PSP's Movies [Version 10]

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi ChimKhungLong, 12/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. winpro198

winpro198 Fire in the hole!

High Kick là film Sitcom nên nội dung khó so sánh vs I am Sam lắm, I am Sam có vẻ sâu sắc hơn, còn High Kick thiên về giả trí, hài hước!!

2. a121220

a121220 The Warrior of Light Lão Làng GVN

Đối với mình bây giờ thì I am Sam là số 1 còn lại vứt hết :>

3. winpro198

Thế làm High Kick đến đâu rồi, cái bên đấy là cái ko có sub Việt đấy, ông làm thì nghe đc tiếng Hàn Quốc thôi ;)) Sang bên Zing làm vs tui!!!

4. a121220

nhưng cái đấy toàn phụ đề audio của htv7 nghe nó cứ nhảm nhảm kiểu gì ấy . thế nào cũng đc . tập nào có PMY mình sẽ làm tập đó với chất lượng cao nhất :D

5. winpro198

Ông nội này thành crazy fan của PMY rùi, khổ ghê =.= Cái thuyết minh của HTV3 tui nghe cũng đc đấy chứ, thôi, ông cứ ô, tập 1=>10 đi, tui làm 11=>20!! Làm lẹ đi nhá, tui làm gần xong rồi đấy, chỉ up lên MF nữa thôi ;))

6. duynhan83vn

duynhan83vn Mr & Ms Pac-Man

bây h sao mình thấy toàn spam.chán box này wa

7. voidness

voidness The Warrior of Light

^ thế thì xin mời bạn đi ra

À mới coi xong cái ip 2 : phần này đánh hay quá . khoái nhất khúc cúi anh Long nhà ta vào bái sư phụ :))

8. bongbongbong

bongbongbong Persian Prince

vịnh xuân có 4 người là ông naỳ, hoắc nguyên giáp ai và ai nhỉ

9. a121220

những người trụ cột cho box đã ra đi rùi thì box mới thế chứ . anh em đang cố gắng up phim đấy chứ . có phải suốt ngày spam đâu . chẳng lẽ chỉ việc up mỗi phim xong rồi mọi người trong box câm như hến à :)

10. vnese2308

vnese2308 Mr & Ms Pac-Man

lại thêm 1 lính mới khó chịu ..... sao dạo này lính mới khó chịu gớm ........ bàn luận thì gọi là spam.... ai cũng muốn người ta upload phim cho mình, mình lại download về coi coi xong phim thì phãi im như hến ....... thế thì lập topic này đễ làm gì, coi xong vào bàn luận chút đễ máy bác upload nó vui có niềm vui làm tiếp ...........chán box thì lượn đi ko ai cấm đâu ^^ vậy nhé

11. shivakl

shivakl Dragon Quest

phim mới thì ko thấy up .. up rồi thì ko thấy update ngoài page 1 ==> ???? vô search từng page lòi coi mắt

vào cm thì toàn thấy spam và spam .. cả chục trang mới thấy có 1 phim :)):)):)) , lâu lâu vào xem có fim mới ko thì fai~ lật CM đọc lại từ cái last page về haizz

nếu biến cái box này thành box spam fim thì ra cái box bình luận fim mà spam. bình luận cũng 1,2 cm đấy nhỉ .. sao tôi thấy có vài chú có 1 nội dung mà cứ cố tình lôi ra như đễ thiên hạ chú ý ấy . chú thix fim gì kệ chú , box này của chung mọi người làm éo gì mà suốt ngày cứ lãi nhãi như đàn bà thễ ... haizz

mấy người như mấy bác thì chẵng mấy chóc lại dời nhà .. lãng phí tài nguyên cấp cho box PSP .. suy nghĩ kĩ 1 tí đi mấy bác ạ đặc cách tăng lên 2000 cm ko phải mún là làm dc đâu, đừng có dùng nó phí phạm như thế ... ko có mấy chú trụ cột ỡ đây phân tích thì cóc ai thèm mà hiễu .. bó tay

mình cũng cóc bận tâm mấy bạn nói gì về mình ... việc ai nấy làm thôi. bức xúc thì lên tiếng .. tiếp thu ko dc thì thôi cóc cần phải giỡ tính đàn bà ra mà léo nhéo nha mấy bạn .. đừng có spam xàm trong cái box này nữa

nhớ ko lầm thì mục tiêu của box này từ version 1 là request và post , no spam thì phải

và đây là request thấy có bạn nào hõi về fim cá mập thì mình đề xuất phim JAW- hàm cá mập .. đã rq từ lâu roài mà ko thấy ai đứng ra nhận làm cả .. hình như fim có 4 phần cả thãy . phim này nỗi tiếng khỏi phải bàn mà cũng chưa dc xem

link tham khảo http://www.vn-zoom.com/f27/tron-4-phan-ham-ca-map-jaws-dvdrip-down-bang-idm-146409.html

ps : rq cũng là 1 cách giới thiệu những phim hay cho box , mong các bác hão tâm làm dùm bộ này

Chỉnh sửa cuối: 11/5/10
  12. huyasoi

huyasoi T.E.T.Я.I.S

Sự thực là gần đây vào cái topic này khá là khó chịu :|
    Vào đọc toàn thấy park min young linh tinh lằng nhằng các kiểu. Muốn tìm phim thì mãi mới lục ra vì toàn cm linh tinh :|
    Mọi ng nếu muốn bàn luận thì vào box phim ảnh đấy :|

13. congtao

congtao Mario & Luigi

^Chuẩn ko cần chỉnh, dạo trước hay vào tim phim, nhưng giờ vào chả thấy phim đâu nên cũng chẳng buồn vào

14. aikikai567

aikikai567 Mr & Ms Pac-Man

Có ai làm phim Iron man 2 và Để mai tính chưa ạ , nếu có thì cho mình xin , Thanks so much

15. ¶V¶èo ßăñg

¶V¶èo ßăñg T.E.T.Я.I.S

he, nhưng dạo này phim hay chưa ra rip cậu ơi, đợi đi rồi có người làm mà xem, mà sao không chơi game đi, năm 2010 chừ nhiều game đỉnh thế mà cậu ko chơi, phim thì được kick ass, beasty, iron man 2, POP, how to train your dragon, clash of the tistan... toàn cam[​IMG]

16. Queenbj

Queenbj C O N T R A

lấy đâu ra mấy phim này, Iron thì chờ đi còn phim VN thì....sang năm nhé.

17. aikikai567

aikikai567 Mr & Ms Pac-Man

Iron man 2 bên DVDpro có Rip lun òi đó bạn ^^

18. me nhat gta sa

me nhat gta sa The Warrior of Light

bác CKL sao ko update page1 nhỉ toàn fải tìm từng trang ,dạo này ít phim mơi wá,hùi đó bác thanh ko có phim ji mới cũng up vài phim nhờ đó biết thêm dc phim hay

19. a121220

nói thế này nhé box này spam thì chắc cũng spam ít nhiều cũng đúng nhưng bạn shival thử đi các bõ phim khác xem nó thế nào . box movie của pspvn.info ấy : còn chả có mấy ai viếng thăm bàn luận ấy . box phim ảnh gamevn cũng có phim mới nào ra đâu mà up với iếch . hôm trước mới ra cái IP MAN 2 là ngay hôm sau đã có bác blue làm luôn rùi , chỉ có điều phim mới ít quá + phim cũ REQ thì đâu phải ai cũng làm đc đâu

20. voidness

voidness The Warrior of Light

Chỉ 1 câu nói của bạn duynhan83vn mà anh e trong đây sắp có war rồi :(

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.