[PSP] option files pes2009 cho người đam mê bóng classic

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi legolas1066, 18/3/09.

1. cena1410

cena1410 [V-PSP]۞C-nalism۞

Không muốn làm mất hứng anh em đang bàn tán nhưng như thế thì ngoài lề quá lố rồi đấy :|. Ngoài lề quá đáng coi chừng mod cho warn. ;)
    Lâu lâu ngoài lề 1 tý thì có phải vui hơn ko. :)

2. stavic

stavic Mega Man Lão Làng GVN

ko có bác toto ạ :D Bác chủ thớt đang đi du học nên k làm dc , hiện h` em vs nice adidas đang làm trùm :))

3. yunneg

yunneg T.E.T.Я.I.S

sơ đồ như bạn chắc chắn ko thành sự thật, nếu Raul ko bị gì thì chắc chắn Raul có 1 suốt chính thức. Benzema nhìn vậy mà coi chừng đá vài trận là lên ghế dự bị đấy.

Theo mình gần như chắc chắn Real sẽ đá 2 tiền vệ phòng ngự, có thể là L.Diarra với Anlonso còn kaka sẽ đá tiền vệ công tổ chức trận đấu. 3 tiền đạo là Ronaldo Raul Benzema.
    như vậy là 4-3-3 CR9 đá cánh phải Raul đá cánh trái Benzema cấm. hàng phòng ngự có thể Abloa đá cánh trái Ramos cánh phải Abiol với Pepe trung vệ.

4. Nice_Adidas

Nice_Adidas Dragon Quest

Sơ đồ của ông ngghe cũng hợp lí đấy:):):) thằng raul già rùi nhug khả năng ghi bàn của nó công nhân sợ thật;;)

5. stavic

6. Nice_Adidas

Nice_Adidas Dragon Quest

7. stavic

em thấy 4-3-3 lại ko hay bác ạ.Real mún làm cái mới lạ thì phải gạt bỏ tình cảm và ra sân vs đội hình tốt nhất.Raul ko có thể lực tốt , xét về góc độ ghi bàn nhạy bén thì ko bằng ruud van nistelrooy dc . >"< mà sức đâu nó cày bên hành lang chạy lên chạy xuống dc như CR9.Nếu thế chỉ còn cách cho nó hộ công SS thì dậm chân Kaka :-o:-o mà bây h` Kakak > Raul => biến mom mày đi Raul :))

8. Nice_Adidas

Nice_Adidas Dragon Quest

Raul là quyền lực ở Real đó ko đuổi nó dc đâu:)thui cho nó đá tiền đạo cắm cug dc dự bị cho benzema

9. stavic

em ko nghĩ vậy đâu nếu thế thì đá 4-4-2 :| ở khu vực giữa sân là đội hình hình kim cương vs KAKA AMF và CR9 LMF , còn 2 thằng kia là Las ( Gago cũng hay ) vs Alonso :| CF Benzema , SS Raul ( em ghét thằng này lắm )

10. Nice_Adidas

Nice_Adidas Dragon Quest

Đội hình đó hình như ko mạnh về tấn công biên:)Thằng ramos tui thick hay tấn công biên lắm
    Theo tui là cứ đá sơ đồ 4-1-3-2 là dc(cho thằng las dự bị cho alonso)

11. anhvanyeu28

anhvanyeu28 Castle In The Sky

Real mà đầu tư như năm nay thì chơi 2-3-5 là hợp :))

12. yunneg

yunneg T.E.T.Я.I.S

bạn nói vậy là ko biết gì về real roài, quyền lực của Raul còn hơn cả HLV nữa đó, HLV mà làm nó phật ý có khi còn bị đuổi, cái đó gọi quyền lực đen đó bạn.

Mà bạn cũng ko hiểu 4-3-3 roài, Raul đá tiền đạo mà có đá tiền vệ đâu mà chạy lên chạy về, phòng ngự để hết cho Anloso với Diarra, với CR9 cũng ko đời nào nó phòng thủ đâu. Raul cũng ko tệ, vị trí sở trưởng của Raul thật ra là tiền đạo cánh trái đó, như thế là hợp lý nhất, mình nghĩ thế, hoặc ít nhất lúc đầu Real cũng sẽ áp dụng sơ đồ đó, rồi sau đó thì chưa biết đc.

13. Nice_Adidas

Nice_Adidas Dragon Quest

Tui cũng nghĩ như ông đó
    Raul,Guti với mấy thằng nữa trong đội là quyền lực đen đó

14. JangSH

JangSH Chrono Trigger/Cross

Có ai chơi Become A Legend ko? Cùng bàn luận nào :D Tớ đang đá cho Napoli, 21 trận ghi được 15 bàn, mới có 20 tuổi thôi, lực cũng tàm tạm, khá nhất là Body Balance: 89, Shot Acc.: 85 nên ghi bàn khá dễ dàng. Ngoài ra đánh đầu cũng rất khá :D Tạm thời chưa có danh hiệu gì, đang ở BK Coppa Italia, đối thủ trận CK là Inter/ Juve :((
    Napoli thích mỗi 2 thằng Hamsik và Lavezzi, bọn nó cũng tăng lực giống mình, nên 2 đứa đấy cũng quái vật lắm, tiếc là Hamsik vừa bị bán sang Arsenal :( Làm mất đi một assist hay :(

15. Nice_Adidas

Nice_Adidas Dragon Quest

Cái thể loại này tui không khoái lắm
    Tui chơi một mùa giúp newcatse vô địch,mình làm vua phá lưới:)cú tưởng pải có bọn Real hay inter hay barca hay Mu ..mời về nhug chẳng có ma nào cả.Thế là chán luôn:)

16. stavic

wuye^`n lực đen thì đội bóng nào ko có hả bác ??? :D nhưng mà em vẫn thấy 4-3-3 ko hợp lý , thằng Raul nó sao sao sao á :)) thà để Van der Vaar hay hơn

17. Nice_Adidas

Nice_Adidas Dragon Quest

Tình hình là con vợ thằng van der vát đang bị ung thư vú:-"Có lẽ sắp tới nó xin nghỉ việc để chăm vợ:-"

18. kuchain

kuchain Youtube Master Race

các bạn cho hỏi tí, cái Game này vào chơi Wifi thì ko sử dụng dc OP file trên đâu fải ko ! ! ! mí lại kết nối Wifi với 2 máy chơi giật tít mắt ( dù đã set lên max CPU), có cách nào cải thiện ko nhỉ ! ! ! bạn nào cao tâm xin chỉ giúp ! ! !

19. JangSH

JangSH Chrono Trigger/Cross

Ừ, cũng khá mệt đấy, nếu như chơi Beginner thì chả nói làm gì, hồi trc' tớ chơi Beginner ở MU, lúc đấy toàn những Chelsea, Barca, Real, AC Milan, Inter,... mời về nhưng chả thèm, ghi đc gần 900 bàn mà mới có 21 tuổi :| Nhưng chơi dễ quá nên chán, giờ chơi Top Player mới vui :D

20. yunneg

yunneg T.E.T.Я.I.S

Uh là bạn nghĩ vậy thui, chứ mình theo dỏi thì thấy Real đang cố gắng bán Van der vaart đi, và nó cũng nói là sẽ đi vì khó có đc vị trí, còn quyền lực đen thì đội nào cũng có đúng thiệt, nhưng chắc chẳng đội nào giống Real, vì thế nên mấy mùa gần đây nó thay HLV liên tục, ko hlv nào chiệu nổi hết
    chắc chắn cuối mùa sẽ đc danh hiệu Best eleven (là đc bầu chọn vào đội hình tiêu biệu, tôi đá năm nào cũng dành đc danh hiệu này)