Zelda Lão Làng GVN

Ko bit đây có phải lỗi hay ko mà mình đi kích hoạt Elika power 2 cái màu đỏ và xanh dương.Nó yêu cầu kiếm đủ 340 light nhưng mình đã kiếm dc 342 light rùi .Ko hiều sao kich hoạt hoài mà ko dc.