Private Server Cabal [Free for All]

Thảo luận trong 'Cabal' bắt đầu bởi vothanhhung, 4/7/09.

1. CUPPY CAKE

CUPPY CAKE Youtube Master Race

Công nhận nhe. Phải G-Cabal là Golden Cabal kô hay là Girl Cabal ;))

2. xXChandoiXx

xXChandoiXx Youtube Master Race

Chúng ta, ai cũng là con người mà. Mình đưa cho Akira 2 hướng đã chọn: hướng thứ 1 đơn giản hơn và hướng thứ hai thật sự khó làm hơn. Nhưng Akira đã chọn hướng thứ 2: nhận lỗi với anh em. Lời xin lỗi trên là của Akira gửi đến toàn bộ anh em trong server. Chứ riêng với mình thì mình đã chấp nhận xin lỗi của Akira hôm đó rùi.

3. Akjra

Akjra Mr & Ms Pac-Man

Vào chưa dc ! Chắc chưa add link ! ^^!
    Hôm nay anh jmy nói add thêm 1 số items mới ! hi hi chờ đợi xem cái gi ! .. =P~ !

4. legiabao2912

legiabao2912 The Warrior of Light Lão Làng GVN

Không hiểu ý mình ở trên rồi , mình nói về chuyện acc VIP đi giết người , chửi nhau , kéo lv ... .
    Nhưng chắc bây h không còn mấy vụ đó đâu nhỉ.
    Box này không tính bài viết :)

5. HOTBOY_HN

HOTBOY_HN Donkey Kong

- Theo mình thì server nên:
    + Ko có event + point j cả, nếu mà bạn ko nghĩ ra được make event thì có thể tham khảo cabal elite, nation.....Server cho reset thì bản thân phải cố gắng, chứ event như thế thì đâm ra lười
    + Drop FC từ boss thôi chứ ai cũng xài đồ FC thì nhìn cũng chán. Ví dụ cho rate craft cao, mọi người sẽ thi nhau craft, buôn bán cũng rất hay. Đồ đạc phong phú
    + Làm thế nào xóa hết các link bản Patch cũ trong này forum + nâng cấp, tránh hack,bug....
    + Các acc vip nên cho đồ FC dual amp +7 thôi là VIP lắm rồi, nếu còn chỉnh point nữa thì chỉ bất công cho mọi người khác quá, như thế cũng giống như chơi server ở nước ngoài, ai quen GM thì cầm trịch luôn
    + Quảng cáo nhiều hơn, cả ở nước ngoài nữa
    + Kêu gọi anh em ai rảnh thì thiết kế chút ít web cho đẹp hơn

- Mình thấy server VN này hay nhất ở cái là ko lag và ChanDoi + Vothanhhung cực kì quan tâm + chăm sóc hết mình người chơi :D, nhưng phát hành hơi gấp :P

6. xXChandoiXx

- Khi tạo server, mục đích chính của server là để tạo 1 game để anh em "giải trí". Vì thế 1 event nếu có cũng chỉ mong anh em thoải mái hơn.
    - Về vấn đề drop rate thì mình ko biết và cũng ko can thiệp. Nhưng thật ra, những món đồ hiện tại chưa phải là những món đồ mạnh nhất đâu. Những món đồ mạnh nhất vẫn còn nằm trong Code.
    - Dù có xóa các bãn patch cũ thì cũng còn rất nhiều người biết cabal offline hack được. Đang cố gắng update phiên bản mới để các phiên bản cũ ko xài được. Nhưng, đó cũng chỉ là lấy vải thưa che mắt thánh mà thui.
    - Sẽ cân nhắc về vấn đề acc VIP. Tuy nhiên mình cũng nói luôn, những người sữ dụng acc VIP có nhiều người với tính cách và suy nghĩ khác nhau, không thể gom chung lại thành 1 cá thể được. Nhưng dù bất kỳ lý do gì, mình sẽ ko bao giờ vì cái game này mà đánh mất bạn bè. Game là ảo, cái được trong game cũng là ảo. Duy chỉ có họ, những người đang sử dụng acc VIP đấy là những người thật. Họ là bạn bè của mình, trước đây đã vậy và sau này cũng vậy. Nếu bạn bè của mình có sai thì là anh em mình có thể thẳng thắn phê bình, nhưng mình ko bao giờ để người khác xúc phạm đến anh em của mình và mình tin rằng ai cũng sẽ như thế.
    - Về vấn đề quảng cáo, đây là 1 vấn đề "tế nhị". Mình cũng chưa tìm ra được "giải pháp hợp lý"
    - Server quả thật phát hành hơi sớm, bởi vì 1 lời hứa.

7. thienvipga

thienvipga Youtube Master Race

Anh Nói Cũng Có Phần Đúng Nhưng Các Acc Vip Zdo CHơi Thì Không Sao Nhưng Họ Pk Và Kéo Các Player Khác Cái Này Làm Mất Cân = Trong Game
    Anh không Xóa Cũng Hem Sao Nhưng Anh Có Thể Nói Với Các Acc Vip Là Không PK Dành Bãi Khi Có Event Được Hem , Tụi Em Chỉ Cần Bãi Khi Có Event Em Mong Khi Diễn Ra Event Anh Nói Họ Một Tiếng Là Được ! :)

8. Invoke™

Invoke™ Mr & Ms Pac-Man

tình hình là link dow client nháy vào Error not file :|

9. xXChandoiXx

Anh mệt mỏi về vụ này rùi nghen. Anh ko thích trả giá và ko cần trả giá. Đây là lần cuối cùng anh trả lời với em. Sự chịu đựng của anh cũng có giới hạn thôi đó.

10. yeuvy

yeuvy Youtube Master Race

Anh CD ơi CHo Em Hỏi Em Thấy Trong Game Mọi NGười Nói By Pass = Tiền Được Ah` Nếu Được Cho Em hỏi Là Nhiu Vậy :D

11. maradonal

maradonal Mr & Ms Pac-Man

sao giờ hít vào game được gòy?

12. Invoke™

Invoke™ Mr & Ms Pac-Man

sao ko vào game đc nữa vậy ???? :-/

13. Akjra

Akjra Mr & Ms Pac-Man

Sv ONL !
    Đêm hum woa War G Win toàn tập ! hehehe
    G <Noob> : Titan, Blees4You, YeaVN, KingOFBlade
    G <KingDragon> Makelove, Ellie,Snow,Soleda,Queenof.
    heheh Đánh thật sướng tay!
    Tối nay chắc có War tiếp ! Anh em vào tham gia nhé ! Vui lém! =))
    :D

14. vothanhhung

vothanhhung Youtube Master Race

Wed và shop chung nhau rồi mà!!!:-o
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Bạn Down game của Asia Soft nhá còn patch thì bạn down ở đây!

15. vothanhhung

vothanhhung Youtube Master Race

Danh sách Hack từ 4/8 --> 10/8/09

16. HOTBOY_HN

HOTBOY_HN Donkey Kong

- Ko hack thì sao có đồ ngon :D

17. thienvipga

Akira Nói Lên Muk` Không Biết Ngượng Bên Noob Toàn Dân "Bờ Xì RỒ" Nói Đến TiTan,Bless4you,KingOfBlade Ai mà Không Biết Đứng Top Sever Chứ Đùa Con Bên KingDragon Có Mỗi MakeLove Là Làm Ăn Được Còn Nhiu Thi .... :-o
    Em Kể Diễn Biến Toàn Tập Cho Các Anh Nghe Em Và Makelove Vừa Ra Thì TiTan, Bless , King Bay Vào Bật BM2 Đập Túi Bụi Sống Sao Nổi Dù G.M Còn Phải Chết >.<

18. Akjra

Akjra Mr & Ms Pac-Man

Đánh vui thôi mà chứ ngượn ngùn gì !
    Tối nay có trận War giữa G <Noob> Và G <Weak> ! ANh em vào tham gia cho vui !
    hi hi =)) Đang tuyển mem cho Weak ! hihi cần Fs va Fa ! heheh

19. CUPPY CAKE

CUPPY CAKE Youtube Master Race

G "Weak" là G nào vậy. Nghe yếu ớt quá, cho xin 1 chân ủng hộ nhe :D. Nhưng mà coi chừng Weakness thì kô íu đâu à nha ;))

20. thienvipga

Để Coi Tối Nay Ai Thắng Thix Đập Cha KOB Mà Đập không Lại :))