[Profile] Hội họp của Barbarian ở Gamevn (update ở trang 1)

Thảo luận trong 'Diablo' bắt đầu bởi Phuongnm, 7/8/12.

1. Catman_vn

Catman_vn

sao đã DT mà còn Hammer, chỉ nên chơi 1 trong 2 thôi.

nếu chơi hammer thì nên dùng rend thay cho DT, và thay skill spassive hút máu, Hammer có rend thì chỉ cần 3% ls là đủ rồi

2. Amidas

Amidas $ Công tử bột $ Lão Làng GVN

530k Unbuff rồi, cố lên 550k nữa thì giải nghệ hẳn bắt đầu chán Diablo 3 thật sự rồi...

3. Catman_vn

Catman_vn

giaỉ nghệ luôn đi, nâng bằng cách nào nữa.

hay là farm lên pl100 để lấy thêm 39 str nữa, cũng thêm 1 đống dmg nữa đó chứ

4. nike2001

nike2001 Mario & Luigi

thấy 1 số barb gắn ngọc cuối ruby cho OH thay vì emerald... ko bít gamevn mình có ai test thử chưa nhỉ?? :6cool_smile: có mạnh hơn ko... nếu có thì ép 1 phát

- - - Updated - - -

xin hỏi thêm thay OH rare base dps cao chuyển qua MH EF thì có tăng DPS thêm ko??

5. Artisan

Artisan C O N T R A

tùy bác ạ, dạo này em chuyển qua cầm sword damage to mainhand thấy damage lên cũng dâm lắm chứ không phải nhất thiết cứ cầm mace/axe mainhand đâu :8cool_amazed:

6. nike2001

nike2001 Mario & Luigi

bác cầm cây sever ah :6cool_smile: cây đó chỉ mổi dòng slain enemies RIP là thấy hay hay crit to hút máu ngon lành :5cool_big_smile:

7. Artisan

Artisan C O N T R A

em cầm combo sever với áo tyrael để chạy arreat crater 2 mp10 ấy mà :7cool_feel_good:

8. Mandymua

Mandymua Legend of Zelda

Mình thì chơi spear mainhand để lấy breakpoint :)). Dps trên giấy thì ko to bằng khi để EF bên mainhand nhưng dps thực tế của WW+Sprint thì lại cao hơn 1 bậc. Hơn nữa quái lại còn bớt bị fear nữa chứ.

9. mrivan

mrivan Donkey Kong

bác cầm sever thế buff hết lên là bao nhiêu dps thế? với cả combo đấy có thấy đánh demon khỏe lên nhiều ko? 1 chạy arreat 2 hết bao lâu?
    Mà nhân đây ko biết holy dam có mạnh hơn với demon ko nhỉ :-?

10. ginji123

ginji123 T.E.T.Я.I.S

vừa dạo qua 1 vòng box , thấy nhớ ngày xưa ghê :D , như page 33 này mình biết nó từ hồi mới có page 1 h đã gần 500 page rùi ; cái bên camping thì lên tận 1k page lận :D
    anh em dạo này vẫn khỏe và kiếm $ đều hả :5cool_big_smile:

11. Artisan

Artisan C O N T R A

chơi cả brawler vào thì dps khá tởm, lên d3rawr thì thấy dps với demon là 247k unbuff :3
    bình thường chạy 1 tua thì khoảng 3 phút là cùng, chạy khoảng 10 turn thì rớt 1 legend, có khi 4-5 turn là rớt rồi :7cool_feel_good:

12. Catman_vn

Catman_vn

vào game kg được, đổi qua sever euro thì được, về us lại thì lỗi tiếp :|

13. Mandymua

Mandymua Legend of Zelda

Mình thấy cái brawler xài ko ổn lắm, lúc trước cũng test rồi, thường xuyên rơi vào tình trạng ko có đủ 3 con quái xung quanh để được buff dps.

14. Catman_vn

Catman_vn

lỗi này là sao :|

15. sm89

sm89 Dragon Quest

bác mèo bị cấm chơi bên US rồi chăng ;))

16. Artisan

Artisan C O N T R A

cũng tùy bác ạ, brawler là passive được thiết kế để bem moldran keep depht rend hoặc arreat crater 2 thôi chứ chạy bình thường thì vô dụng lắm T_T
    nếu đã xài brawler thì phải chấp nhận bỏ qua hết elites để đi giết quái thường thật nhanh T_T

17. sm89

sm89 Dragon Quest

các bác có thể giải thích cái cây sever đc không, mình không hiểu cái dòng cuối cùng của nó, sao nhiều lúc nó crit lên tởm thế nhi :|

18. Artisan

Artisan C O N T R A

tức là khi hit cuối cùng của bác giết chết được con quái vật , thì hit cuối đấy sẽ được crit lên hàng triệu damage =))))))))
    số crit lên thì mình không rõ, nhưng bét nhất cũng 700k đối với lốc + WW và 1-2tr nếu là bash, còn các bác phang hammer thì cứ phải gọi là chục triệu =))

cái này chỉ dùng kết hợp nếu bác đã có lifesteal, mỗi khi giết được 1 con quái là hồi máu đầy bình luôn :P

19. sm89

sm89 Dragon Quest

vậy xem ra cai sever này chỉ thích hợp đi mp vừa vừa thôi nhỉ, chứ mình thấy mp10 không ổn lắm. vì muốn jiết 1 con creep mp10 cũng mất 1 lúc chứ ko fải 1-2 hit là jiết đc nó.

20. Artisan

Artisan C O N T R A

à, mình chạy mp10 giết nhện con ở map arreat crater ấy mà, con sever của mình có 25% bonus damage to demon, kết hợp với dps cao sẵn với lại brawler nên giết nhện nhanh cực kì luôn :D.