PTTiny | Bản mới sẽ được update ngay trang đầu

Thảo luận trong 'Phong Thần' bắt đầu bởi ThePlea, 25/5/07.

1. ThePlea

ThePlea The Warrior of Light ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

Chán thật! Chả lẻ buôn miệng trả lời mấy câu này sao? Ai không dùng được tự xem lại mình hoặc đi hỏi mấy người dùng được cùng chơi tỏng tiệm đi nha, mặt đối mặt dễ chỉ hơn. Câu nào đáng Plea mới trả lời.

2. vip4evr

vip4evr Youtube Master Race

đúng rồi bản nay còn ko phát hiện ra lag gạp quái lag cú đúng chém mãi

3. vinhquang1994

vinhquang1994 Donkey Kong

Trời, PLEA ơi, update update ! Ra bản 2.20 rồi. Bạn nói cho mình cách gửi file lên đê! Mình update dùm cho

4. ThePlea

Đã chính thức update bản 2.20, Các câu hỏi về bản 2.11 ngựng tại đây.

5. sondeptrai1992

sondeptrai1992 Youtube Master Race

Pleas oi:D, nho ban kiem dzum minh auto bao thuong pro di, auto bao thuong 2.04 con nhieu loi wa':(

6. natdragon1998

natdragon1998 Mr & Ms Pac-Man

kekekeke pttiny2.20 mọi thứ đều tốt:;) ,ngoại trừ tốn ram kinh khủng::( #>:) :devil:

7. sevenluvK01

sevenluvK01 Youtube Master Race

huhu em down về rồi nhưng extract ko duoc vì file ocurupted bị lỗi.anh plea xem coi có phải là link bị lỗi hem.nếu ko thì em sẽ thử lại nhưng e thử down den 7 lần roi mà deu ko dc.huhu

8. masaharu

masaharu Youtube Master Race

Cùi mía
    cái này ko khác cái kia là mấy

9. phamanhtai

phamanhtai Youtube Master Race

anh ThePlea ơi !
    sao em dowload Auto này vể rùi nhưng khi em nhấp PTTiny.exe thì nó lại hiện lên bảng báo lỗi là ( System Error &H8007007E (-2147024770) . the pecified module could not be found ) . như thế là sao hả anh ? và còn khi em nhấp vào Patch.bat thì nó lại hiện là ( DLLRegisterSever in C:\WINDOWS\SYSTEM32\msstdfmt.dll scceeded ) như thế là sao hả anh .
    Mong anh chỉ dùm hộ em .

10. ThePlea

Do máy bạn thíu file msstdfmt.dll chạy file Patch là xong.

Cùi là sao? Không thích xài bản mới thì cứ dùng bản cũ ko ai bắt buột. Bản mới có cả đống cái mới bản bảo không có gì mới.

11. ensi

ensi Youtube Master Race

pac ơi ! sao em download về cứ start là nó hiện bảng error ==> chán wé

12. superX

superX Mr & Ms Pac-Man

Bản 2.20 này có nhiều chức năng nhưng lỗi nhiều wa', đi PK thì được, còn cắm chuột thì được 1 lúc là "di chuyển tức thời" ko đánh quái !!!!!!!!!

13. phihashan

phihashan Youtube Master Race

anh oi giup em voi, em dung auto , noi luc con cua em la 900 kich vao phan hoi noi luc la 500 ma` sao moi' de'n 800 ma` no' da~ tu hoi` noi luc roi` huhu, cac pac nao` biet' thi` chi? cho em voi

14. gameshop3000

gameshop3000 Youtube Master Race

đây là sự phát hiện lớn nhất của tôi về công năng auto của phong thần ,có thể tư động đánh quái,tự động nhặt đồ vật, tự động mua bán,và có một công năng vô cùng tốt ,có thể tư động thay đổi nhiều nhân vật,qua 5 tiếng đồng hồ có thể đổi nhân vật tiếp tục đánh quái luyện công và tự động kiếm tiền.có công năng này chúng ta có thể tự động choi trong 24 tiếng mà ko cần phải động tới máy. www.vngameauto.com

15. quangvinhyeudoi

quangvinhyeudoi Youtube Master Race

cho hỏi khi mình giấu auto thì làm sao để mở lên lại ngoài cách reset máy không vì mỗi lần reset mắc công download lại auto chán lắm nếu có thể thì chỉ mình với!!!

16. ThePlea

Trang web auto này có nhìu người phàn nàn là sử dụng keylog, mọi người không nên vào. Hàng VN chất lượng cao, tuy có ít lỗi nhưng an toàn và luộn được cập nhật.

Thông báo cùng mọi người, mondothienvuong đang ráo riết update bản PTTiny mới mọi người cùng vỗ tay ủng hộ nào.:D

17. B40m79

B40m79 Mr & Ms Pac-Man

Trên dường đi còn nhiều chuyện quá và hơn nữa chưa thuộc đuờng hơi bị nhiều, Mạnh Tân+hải Câu+Sùng Thành+Hiên Viên tầng 3+Ngọc Hư Cung+xi Vưu Mộ => Trên đường về

18. tucathot162

tucathot162 Youtube Master Race

Cho em hỏi auto này có sử dụng đuợc cho giáp sĩ ko?

19. kocoemsesao

kocoemsesao Youtube Master Race

Sao trước giờ mình xài PTTiny vẫn được mà, lần này tải bản 2.22 về, giải nén rồi dùng như mọi khi thì lại có thông báo ( System Error &H8007007E (-2147024770) . the pecified module could not be found ).
    Ở trên ThePlea giải thích là phải chạy patch, nhưng trước giờ mình vẫn xài được, tức là ko thiếu file gì cả, nhưng kể cả khi chạy file patch thì vẫn ko xài được bản 2.22. Giúp mình với ThePlea ơi

20. lovestory271

lovestory271 Youtube Master Race

các anh ơi cho em hỏi sao em dơn ve rồi sử dụng sao ko thấy con giáp sĩ của em đánh đây là lần đầu tiên em xài sao nó cứ đứng im ko chịu đánh gì cả chỉ giùm em với