Private Server dành cho những ai thích khám phá

Thảo luận trong 'Đắc Kỷ' bắt đầu bởi loan1701, 17/11/09.

1. ¹º²³

¹º²³ C O N T R A

Cảm thấy nhiều tiền thì sang SGame vung tiền đi, đừng ngồi đó mà cao giọng :-"

2. tvlmas1412

tvlmas1412 Donkey Kong

Không phải tớ cao giọng, nhưng cái cảm giác chinh phục, đánh rớt đồ ngon, là sức hút của game, nếu các cậu không có time thì thôi vậy. Hơi bất ngờ thôi :|

3. Bạch Võ Nam

Bạch Võ Nam Legend of Zelda

Thế cậu biết cảm giác đi trước người khác hạnh phúc đến thế nào chưa.
    Nếu Đắc Kỷ VN chưa Update, mấy cậu chỉ chơi SV Việt Nam thì tớ nói thật:
    - Các Đại Gia, Top đầu trong đắc kỷ có vung tay bao tiền cũng chưa chắc đã được như tụi tớ nhá. Các cậu đã biết con thú cưỡi là gì chưa?, các cậu có cả Dương Tiễn; Natra, thậm chí cả đống danh tiên nhưng các cậu đã có một Lôi Chấn Tử cốt 30 chưa, đã có Lý Tịnh cấp 45 chưa :-S. Tụi tớ đồ ngon cũng rất cần chứ đâu có chê, chinh phục Tiên sơn phúc địa tầng 1x cũng hạnh phúc lắm chứ; nhưng nói thật, có một cảm giác mà các cậu không thể có đó là đánh bại thằng gấp mình hàng chục lần, thậm chí hàng trăm lần về Thanh danh. Các cậu bảo Private server là dễ à? Cậu có biết là hàng ngày tụi tớ đánh nhau với lũ khựa thế nào không, chắc không. Các cậu chiếm danh thành vài ngày mới mất, tụi tớ chiếm danh thành khoảng vài tiếng là mất, thế mới có sự thú vị của sự tranh giành chiếm đoạt.
    Kết một câu: các cậu có tiền có time thì cứ bỏ vào Đắc Kỷ Việt Nam, tụi tôi không có tiền, có time chơi Private, OK?!
    P/s: Có vẻ là sắp có Private Đắc Kỷ Server VN :) mình thấy bên forum CLBgame đang có người tìm Source Đắc Kỷ.

4. magiao0001

magiao0001 Mr & Ms Pac-Man

oh` tớ đang chờ nè nghe nói chưa ai đủ trình
    cầu mong nhânh tài xuất hiện làm giùm ;;);;)

5. AngelWind

AngelWind Mr & Ms Pac-Man

thế chú biết là Tiên Sơn cấp 5 có tầng 13 chưa.
    lý tịnh cốt 20 làm sao lên đc 41 biết chưa.
    mỗi người 1 cách khám phá lại cứ thik lên mặt dạy đời

6. Bạch Võ Nam

Hiện tại mình đang tìm Source của Đắc Kỷ, rất tiếc là do còn non kém về mặt lập trình( mới 17 tuổi nên không biết mấy :D) nên không thể dịch và lập ra một Private Server. Nhưng mình biết Forum CLBgames chuyên dịch và làm các Private Server ( gọi nôm na là Server lậu :D). Nếu bạn nào rảnh thì hạy giúp mình trong việc tìm kiếm, việc này rất đơn giản:
    - Vào google, gõ cụm từ khoá: Source War of Legend, Source Invicilble Gods, Source FSWD, hoặc các từ khoá mà các bạn cho là hợp nhất.
    Nếu tìm được thì các bạn PM mình hoặc vào Box Chuyên đề webgame của forum.clbgamesvn.com
    Mình có tìm được một file, không biết có liên quan không nữa :D

7. zinpilipala

zinpilipala Mr & Ms Pac-Man

không nhầm thì đây là client fswd đó =.=
    bác thử vứt vào xampp hay iis hay gì đó xem có chạy ko đi =)) còn về mấy cái này tớ cũng mù =))

8. Bạch Võ Nam

uh, có lẽ vậy =)), tại thấy nó có khoảng 2Mb nên nghi ngờ lắm. Có lẽ hỏi Chichi là có cho Source không nhỉ =))

9. zinpilipala

zinpilipala Mr & Ms Pac-Man

ngó thử rồi, cái này chỉ là mấy file java chôm trên bản eng thôi, chứ ko có gì đâu =.=

10. conmabeo

conmabeo Youtube Master Race

Chắc là hỏi đến sang vài năm nữa mới có bạn à =))