[ PS Vita ] SOUL SACRIFICE.R

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi k3nji2kid, 13/4/13.

1. VenoSama

VenoSama Mario & Luigi

Hx solo đc hết các quest h kẹt ở cái quest bắt kill 2 con iilebra :( tổ bố nhà nó

2. Hoursea

Hoursea Mayor of SimCity Lão Làng GVN

Ngủ ngày no cả 2 con mắt nên đêm nay đánh liều thức cày trò này, dù sao mai mốt cũng là thứ 7 chủ nhật. :cuteonion28:
    Và nỗ lực của anh ấy đã được đền đáp xứng đáng: :9onion48:

[​IMG][​IMG]

Bây giờ anh ấy như Lắc-ki-lúc vậy. 2 tay 2 con rồng. :5onion12: Tay phải "Thiên long vĩ", tay trái "Hỗn xà vĩ" (dịch chuối quá nhưng không có cách dịch nào hay hơn) :4cool_oh: Thiết nghĩ nếu upload video lên youtube thì không chừng nhận được giấy mời về đầu quân cho sony nữa là. :cuteonion14:
    Ngủ ngon được rồi. :cuteonion31:

3. rocket2

rocket2 Donkey Kong

[​IMG][​IMG]
    Cái đó thì farm làm sao? Quest nào thế bạn..................

Chỉnh sửa cuối: 11/5/13
  4. Katsuki

Katsuki Legend of Zelda Lão Làng GVN

Quest này rất đơn giản chỉ cần kiên nhẫn 1 tí là xong thôi . Tớ đi solo quest này mang theo 3 skill Explosive Băng Sét Đất + 1 máu + 1 giáp điện + 1 khiên ( hệ gì cũng đc ) , Lv của mình là 18/81 .Vì map này khá là rộng chạy đc sang nhiều nơi , vào game có thể đi sang 2 bên cạnh trái hoăc phải là chạy đc sang khu khác . Vừa vào map nếu 2 con Ill đi cạnh nhau nó sẽ đi bộ theo mình , mặc giáp Sét lên rồi nã skill vào 1 con .V ừa đánh vừa lùi sang để sang khu khác , bắn vào 1 con đến khi nó điên lên chạy đuổi theo thì lúc đấy chỉ cần chạy té khói sang khu đất khác, càng xa con còn lại càng tốt , qua 2 khu đất là yên tâm . Con còn lại k đuổi theo mình thì nó cứ ngơ ngơ ở đó thôi, còn solo với 1 em Ill thì quá đơn giản . Cứ mặc giáp Sét rồi vã skill vào người em nó , tớ thấy Ill thường ở 3 dạng : màu đỏ là Lửa , màu xanh là Sét , màu trắng là Băng , nó ở hệ gì thì cứ khắc hệ mà táng .
    Chỉ cần để ý 2 cái : 1 là khi nó phun độc rồi cắm cái con " rắn 1 mắt " của nó xuống đất thì lúc đó phải chạy ngay , chiêu đó khá là tốn máu . 2 là khi thấy nó phát sáng tụ xung quanh người thì bật khiên lên ngay là không sao . Né đc 2 cái này thì quá đơn giản , đánh solo từng con ,thi thoảng giết vài con chuột là đủ xài skill clear Quest đơn giản ngay

Hihi , chỉ cần farm lên Holy 40 lấy trophy 2 Rites là mình có Pla rồi , trò này Pla dễ thật . Xong Pla là đến quá trình cầy Sigil , cái này mới căng :((

5. Nikomen_Aisha

Nikomen_Aisha One-winged Angel

Đọc mấy cái Lore thú vị phết. Hóa ra Sortiara=Nimue=Lady of the lake người trao cây Excalibur cho King Arthur, mê hoặc Merlin, còn cái tên Librom lấy từ Geoffrey of Monmouth người viết Arthurian legends. Bọn fellow soc lấy từ Knights of the Round Table.

6. kaizer124

kaizer124 T.E.T.Я.I.S

ai chỉ mình cách lấy cái trophy:

From Cover to Cover
    Opened all pages of Librom

hôm bữa có người hỏi rồi mà mình đọc đi đọc lại vẫn không đc mấy bác ai biết chỉ mình với :((

7. Katsuki

Mở hết các trang của quyển sách là xong thôi, mấy trang ở phần Network nó cũng tính đấy nhá

8. asakura2008

asakura2008 Legend of Zelda

chán quá các pác ơi, tình hình là ko biết thằng hải quan sân bay có ăn chặn ko mà nó để thất lạc hành lý của thằng em, ngay thùng hàng mà có game SS của mình, móa, nó nói do chuyến bay trể j` đó vlvlvlvll

9. vinhdat1756

vinhdat1756 Donkey Kong

bác hoangvietok2 psn là gì thế, kéo giúp mình quest 2 con illecebra với, làm hoài ko dc ức chế vãi, mình dark arm VI

10. ChangSanFeng

ChangSanFeng Legend of Zelda

đang chật vật unlock chap 8 9 ko nổi :(( golem vàng gọi dc có 2 lần nên thành ra là ko đủ sài :(

11. rocket2

rocket2 Donkey Kong

Cái đó tự tạo room đe, kiên nhẫn 1 tý là nó vào đầy à, lv90++ thằng dưới hơn thì đá liền.
    Mình thì thấy chua nhất là quest đập 2 con Phoenix và Griffin chap X - 1, khoai thấy bà.

12. phusiz

phusiz C O N T R A

thì bác ép thêm đi, con golem dạng blood mà lên vàng là đc 3 lần rồi, lên 3 sao là casts lên 6 rồi

13. Katsuki

Hehe, cuối cùng đã lấy đc Platinum

14. k3nji2kid

k3nji2kid Sora, Wielder of Keyblades

2h chiều nay (11/05) có mấy ae HN ofline ở Mộc Cafe . Đang có 4-5 ng r, ae backute / VenoSama / Alluka / mono rảnh thì qua nhé!

*sorry ol mobile nên k bôi đậm tên mng đc!

15. Hoursea

Hoursea Mayor of SimCity Lão Làng GVN

Ớ ờ bí mật ứ thích bật mí. :cuteonion13:

16. cuongsua

cuongsua Mario & Luigi

Em xin 1 slot nhé hôm nay mới mua băng về nhưng trả biết lấy dlc ntn các bac chỉ e với ... Id psn Paradie93

17. rocket2

rocket2 Donkey Kong

Hỏi chơi thui, chứ mình theo đường throw, ko theo homing chậm chạp

18. actuilaai

actuilaai Mario & Luigi

Firemother's Quill (M)
    Captain's Tentacle (M)
    Slime Ooze (L)

19. 1001

1001 Mayor of SimCity Lão Làng GVN

Hình như nếu Firemother và captain là L thì sẽ được Tri, craft mấy skill này hơi cực nhỉ

20. Iroh

Iroh Oyabun

Có ai biết cách nào hay nhất để kiếm được Warlock LE++ với Witch LE++ không?

Giờ đi save mãi bọn đệ mà toàn thấy LE thường chứ còn chưa thấy cả 1 cái + nào cả 8-}