[Private Server Cabal VN] Golden Cabal =] !!!!

Thảo luận trong 'Cabal' bắt đầu bởi StrikeFreedom, 29/9/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Mr.Zz

Mr.Zz Youtube Master Race

<- nguyên tắc là nguyên tắc block đi cho hết đua event clear map 115 :D
    <-- tính theo acc e ah :) e onl char nào cũng thế thôi cũng tình vào acc hết - để kiểm tra online bao nhiu thì e vào cash shop là sẽ thấy đó :)

<- ban vào = 2 link ở trên trang 1 í bạn :)
    link ecoin shop : http://112.78.3.60/ecoinshop/
    link cash shop : thì bạn vào theo web hoặc :http://112.78.3.60/cashshop/

<-- hãy đọc lại những j ở trước và hãy suy nghĩ lại tại sao lại có câu đó :) đừng nên nhìn một phía

<-- đi xong thì nhớ chụp ảnh có hiện cả bảng PT và cái bảng finish dungeon trong bao nhiu time nhá

max rank là 20, bạn có đánh mãi thì cũng vẫn là 20 :)

ngay trong câu chữ là đã có sự trái lập rồi , thế bạn thấy cái chữ " ng donate " có viết giống chữ " ng kg donate " kg mà bạn lại so sánh vậy .
    ecoin khi nào bạn online 200h sẽ đc add ecoin - nhưng thường là để reset :)

có lẽ là kg :) , nhưng để xem xet y kiến bán cái card đó trong shop vậy :)

<-- hihi,
    - event là jimmy đề ra - có lẽ fai chinh lại vi thế này thì ng mạnh càng mạnh còn ng yếu càng yếu - chắc sẽ làm theo ý bạn :)
    -
    GM vòa KS được kg kaka , thực ra sv có nhiều ng mạnh hơn 2 ng đó đó :) nhưng mà solo dungeon 115 mà lại thêm 1 skill full SP thế này thì wiz là vô đối thật .
    - hihi, cái này bọn mình tính lâu rồi , đang dịnh làm 1 forum riêng biệt để post lại một số thứ và thông báo event đc thuận lợi hơn :) . nhưng mình cũng kg biết lỗi gì nhiều lắm :D cứ copy paste qua lại giữa client với patch là chiến đc
    link patch : http://mega.1280.com/file/JMLPHLRU2O/

2. BảoNgọc.BG

BảoNgọc.BG Youtube Master Race

hx... Ultima đi 13' 18s clear map 115 kìa, N k dám nghĩ tới phần thưởng nữa đâu :P

3. duong_duong2511

duong_duong2511 Youtube Master Race

mấy anh ơi sao em đánh lên rank Computer mà ko kill nào học hết vậy ai bít chỉ giúp em 1 cái
    Thanks

4. dannyminhduc

dannyminhduc T.E.T.Я.I.S

Hêy, mình cũng bị giống bạn. Hên là học hết skill bên đao kiếm rùi, nhưng bên Magic chưa học được, mất hết mấy cái buff ngon b-(.

5. lequochung85

lequochung85 Youtube Master Race

- Ủa sao Jimmy bảo là event solo map 115 mà ... sao lại có hình chụp bảng pt của nhóm vào .
    - Mình thấy event thì cũng có nhiều dạng .. có event cho mọi người thì cũng phải có event cho người mạnh chứ .. đâu nhất thiết cứ phải đánh đều mọi người với nhau , phải chọn những event cho thật công bằng ... Vậy những người cố gắng train mạnh , kiếm đồ mạnh để làm gì :| .
    - Event dành cho những người yếu mình cũng thấy Mr.Zz tổ chức hoài mà .. có phải là không tổ chức đâu ( event kiếm đồ , event đi tìm GM , event combo.. ) đâu phải là ít event đâu . Còn người mạnh thì ko có event cho người mạnh sao .
    - Đó chỉ là ý kiến thôi .. chứ bản thân mình tham gia event cho vui thôi chứ cũng ko quan trọng việc đoạt phần thưởng lắm .... Nếu có 1 người khác yếu hơn mình 1 xíu , biết cách đi dungeon , biết loại bỏ những cái gì không cần thiết để kết thúc Dun cho nhanh , biết Bm+aura những lúc nào để khi vừa hết bm là làm xong con boss và đi tiếp thì có thể sẻ vượt qua cả mình ấy chứ :))
    Đây là hình đi dun 115 của mình :

6. BảoNgọc.BG

@ anh CD: hx, anh sửa cho em Life Capsule Type B thành Type A đi anh :((

7. _Great_Paladin_

_Great_Paladin_ snake, snake, snaaaake

Anh em GVN chơi ở server này hết hả... để mình tham gia lun cho vui :D, thấy hấp dẫn quá :-*

8. saphirine

saphirine Legend of Zelda

Jimmy hay lão Mr.Zz add cho con TifaLockhart của mình vào bên Cap cái, nhân tiện đổi cho con đấy lên slot đầu tiên trong nick luôn nhé :D

9. duong_duong2511

duong_duong2511 Youtube Master Race

mấy anh chị ơi cho em hỏi lần nữa
    Sao em luyện lên Computer rồi mà mất hết skill ngon còn lại skill dỏm ko vậy
    Ai bit chỉ giúp em em cảm ơn

10. lequochung85

lequochung85 Youtube Master Race

Em phải về ngôi làng mà lúc mới tạo nhân vật em đã ở đó thì mới học được các skill cấp cuối của nhân vật đó ... Nhân vật War và FS thì ở làng tuyết ... Wiz và blade thì ở làng sa mạc ... FA và FB thì ở làng cây :D

11. nuclear127

nuclear127 Youtube Master Race

anh jimmy nhớ úp caj' card đổi tên nv đó hok là em tuyên chiến anh(mặt thảm hại^ dù bjt' là thua ^!:()hjhj úp ở alzshop a đó.:|:|

12. Mr.Zz

<-- chup cả ảnh bật chữ P lên để chắc chắn là kg đi pt í mà :) như ảnh của pác vừa up là kg hợp lệ nhá :) vì kg bật bảng pt len :) - cần 2 ảnh lúc vào và lúc finish :)
    tối nay mở cái dettect hack speed chạy nhanh bác nào mà đi map dùng cái đó thì cứ theo luật mà chém

khổ cái event dành cho người yếu mà các pác cung ks nên ng ta ngheo :)
    <- kg sửa đc chỉ có đổi thôi nhưng chắc kg đổi đâu ;;)
    được voi đòi cả 2 bà trưng nữa ư , đừng mơ sói ah [-X[-X[-X[-X
    <-- sẽ add, nhưng khuyên bạn nên làm Q cho nó lành , add quốc gia thỉng thoảng có bug kg làm đc Q rank 12 :D , với cả kg đổi đc slot đâu bạn ahf :D chịu khó thoai

em về làng mà lần đâu tiền lvl 1 e vào la nó sinh ra ở đó đó : Wiz BL : là DS , FA FB là Green , War FS là blood ice . sẽ học đc các skill bạn muốn của đúng char của bạn :)

<-- chắc là sẽ up, nhưng giá kg mềm đâu , chắc bằng cái áo chaongf +8 đó :D

13. saphirine

saphirine Legend of Zelda

rẻ quá nhỉ ;))

ps: theo tình hình thì lão ultima phải đi lại map 115 rồi =))

14. BảoNgọc.BG

Cái này lẽ ra là " Có thể có hoặc không có cũng chẳng sao " bởi vì Jimmy là ng tạo ra Event và k nói rõ những điều kiện như trên + Bảng xếp hạng trên trang chủ phần Solo Dungeon 115 cũng có ghi rõ time clear rồi ;))
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Quyền lợi của ng ta, ng ta phải đòi chứ =(( . Có ai keo kiệt như mấy ông đâu ;;)

15. Mr.Zz

<-- thuc ra là tôi đề ra cái event này, nhưng hôm qua có chút việc nên nhờ jimm post hộ ,
    ma ulti mạnh rồi
    đi thêm phát nữa có sao đâu kaka

16. Chickcrazy92

Chickcrazy92 Youtube Master Race

Em có ý kiến :-s... Xin các anh cho 1 Event nào dành cho tất cả member ... Những event và phần thưởng đặt ra toàn dành cho Top ko àh :-s

17. geminionl01

geminionl01 Youtube Master Race

31p11s ko dc quà gì rồi ^^..............

18. BảoNgọc.BG

Nói như nào làm như thế thôi chứ ạ ;;), nếu có sai rút kinh nghiệm lần sau a. Sửa đổi chóng mặt vậy ai theo đc chứ :))

19. 2131987

2131987 Mario & Luigi

:| tôi đâu nói cấm char mạnh tham gia event đâu, tôi chỉ đề nghị làm event phân ra đầy đủ hạng mục để yếu đấu với yếu mạnh đấu với mạnh rồi còn j :|
    ngọc cũng có lí server có chế độ lưu thời gian clear map mà web đó, khỏi up hình mắc công ;)) nhưng ý kiến cuối cùng vẫn thuộc về GM và admin ;))
    cá nhân tôi vẫn thấy ý kiến up rename là không hay, ai muốn mần ăn gì thì pm gm nói rõ lí do, ý kiến cá nhân thôi :|

20. Mr.Zz

đã add Rename card trong alz shop giá 200m - bèo nhèo thôi muh :) giúp người mới là 9 còn mấy bác đại gia thì kg chơi rồi
    <-- thê giờ thik thay đổi thế hay thay đổi luôn thể lệ event nào :-w xoắn chưa
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    đã add thêm 1 con pet là : Red Garlie vào web shop ALZ

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.