[Private Server Cabal VN] Golden Cabal =] !!!!

Thảo luận trong 'Cabal' bắt đầu bởi StrikeFreedom, 29/9/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. jimmy_collin

jimmy_collin Youtube Master Race Lão Làng GVN

- @BảoNgoc.BG Nếu bạn muốn góp ý để phát triển server thì mình rất trân trọng. Nhưng những cấu nói trên của bạn mang tính đã kích hơi nhiều đấy. Bạn thấy những lời nói của bạn là đúng và xứng đáng với tôi lắm ha?
    => bạn chỉ mới tham gia server này mà biết dc rõ về con người tôi thế sao? vậy có bao nhiêu ng có cùng suy nghĩ với bạn?
    => tôi đang phá hoại ah
    - còn 1 điều này nửa.Ông bà ta nói uốn lưỡi 7 lần trước khi nói ko thừa đâu bạn.
    .
    ___________Auto Merge________________

.

2. 2131987

2131987 Mario & Luigi

:)) thật ra là cái ý kiến đồ 99 slot mình thấy không cần thiết lắm, muốn săn boss biểng j thì pt là tốt nhất, với số def cách biệt của 99 và ónium slot không là bao thì tốt nhất là cho drop đồ osnium 1 slot amp đầy đủ các bộ phận chứ không bị hạn chế 1 số bộ phận như bây giờ. Mún lấy def hả? pt 2 người vào map 115 kiếm tí nguyên liệu rồi đập mithrill trắng cho ngon, 99 slot làm j? không thì mua đồ sigmetal kìa dập +7 def cũng khá đấy =))
    BTW các bạn đả kích vụ donate nên bình tĩnh lại tí, nhữnng người bị del id hay j j đó hoặc bồi thường đồ yếu hơn nên suy nghĩ tí, bây h cần 1 lời giải thích từ SF chứ chưa j ào ào vào jimmy thì cũng không được.

3. Mr.Zz

Mr.Zz Youtube Master Race

- nói ra chắc mấy ng kg tin nhưng rate drop item bi thay đổi la do event bi ngô - admin kg việc gì mà fai chinh lại drop rate - va nếu có chỉnh thì việc chỉnh lại là quá đơn giản chứ kg fai là kg biết chỉnh. server private dĩ nhiên kg thể hoàn chỉnh như sv chính quy mua bản quyền được. mong mọi ng thông cảm.
    Admin thì cũng là người thôi - làm ra server thì cũng vẫn fai sinh hoạt - liệu bạn chơi game bạn có online 24/7 để tìm ra hết đc các thú vui - bug game - hay nhưng gì bi ẩn của game kg - 100% la không --> hay nghĩ admin cũng như thế
    <-- tôi đã nói với bạn là tôi cam đoan với ban 15 cai unknow cirt đó là do họ tìm ra, có thể kg fai la tất cả nhưng cũng là phân lớn - vì event diễn ra sau 1 tiếng đến lúc tôi thong báo đổi sang cái khác mà họ vẫn nộp theo ruler cũ . cộng thêm là tôi có đi quan sát xem mọi ng farm ở đâu và tôi biết thôi.
    thế bạn đã bao giờ chơi cabal việt nam chưa :), chắc là chưa đúng không , đâu fai cứ có cápule life thì mới săn đc bos đâu. mà cam đoan với bạn là với char wiz của bạn + việc đánh 1 skill là hồi 5 cục SP thì việc solo boss quá đơn giản.
    <- tôi chơi cabal lâu chưa thì tui cũng không rõ nữa, việc craft đồ MT slot thì đúng là sai vì chưa bao giờ chơi đến craft MT cả. và mình cũng đang thắc mắc là nếu bạn muốn craft đồ MT slot fai không ? và bạn cũng bảo là đồ MT kg slot thì kg craft dc đồ MT slot fai kg, vậy mình hỏi bạn, bạn lên mutan mua card làm gì khi mà cái card đó craft ra đồ MT trắng :(
    để có đồ MT slot bạn fai mua card cube ở trong shop trong map 115 chứ nhỉ
    hay là mình lại sai nữa T_T mình kg có học craft đến lvl đó :|:|:|:|:|:-o:-o:-o:-o
    với cả sao mình vẫn mua đc binh thường thế bạn :-s có bị dis gì đâu :-o:-o:-o
    hình ảnh cho nó sống động
    hay là bạn lại bảo mình là để craft item mt trang thì cần item mt slot [-X[-X[-X

<-- nếu kg quan tâm liệu bạn có sv để chơi kg, liệu bạn có event để chơi kg, nếu kg quan tâm để mong update server liệu có bug để bạn tìm ra kg. trước khi bạn nói bạn hay tự xem xét lại mình. liệu bạn có hơn người ta kg mà bạn dám chê người ta.
    còn ngu dốt hay kg thì còn fai xem não người nói ra câu này to như thế nào đã.
    một câu kết luận cuối cùng mong các pac chơi game sv private hiểu :
    CÁC BẠN ĐANG CHƠI SV FREE - KG PHẢI ĐÓNG BẤT CỨ KHOẢN TIỀN GÌ - VÀ LÀ SERVER PRIVATE DO NG KHÁC LÀM RA CHO CÁC BẠN CHƠI - VÌ VẬY CÁC BẠN ĐỪNG CÓ TƯỞNG MÌNH LÀ BỐ ĐỜI MÀ YÊU CẦU NÀY YÊU CẦU NỌ - THIK YÊU CẦU THEO Ý MÌNH THÌ TỰ TẠO SERVER OFF MÀ CHƠI - ĐÃ PHẢI ĐI CHƠI SERVER CỦA NG KHÁC RỒI CÒN THIK SĨ DIỆN

4. lequochung85

lequochung85 Youtube Master Race

- Mình không có ý nói là dùng set 99 1 slot để săn boss đâu bạn ah ... ^^ đối với boss thì osimium hay set 99 thì nó cũng phang 1 hit trên 1k hp cả :)) .. cái ở đây mình muốn đề cập là dành cho gamer mới , cho người chơi mới ko cảm thấy mình quá yếu . Đối với char lv thấp thì vài chục def đó rất quan trọng để đi dungeon làm Q và kiếm đồ đó bạn .. chứ tình trạng sev hơi bị vắng thì lấy ai pt mà đi chung dungeon hunt đồ dc . Khi đã khá mạnh thì việc crafft 1 set đồ ngon không còn là quá khó nữa đâu .
    - Các bạn mới chơi nếu cần giúp đở thì pm mình nhé : zZUltimaZz . Mình sẻ giúp đở trong khả năng mình làm dc .:D

5. Mr.Zz

một câu thôi - tất cả tiền các bạn đã từng donation cho sf - thì sf giữ hết kg những thế còn kg thông báo với admin một tiếng

auto merge
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    P/s : 11h hôm này bảo trì server , mọi ngừoi hôm nay ngủ sơm snhas

6. BảoNgọc.BG

BảoNgọc.BG Youtube Master Race

Thôi k nói nhiều nữa, tâm trạng N khi chơi trong server là vậy thôi, mọi người nghĩ sao thì nghĩ. Tất cả cũng chỉ là lời góp ý nếu có từ ngữ xúc phạm mong các anh bỏ qua
    N chỉ mong server đông như xưa, hãy thử nhìn lại thực trạng sau khi G.M chỉnh sửa rate drop trong server xem :|
    Guild FRIENDS buổi chiều nay đó :(
    Tất cả chỉ muốn nói lên sự thiệt thòi của những người mới chơi + sự chán nản muốn nghỉ game của những người đang chơi và đã nghỉ chơi như anh Mèo

P/S
    1. NPC bán card trong MAP 115 tên là Mutan's Shop ,ko mua card trong đó được
    2. Tạo 1 nick học craft Marterial rồi chọn Pro Craft\ Mithril xem nguyên liệu Craft 1 món MT slot cần những gì, cho chuột vào dòng nguyên liệu yêu cầu để thấy thêm chi tiết
    3. Vào Char Wiz rồi BM2 lên mà chơi, xem có rảnh tay ấn HP k b-(

7. Mr.Zz

1 : NPC đó thì tôi mua bình thường - hôm đi map vói warning
    2 : do ở trên nghĩ là shop ở mutan nên mới dẫn đến hiểu lầm - còn di nhiễn craft mt 1 slot co dong craft là fia dung mt 1 slot mà mt 1 slot thi chi co mt cube mới ra đc
    3 : kg fai thử ở sv private đâu bạn ah, sv cabal việtnam còn được cơ, Bm2 của wiz đánh dual skill thhii chi cần xep day 6 skill roi dùng 2 ngon tay bấm lân lượt là được, hay là bạn bấm loan hết cả lên :) , còn 1 tay dùng chuột vừa bơm máu vừa xoay quanh man hình để xem có ks kg. cái đó là bình thường - bạn kg làm đc vì bạn mới chơi cabal :) .
    ps : để HP ở ô số 0 ý :) có nhiều tác dụng lắm :)

8. 2131987

2131987 Mario & Luigi

nói n đừng giận chứ tôi sài wiz bm2+ẩu đủ kiểu vẫn spam nút = ( slot hp) đều đều :))
    quả thật server ngày càng vắng, tổ chức eveent j câu khách đi. phát mãi đồ shadow titan max craft chẳnng hạn =))

9. Mr.Zz

thực ra nhìn bảng skill kg biết có fai đó là skill train của ngọc kg hay la skill pvp
    nhưng N đã bao giờ nghe nói đến wiz có 1 chuôi skill dùng để đi train mà chỉ khi nào hết combo quái mới may ra đánh đc 1 hit đến wiz chưa :)
    có thể nói cabal thì wiz là mạnh nhất : skill cast nhanh mà amp lại cao - đi train thì có dòng skill gần như bất tử :) - còn FB chỉ đc cái rate cao thôi - nhưng wiz lại có cái giảm crit :)

10. Mr.Zz

SERVER ĐÃ OPEN LẠI - CHANEL HARD CORE ĐÔNG QUÁI TRỞ LẠI -0 ĐANG TEST BUG FB : CHƯA THẤY CHẾT FAT NÀO ( LỬU Ý CÁC PÁC LÀ : HARD CORE CHÚNG TÔI CHỈNH LẠI hp VÀ CRIT DMG CỦA QUÁI X4 NÊN NẾU 20 CON QUAI Ở LAKESIDE BU VÀO THÌ CHO DÙ DEF BẠN 2K BẠN VẪN CHẾT NHƯ THƯỜNG : ĐÃ TEST ) - CHUẨN BỊ TEST MAP 115

11. lequochung85

- Nhớ add lại cho em 80 poin luôn nha anh :D ... !

12. Mr.Zz

add lau rồi mà T_T check lai đi add ở chỗ + point y

13. lequochung85

Hi hi .. Thank Mr.Zz nhiều nha ... Tại nãy giờ chưa vào Game ... Đang mãi mê đánh Warcraft :P

14. Mr.Zz

map 115 mua card bt rồi nhá
    hình ảnh cho nó sống động và tin tưởng
    mở lần đầu ra lun amp mới ác, nhưng lần sau thi toàn cùi

15. xXChandoiXx

xXChandoiXx Youtube Master Race

Mấy cái thèng anh này cứ so đo với em gái hoài ko thấy mắc cở hả?

Ưu tiên con gái tý nghen: Tối nay anh add một số bình HP tự động sang cho BN nghen.

P/S: Đêm nay cập nhật coin cho event 200 giờ nghen mấy bạn.

Thành thật xin lỗi mọi người vì trong mấy tuần qua vừa bận công việc công ty, vừa bận công việc gia đình lại thêm cái nhiệm vụ "chơi game NHVV cho vợ" nên ko thể online được. Nhưng bây giờ hack được tiền cũng như level của NHVV rồi nên chả cần phải online bên ấy nữa. ^^

16. crono85

crono85 Youtube Master Race

ITEM SHOP trong cabal ko vào được...
    ra web thì vào được... còn trong game thì ko

17. phat1993

phat1993 Youtube Master Race

Ủa chừng nào add đồ 99 slot các class vậy anh Jim sao em vô chả thấy gì hết vậy cũng như cũ àh. Chừng nào add gào lên cho em 1 tiếng nha :D

18. 2131987

2131987 Mario & Luigi

*-:) so đo j với ngọc e đâu? điều quan trọng là chơi wiz đừng ham đánh là chính thôi :)) đánh được vài hit thấy bos sáp lại chạy liền, như thế tuy lâu nhưng đảm bảo (*)

19. legiabao2912

legiabao2912 The Warrior of Light Lão Làng GVN

lại có war à , nhớ tụi TMC quá =))=))

20. chickenpink

chickenpink Mr & Ms Pac-Man

cho em biết cái time sever nó online vs :D vào web thấy nó offline :|

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.