Private Server Cabal [Free for All]

Thảo luận trong 'Cabal' bắt đầu bởi vothanhhung, 4/7/09.

1. legiabao2912

legiabao2912 The Warrior of Light Lão Làng GVN

down cái này làm gì , vào web cabalvn down cái cilent ~ 800mb thì phải , cài ra rồi lên đây tải patch là vô tư. \:D/

2. queensryche

queensryche T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

tớ thấy cái trò drop MT/FC tùm lum như mưa chả có gì hay cả. Rate chuần thì nên để đến 99 2slot dễ drop là hết cỡ, còn đồ MT/FC thì chỉ nên để cho những ai thật sự may mắn farm boss liên tục thì ra thôi mới phải. pvp mặc toàn MT bem nhau - nhìn nó ..silly sao ấy.
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    nhân tiên, nhắn với GM là disc ghê rợn quá hic, chơi thì ko lag đâu, thích lắm, nhưng 5' disc một lần T_T.

Mà muốn lên rank 12 có phải làm hết bộ 127Q ko? Có thì thôi chắc chết vì mệt T_T, GM nên cho cái bypass từ 11 lên thẳng 12 được ko? :(

3. hue007

hue007 Youtube Master Race

2 tiếng 1b à gở bộ đồ víp của ông với cái áo choàng +8 ra coi với cái rate tiền cũ của sv thì 2 tiếng 1b ko

4. ankemchuoi

ankemchuoi Youtube Master Race

Minh thấy rate rớt đồ cũng ngon lém . Wa mutant train rớt liên tực fc , rate zay65 là cao òi . Nhưng mà có điều dòng option zoi' dòng craf thì fai? nói cực cùi , hên thì mới ra đc dual amp có khi còn lệch pha =((=((=((=((=((

5. queensryche

sửa tên topic thành Private Server Vietnam đầu tiên đi để thu hút anh em bạn bè ở các sv quốc tế quay về VN :D

Sv chỉ ko thích mấy tay rỗi việc rank cao lv cao mặc MT cứ đi rủ lv thấp pvp rồi còn nói giả bộ rằng mình rank yếu. bộ "bắt nạt lv thấp" vui vậy sao @@???

6. xXChandoiXx

xXChandoiXx Youtube Master Race

Theo yêu cầu của anh em online lu`c 2 giờ sáng hôm nay, mình xin thông báo 1 event (có thể là event định kỳ vào chủ nhật, nhưng mình ko dám hứa vì nó còn tùy thuộc vào công việc và thời gian riêng tư của các G.M cũng như của mình):

- Tên gọi event: 10K DEX

- Yêu cầu event: Hiện tại để tham gia event thì các bạn phải online vào lúc 7:00 am đến 8:00 am và chĩ những người online vào thời gian này mới được cộng thêm 10k DEX
    (Mình sẽ có gắng nhờ những người bạn viết 1 chương trình tự động cộng DEX 10k để tổ chức event. Nếu mình làm được điều này thì chỉ cần các bạn online vào chủ nhật bất kỳ thời gian nào đều sẽ được cộng DEX. Thành thật xin lỗi vì sự bất tiện hiện nay)

- Lưu ý: Nếu chủ nhật mà mình hoặc các GM ko online được vào lúc 7:00 am đến 8:00 am thì coi như xin lỗi trước luôn (EVENT TUẦN ĐÓ KO DIỄN RA)
    .

.
    p/s: Event sẽ kết thúc vào lúc 11:59 pm ngày chủ nhật.

7. xXChandoiXx

Block Vĩnh viễn acc này nghen anh em. Nick này thuộc nhóm "lâu năm" của sever mà còn hack.

8/6/2009 1:24:39 PM 8 4 426 3411 2 8/6/2009 1:24:39 PM SkillCoolTime
    .

.
    ID: 3411 Nick KingofBlade.................

8. queensryche

10k DEX - nếu là FB thì coi đc thêm nhiu def rate đây hic. Chắc chạy cả map quái ko sờ đc tới rún.

9. ankemchuoi

ankemchuoi Youtube Master Race

chắc cũng ko nhiều đâu bạn. Hum 100k dex thì mình đc khoảng 10k ( mặc fc + 0). Nhưng mà 10k như cắn flee rate zay. đó ;;)

10. Akjra

Akjra Mr & Ms Pac-Man

Cái gì vậy? Ac.. Em có hack đâu má ơi ! Chơi "lâu năm" bộ ngu lắm sao trời ! Chuyện gì vậy! HACK SkillCoolTime lại càng hok thể ! hjc! .....
    MONG 1 LAN THa THứ
    Biết bao nhiêu người bị BLocked sao tui cắm đầu vào chi vậy? Tự nhiên đang chơi thì bây giờ bị..... Ngày mai event nữa chứ! hjc
    Mong anh G M xét lại cho em! hjc

11. HOTBOY_HN

HOTBOY_HN Donkey Kong

- Mùng 8 tháng 6 hay là mùng 6 tháng 8 thế, mùng 8 tháng 6 là sinh nhật tui đóa :D

12. Unikey

Unikey Mario & Luigi

ko hack thì sao ông kia ghi rõ ngày tháng , h chuẩn như thế kia được :D

13. Akjra

Akjra Mr & Ms Pac-Man

MONG 1 LẦN THA THỨ
    Hôm qua đánh 1 skill com là bị diS! Dis 2 lần ấy chứ ! RS máy thì hết !
    @NamPhuongBatBai đấy ! hok biết là bạn G M hay là Clone của G M ? mà mặc đồ khủng của SV? Sao hok ai nói gì thế!
    Mong anh G M xét lại!

14. royalk9091

royalk9091 Youtube Master Race

em tin là anh AKi ko bao h` hack (Thunder đây anh ơi ) .... ! :D
    .

.
    10k dex của BL thì ... chậc chậc .... lúc này thì wánh thế nào mà trúng hắn .... nhưng mà vào h` event này có thể sẽ có .... hỗn chiến .... anh em nào cũng 10k dex và cứ thế PvP banh chành :))

15. xuanha2122

xuanha2122 Mr & Ms Pac-Man

Haha.Nick do la cua toi cho ong akira choi.Neu 8 thang 6 thj sai la chac chan.Nich nay toi tao vao thang 7 tao tren web khong phai nho Gm gui nick.Toi khong choi nich nay 1 tuan nay va chuyen cho bac Akira.Neu la 6 thang 8.Tuc hom kia.Do cua bac akira chuyen vao acc nay toi xem va dam bao khung nhat nhi sever.Khong so sanh voi Vip.Vay ma nhieu nguoi da bi block ma nguoi co do khung nhu vay dien a ma hack?Toi noi lai.Char kingofblade moi tao dc cach day khong qua 1 tuan.Do dac la cua bac akira chuyen vao voi 1 phan cua toi do GM JIMMY TANG.Ko the noi day la char lau nam duoc.
    .

.
    Haha.Nick do la cua toi cho ong akira choi.Neu 8 thang 6 thj sai la chac chan.Nich nay toi tao vao thang 7 tao tren web khong phai nho Gm gui nick.Toi khong choi nich nay 1 tuan nay va chuyen cho bac Akira.Neu la 6 thang 8.Tuc hom kia.Do cua bac akira chuyen vao acc nay toi xem va dam bao khung nhat nhi sever.Khong so sanh voi Vip.Vay ma nhieu nguoi da bi block ma nguoi co do khung nhu vay dien a ma hack?Toi noi lai.Char kingofblade moi tao dc cach day khong qua 1 tuan.Do dac la cua bac akira chuyen vao voi 1 phan cua toi do GM JIMMY TANG.Ko the noi day la char lau nam duoc.
    Voi 1 dieu nua.Id char do khong phai 4312
    .

.
    Voi 1 dieu nua.Id cua Acc kingofblade khong phai la 4312 ma la juniou21

16. HOTBOY_HN

HOTBOY_HN Donkey Kong

- Ông này ko ghi dấu j cả, đọc chả hiểu j :D

17. Bắp Rang Bơ

Bắp Rang Bơ Youtube Master Race

G.M check xem char AnhChangDepTrai xem có phải hack cooltime hok nhé
    7/8 lúc 10h18' trên UG
    Nếu hok phải cho mình xin lỗi chủ char :|

18. Akjra

Akjra Mr & Ms Pac-Man

^^! Thôi thì đành vậy!
    MONG 1 LẦN THA THỨ
    @all KingOfBlade mới chơi dc 3 ngày ! GM cho blocked vv thì đau quá ! Chơi lâu hay mới chơi phải công bằng chứ ! Những ai chơi lâu với SV thì cũng có phần nào gắng bó! Hỗ trợ GM !
    Akira hok co hack!
    Sátthu dạo này sao không thấy đâu nữa ?
    Hok co Akira SaintX pvp với ai nhĩ ! hi hi hi
    Mai có Event 10k DEX! 1 lần nửa hok dc tham gia event này ! ^^! Anh em vui vẻ !
    @ BX ju ! Hết gặp BX oy! hihih

19. xXChandoiXx

3411 la IDIndex của char. ..................
    .

.
    Mình biết Acc đó là "người lâu năm" chơi nên mình mới quyết định block vĩnh viễn, chứ nếu 1 người nào khác thì jimmy sẽ giải quyết và chắc chỉ block 7 ngày cảnh cáo thui. Nếu Akira cần thêm thông tin thì mình sẽ cung cấp thêm luôn.
    .

.
    Thêm thông tin:
    8/6/2009 11:37:31 AM 8 1 426 3411 1 8/6/2009 11:37:31 AM SkillMotion
    8/6/2009 1:44:09 PM 8 1 426 3411 1 8/6/2009 1:44:09 PM SkillMotion
    8/6/2009 2:17:25 PM 8 1 426 3411 1 8/6/2009 2:17:25 PM SkillMotion

20. Akjra

Akjra Mr & Ms Pac-Man

Người lâu năm với người mới chơi khác nhau như thế nào? Akira cần biết thêm thông tin này ! Ai cũng 7 ngày! Sao Akira phải bị vv?
    Như thế có xử ép vói Akira hok?