[Private Server] Cabal Chronicle server malaysia!

Thảo luận trong 'Cabal' bắt đầu bởi nguyenhuy_prince, 29/12/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nguyenhuy_prince

nguyenhuy_prince Mr & Ms Pac-Man

Đơn giản vì trưa là lúc mạng nặng nhất(nói chung cả VN), vì thế nên lag và dis là ko thể tránh khỏi khi chơi lúc này, khoảng 3-4h chiều theo mình thấy là ngon.

2. nhattuan7483

nhattuan7483 Youtube Master Race

hình như ser này train cưc hơn Omega, drop tiền cũng không cao, không biết giá 1 ngoc xanh và đỏ là bao nhiêu các bạn

3. C|A|T

C|A|T Legend of Zelda

lên 180 là hết exp rồi, lúc đó phải pt lv thấp để hít exp =((
    bên sv này toàn xài ngọc trắng ko à 600m 1 cục :))
    muốn có tiền thì săn map B1F 115 ~ 1.5b/cái

4. nguoidoi521241

nguoidoi521241 Mr & Ms Pac-Man

Máy bạn cho hỏi sao cái cập nhật ngày 23/2 (ko biết nhà các bạn có cập nhật ko) nó tư động cập nhật đến cái file tên gì mình nhớ ko rõ hình như nó tên là fixkill.rar có down file đó complete mà no lại báo lỗi ai biết sao ko chỉ mình với

5. Huy_it'sme

Huy_it'sme Dragon Quest

Nó load cái fixlearnskill bị lỗi ko...sao giờ

6. xxHykuwanxx

xxHykuwanxx Youtube Master Race

Bạn nào choi được cabal chronicle, tốt bụng quăng giùm mình cái file world_01.mcl trong thư mục data/map lên giùm mình với. Cứ chạy cabal là báo lỗi file corupted. Giờ mìnnh bị kẹt cứng bên bloody.

7. YanCongTu

YanCongTu Youtube Master Race

Tôi hiện đang chơi bên Empirecabal, wa đây xem tình hình bên này có ổn không hóa ra nghe toàn thấy lag với dc ^^, nếu ai cảm thấy lag thì có thể wa empirecabal mà chơi, sv tuy đứng thứ 9 nhưng lại không hề lag ( đôi khi cũng bị ) nhưng nếu thấy lag có thể wa sv khác là hết ngay, không hề bị dc luôn, mỗi tội đồ hơi khó kiếm chút ^^ ( kiếm dễ cũng nhàm ) alz rơi cũng khá, nếu chăm chỉ 1 ngày cũng có thể kiếm vài b :D. AC + 6 thì lên FR kiếm, còn + 7 thì lên mutant kiếm, +8 khỏi kiếm vì hok có :)). Chỉ có mua EOF + 8 trong shop thôi ( nhưng phải có GP tức là mua donator đó ). ai có điều kiện thì mua không thì mình chơi vui cũng được, nếu không muốn kiếm thì mở chaos lamp ra có thể có EOF, EOS + 6 đó ( May mắn của từng người, Mình mở chaos lamp được 4 EOF + 6 và 2 EOS + 6 rồi )

LV cũng lên nhanh đánh đến 150 kiếm 1 cái map 85 rồi vào chuồng bò mà đánh lên vù vù 200 ( map 85 có thể lên UD or mở chaos lamp ra )

Cái sv này không quan trọng lv mà quan trọng làm rank ( rank cao mới kiếm đồ dễ vì mob đánh khá đau )

Nếu ai có nhu cầu tham quan thì vào http://empirecabal.com/ xem thử or test thử tý ^^,
    mình chỉ nói sơ qua thế thôi ai muốn thì vào thử ( nếu thấy lag thì xem lại máy đi nhé vì máy nhà mình đánh rât ngon không hề lag )

Vào đó test thì gọi G FMW nhé bảo cho ít tiền để test sv, nếu test thì mình hok cho đồ đâu vì nó cũng khá hiếm mình để đồ cho mem để bọn nó làm Q, lên rank 12 là phải có đồ mới làm đc mà :D

Cái sv này hiện có mỗi 1 G FMW là G việt nam thôi vì chẳng còn G nào ở đó nữa :D. Càng tốt tập trung đc hết lại đánh bọn nước ngoài :))

8. hatranbeclinn

hatranbeclinn Youtube Master Race

Anh dead nhà mình nói hay quá ta. i love empire.
    có mấy cái sv cho rớt đồ +7 fc như mưa. nhug lag oi la lag.

9. YanCongTu

Vào spam hả phúc :)), Giới thiệu luôn

thằng post bài trên hiện là phó G FMW bên empire ^^

10. ryallha

ryallha Mr & Ms Pac-Man

cho tui hôi cai , sao kô vô dc map 115 vây::(

11. mtien

mtien Donkey Kong

BL class rank 18 mà zô map 115 không bao giờ kịp thời gian, bạn nào có kn chỉ ttui với (solo nha). Đồ thì 1 cây kiếm dual sw amp +0, 1 cây 106%dame+7% sw amp +4 (ko có ngọc UCH để up) còn lại đồ 7% sw amp và 2 ring of luck. Muốn vào đó kiếm UCH mà mỗi lần đi chỉ kiếm được khoảng 2 viên àh, có khi trắng tay, không hỉu tại sao nữa. Ai có cách nào hay chỉ giúp với nha. thanks

12. max04032001

max04032001 Youtube Master Race

Trời tui moi class rank 14 đã clear đc map 115 rồi.Chỗ con boss mèo bạn bm2+ aura nhào dô tank la nò mat gan nữa máu rồi.Khi hết bm2 bạn bật bm1 lên tank 3 con bò xong nhào dô bem boss tiếp. Cứ luân phiên nhu dậy 3-4 lần là boss die. Lúc đó còn dư khoảng 15p. Dư sức kill bos cuối. :D cô' lên nào:devil:

13. C|A|T

C|A|T Legend of Zelda

có thể do dungeon full hoặc class rank của bạn ko đủ

tui FA đi map 115 thừa 10-15', hên thì đc 16 cục UCHH, xui thì 6-7 cục =((

14. YanCongTu

Có lẽ trong lúc đi map bạn đã quá trú trọng vào mob thường ( giết nhiều mob wa ) mà đồ lại hơi yếu nên mới không đủ thời gian, và cũng có thể bạn chết nhiều nên chạy đi chạy lại mất thời gian nên mới làm không kịp ... Chỉ ở đây có vẻ hơi phiền phức vì phải mô tả nhiều quá, nếu bạn chơi ở đâu có thể vào trong sv đó rồi nhờ G hay nhờ ai dẫn đi 1 lần là biết ý mà :D

15. mtien

mtien Donkey Kong

Nghe nói có cái file fix nhận được Q rank trên 11, bạn nào có chia sẻ anh em với, muốn chơi thêm class khác mà cày Q story mệt quá. Ai bít chỉ giùm anh em với nha, thanks nhìu.

16. xbigbangx

xbigbangx Mr & Ms Pac-Man

mình cũng bị như bạn trên đây, giờ làm sao để khắc phục
    mới chơi dc 15' wa bloddy mà bị như dzậy :((:((

17. nguyenhuy_prince

nguyenhuy_prince Mr & Ms Pac-Man

Hơ theo tui biết thi` BL đi map 115 là khỏe nhất, crit vãi chưỡng, anh tui BL 177 xài toàn đồ dual amp + 1 cái nón crit mà solo lẹ cực, nếu có tiền tậu full crit nữa thì...

18. Đời Gió Bụi

Đời Gió Bụi Youtube Master Race

Công nhận 1 điều là sever lậu hay hơn sever chính ! Vô PK hay bà cố lun

19. LoneLyBird

LoneLyBird Persian Prince Lão Làng GVN

Còn ai chơi sever này kô nhỉ đang muốn nghịch lại cho vui ;;)

20. bebi1506

bebi1506 Mayor of SimCity

Ser này mún lên rank 18 có cần làm hết các Q ko hay chỉ cần làm Q rank thôi, nếu cần chắc hok dám vô wa' :'>

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.