Private Sv: Empirecabal. FMW

Thảo luận trong 'Cabal' bắt đầu bởi ngaxinh11, 30/1/09.

1. hidrocansy

hidrocansy Mr & Ms Pac-Man

mô phật làm mình cứ vào trang đó , hèn gì không được ... thã nhìu nha :hug::hug::hug:

2. YanCongTu

YanCongTu Youtube Master Race

Đưa nick yahoo đây anh send cho anh cái map 01 hay add nick anh vào có gì còn hỏi : [email protected]

Bạn chơi con gì thì ấn T lên rồi nhìn tên char của mình mà làm Q

ví dụ : bạn chơi FB ấn T lên thấy chữ Force Blade thì làm Q FB
    bạn chơi BL ấn T lên thấy chữ Blade thì làm Q Blade

Chú ý : Không phải làm Quest normal hoặc các Quest khác chỉ làm Q đúng tên char mình chơi thôi

Cứ vào rồi sẽ học từ đầu ( nếu thực sự muốn chơi )

Thế có nghĩa là trò cabal của em đã bị hỏng nên cài lại cabal, em dl cabal VN hay cabal của bon empirecabal cũng được không sao cả, nhưng nếu bạn dl cabal VN thì nhớ vào trang chủ empirecabal mà dl bản path 7 của nó về và cài vào phần cabal VN nhé

Có phải làm NV đọc lại phần trên nhé

Tất cả những ai mới vào G yêu cầu đọc kỹ lại hướng dẫn và nội quy của G ở trên nhé, mình đã viết khá đầy đủ rồi, có gì thắc mắc cứ post ở đây or gửi vào YH của mình : [email protected]

Xin đính chính lại 1 tý vì lúc trước G mình ở Capella, giờ Capella có 1 G khá mạnh ( cũng có thể tương đương G mình tên Avalon ) nên mình quyết định sang proyon để đối đầu ( Mình khoái đánh những G mạnh :wink: ). Nếu anh em nào vô G thì nhớ đọc hướng dẫn nhé :cool:

3. tinhdoi49

tinhdoi49 T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

bảo pm mà chẳng thấy để lại tên gì cả ai biết mà pm::( mà có vào cho tui tiền RB nha nhặt mãi chẳng được đủ để RB

4. YanCongTu

Nick của nó khá dài nên không thể nhớ nổi

Tiền không thành vấn đề cái chính là chơi được bao lâu mà thôi :devil:

Mà tiện thể cho mình hỏi luôn. Mình đã làm nick mới tại sao cái gamevn này không cho mình link kick hoạt nhỉ ai biết làm thế nào để có đc link kik hoạt không vậy :-/

Đợi mãi không thấy nó cho cái link kick hoạt

5. hidrocansy

hidrocansy Mr & Ms Pac-Man

cho em hỏi , cái sv này hack được MSA và SSA kô vậy mấy bác ::)::)::)::)

6. Hime Arikawa

Hime Arikawa The Great Ruler

đang onl cabal hem ? rao kênh toàn đi mời vào guild choa :D
    @ những ai bị lỗi map: update cabal việt lên phiên bản mới nhất thì sẽ bị lỗi map, cài lại đi :hug:

-----Darin - Haru - SnowPrincess-----

7. hatranbeclinn

hatranbeclinn Youtube Master Race

Dt con thiếu cái tay, với cái chân FB 14%. Bạn nào có bán hco minh y. hí hí bán rẽ y mà. Khoảng 40-60B thôi nha. hi hihi

8. hatranbeclinn

Cài lại hả, her her hk duoc dau em ju. cai lại vẫn đơ ra hà.

9. RồngConyb

RồngConyb Donkey Kong

sao rb no cần 1 tỉ cơ ah.Hic em pải mua sắm hết vài trăm triệu rùi nên ko đủ tiền, đánh ở map nào ra nhìu xiền vậy mấy anh.Em chơi Acher anh nào có đồ cho em ít nhé, em pm ở chanel 1 mà ko có ai chơi hay sao hết ý nhở.Ai nhìu tiền cho em vài B reset nha kaka:D

10. HOTBOY_HN

HOTBOY_HN Donkey Kong

- Bạn nào cho mình xin ít tiền mua đồ làm Q Rank được ko, anh Linh nhà bị mất mạng ko cho mình đồ được ::(

11. tinhdoi49

hóa ra đây là nick diễn đàn của anh chủ G mà sao dạo này it người online vậy vào nhờ làm hộ Q11 mà chẳng thấy mấy người::( ko phải ko biết làm cái này mà cái chính là ko hiểu sao max skill rồi mà vào đánh mãi ko xong mấy con boss để qua cửa::(

12. hatranbeclinn

Anh em trong diễn đàn lưu ý. Ai là mem trong G thi để lại Nick ở đây nha. Có gì tiện thể liên lạc. Hoặc nick Yahoo cũng được.
    Y!M: no1_hatranbeclin_no1
    ^^! B>>> Boot FB 14%.

13. YanCongTu

Anh vẫn OL thường xuyên cứ thấy nick VIP nào OL là anh đó, hôm wa bị mất mạng nên không OL đươc thôi ::(

Nếu được thì tối nay OL đi anh dẫn đi lam Q

Đừng đi nhặt tiền vô ích thôi, không được bao nhiêu đâu em, nếu em thích anh vẫn có thể cho em 1 bộ full set alz cho em đi nhặt thoải mái nhưng anh nghĩ không cần thiết. Em cứ làm rank đi khi nào max thì lúc đó kiếm tiền nhanh lắm, đi nhặt 1 món FC về bán tầm 7 - 10b thì tội gì đi nhặt tiền hả em. Hồi xưa anh nghèo không ai chơi cùng thì mới phải đi nhặt tiền chứ bây giờ ai vào anh cho tiền reborn đồ thì anh đi hunt thừa về cho ( Nhưng phải rank 11 mới cho ;;) ) chứ ai vào cũng cho anh làm gì có dư nhiều thế .

Mày cụt tay cụt chân ah thằng DT, cụt thế thì làm ăn gì .... thế cái chân giữa có cụt không để anh kiếm hộ luôn 1 thể trên PT nhiều lắm =]] mấy con robot nó đang thừa đó :cool:

Anh đã bảo rồi ai lỗi map mà chơi thì vao add nick yh anh anh đưa cho map lỗi map nào số bao nhiêu nói rõ anh đưa cho.

14. YanCongTu

Anh ko làm diễn đàn mà là member nó làm :D anh không có thời gian đê làm vì toàn ở game là chính

15. tinhdoi49

cố spam lấy 50 bài là post được liền thôi anh ơi lo gì phải nhớ cái cũ:hug:
    mà để lại luôn tên trong G nè
    TiFan: WI :rank 12 chưa thể làm nổi 13 ::(
    o0NgaoThien0o :War :vẫn rank 12 đang cày RB->có vẻ sẽ cày rank con này trước vì thủ cao dễ làm Q:hug:
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    là ai bên thư viện soft vậy mà cũng nhảy sang đây cơ ah::(tui mr_luu đây:hug: cứ vào chơi thôi chứ mua đồ làm gì mua đồ mấy trăm mil đâu đánh được ::( mới vào thì cứ lấy ómin mà đánh sau đó đi xin đánh khỏe đi cày lại cho người khác:hug: tiền RB thì xin hoặc bán ngọc đỏ:hug:

16. YanCongTu

cũng muốn spam lắm nhưng khổ cái là cái nick này anh không thích nữa đang làm cái nick khác mà nó không chuyển cho cái link kick hoạt nên muốn spam cái nick mới là không được..... chán

17. Hime Arikawa

Hime Arikawa The Great Ruler

http://forum.gamevn.com/showthread.php?t=561425 anh post 1 bài vào đêy xin kích hoạt nà :hug:
    cứ rb 5 lần đi rùi đánh sẽ qua thui ;;)

-----Darin - Haru - SnowPrincess-----

18. nhuphuong

nhuphuong Mega Man

Bạn Phương hôm nay, giờ này chính thức thi xong. Rảnh lắm :))
    Bạn YanCongTu đang phải đợi kiểm duyệt thì đề nghị đừng 1 lúc post cả đống.
    Bạn Phương xóa bài cũng....lười lắm.
    Chán là chém...spam :hug:.
    Hơn nữa, nơi này chưa hẳn là nơi chatchit bạn ạh. Muốn 8 9 hay 10 thì cẩn thận :p

19. YanCongTu

Mình đùa tý ấy mà ... :D đừng chém chẳng wa muốn giúp anh em 1 tý nhưng mà chờ kiểm duyệt hơi lâu 1 chut thui ^^

20. RồngConyb

RồngConyb Donkey Kong

haha tớ là đệ nhất lì bên đó đây , làm mod bên đấy nhưng thôi rồi . qua chơi game cabal cho vui , lâu lắm ko chơi nên ko bít gì hết.Trong game tớ là LinC Li3n Lien he kaka.Tên bà xã tớ đó