Prince of Persia

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi HoàngTử_BaTư, 27/11/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. vaan0011

vaan0011

Cái này là phải để con Elika cứu ít hơn 100 lần mới dc ah?Ko lẽ nó cứu mình lắm thế :|

2. skynap

skynap Guest

thanks bác nhiều, để thử coi
    còn cái nào nữa ko bác:x

3. President Devils

President Devils Samus Aran the Bounty Hunter Lão Làng GVN

Ai chỉ em cách thực hiện 14 hit combo phát:(

4. huysieukhung

huysieukhung Legend of Zelda

Nầy thì combo nầy , em chưa làm , bác PD làm xong confirm xem có đc ko ;))

The following combo is the 14 hit combo xxx yxya yxyb then a y x or a x y or a x b .

You’ll end the combo if the enemy hits a wall or when the enemy is at the edge of the area. So make sure you don’t do this at the edge or else you’ll get an instant kill instead of a combo. Make sure you do this combo in the beginning of the game because later in the game lots of enemies will deflect your attacks.

Easiest done at the first fight with the Comcubine, large area and she doesn't deflect your attacks.

5. calvados118

calvados118 Youtube Master Race

8-} 8-}....Khó nhớ thế =((...Hnay mới làm thử,loạn hết cả nút lên [-(..Ứ làm nữa [-(

6. Mike_shinoda

Mike_shinoda Fire in the hole!

combo nhiều với khá dễ mà :| sao nhiều ông kêu combo ít nhỉ , được cái đánh kiểu liên hòan rất đã , có khi đáng đánh boss chưa xong cái combo nó đã die rồi :|

Game kết thúc khá tình cảm nhưng hơi thất vọng , cũng ko giải thick được vì sao thằng kia được gọi là "prince" , chơi game này phải vừa đi vừa nc với em elika mới thix , chứ ko thì nhạt phẹt chả có gì hết.

Mình thấy game rất hay ở cái càng đi thì game càng "unlock" nhiều thứ để làm cản trở đường người chơi hơn đống thời tăng độ khó , combat cũng khá hay mà đánh nhiều xong thấy hơi bị sốt ruột :|

7. re][ic

re][ic The Warrior of Light

mấy bố Xbox đừng nói hết như thế :-w

8. President Devils

President Devils Samus Aran the Bounty Hunter Lão Làng GVN

Mình thấy độ khó của game ko thay đổi mấy trong suốt cả quá trình,cái khó khăn là việc đạt được những Achivement như: Collect 1001 Light Seed hay 14 hit combo...
    Mà cái Ending của nó là..To Be Continued,chắc chắn sẽ có bản Sequel rồi,ko biết bao giờ thì có nhỉ:-/:-/:-/

9. xxhellangelxx

xxhellangelxx Chrono Trigger/Cross Lão Làng GVN

bắt đầu có xu hướng spoil rồi :'> mấy bố cố gắng kiềm chế chờ đến tầm 12-13/12 gì đó rồi hãy bàn tiếp về cái này đi :'>

10. kenshin51089

kenshin51089 Mega Man

phần này thằng hoàng tử nhí nha nhí nhảnh .. nản, cứ như thằng dở hơi cám heo :( Rồi tự nhiên bắt đi lượm mấy cái light seed nhảm nhí gì ấy chán thí mồ

11. duchung852002

duchung852002 Legend of Zelda

Thế là được rồi, chứ cứ làm cái thằng Prince cũ, mặt mũi nhìn như tướng cướp, tính tình thì lạnh lùng thế mới chán ấy, lâu lâu phải đổi 1 tí mới hay :-j

12. daitritue007

daitritue007 T.E.T.Я.I.S

Thấy game spot chẩm điểm cho bản PC 8 điểm rồi mà sao vẫn chưa có link down nhỉ?

13. kenshin51089

kenshin51089 Mega Man

thử nghĩ hoàng cảnh như hoàng tử, gia đình tan nát, quốc gia tan hoang, lại bị truy sát thì bộ dạng nó như thế nào? Còn thằng dở hơi này mới vô còn đi kiếm con lừa :|

14. vaan0011

vaan0011

Mình lại thik mấy bác nhí nhảnh hơn là mặt cứ hầm hầm :'>

15. hongtu05

hongtu05 T.E.T.Я.I.S

Xbox có rồi
    bản PC chừng nào ra mắt mấy bạn ơi

16. vaan0011

vaan0011

9/12 :|.
    Bác xem trang 1 có ghi ngày phát hành mà :|

17. *Dinh_Bang*

*Dinh_Bang* Red, Pokémon champion Lão Làng GVN

chắc mai có link down:D mịe gần thi mà game ra như vầy k lẽ bỏ thi chơi game~.~

18. babysorry83

babysorry83 C O N T R A

đúng rồi đồng ý với bác vaan :'> thích kiểu hơn nhí nhảnh + sock tí nhưng vẫn hơi lạnh lùng như dante thế mới thích :devil: , chứ cái mặt nhìn 1 cục hoài wãi lắm :-s

19. skynap

skynap Guest

mình mới chơi gần hết game chứ chưa finish nhưng cũng chưa thấy nó đề cập đến gì đến nó là hoàng tử, chả biết có phải hoàng tử ko nữa mà bối cảnh diễn ra cũng chả có gì giống với persia:whew:
    mình lại thích cái tính cách đó, thử nghĩ xem đi với em elika mà mặt cứ hầm hầm rồi chả nói câu gì thì còn gì là game, nếu nó ko nói chuyện thì làm sao người chơi hiểu đc bối cảnh game ra sao
    với lại ko hiểu sao mới vào game đã thấy anh ý co tính cách gì đó giống flashman:>

20. vaan0011

vaan0011

Mình nghi phần đầu này chỉ là gì đó giới thiệu về thằng ku này thôi,có khi phần cuối cùng sẽ là thằng ku này sẽ giải cứu hoàng gia và lên chức Prince =))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.