Quà giáng sinh sớm cho Trial Mod Garena SCVG.Quesam (Hoàng Gia team).

Thảo luận trong 'Thiên Kiếm' bắt đầu bởi Hanan, 14/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Hanan

Hanan Mr & Ms Pac-Man

Thì mình biết bạn mặt dày rồi, ko cần khoe nữa đâu. Cộng đồng kiếm thế sau này sẽ đặt bạn nick name : Mod mặt dày để làm cho sở trường của bạn nổi bật hơn, dễ nhớ hơn.

2. .Bong

.Bong Youtube Master Race

cai thằng . Tao tưởng mày ngon thế nào . Hóa ra vẫn trẻ con quá Đấy QueSam à

3. tuandhtm1

tuandhtm1 Mr & Ms Pac-Man

Ôi thôi té , thành phần sida xuất hiện nữa rồi @@!

4. awachitohtvt111

awachitohtvt111 T.E.T.Я.I.S

thắng thua là chuyện bình thường , thật bại là mẹ của thành công chẳn lẻ Win hoài sao =)) , phải a đua theo kịp thời đại và tránh bọn hụi , hay nói đến tư cach trong khi tư cach mình lại không có =)) nói thẳng ra là đồ xảo trá (không thích nói xoắn ngoàn nghèo ) nếu cậu nói thua giải mà cay cú thì team cậu cũng chả khác bọn mình :)) , không phải Hoàng GIa từng thua SRY sao =)) , WIn dc hoàng gia thật là 1 Win hạnh quá đi mà ;))

P/s cho dù mày có bi baner hay vẩn làm mod thì cũng *** ai nể nang thì :E

Copy 1 Cm của QueSam
    Đây đây bằng chứng anh ấy tự nhân là loại SRY ra khoải giải đấu kèm theo link qua 4rum vnb nè =))
    http://diendan.garena.vn/showthread.php?61209-Kiem-The-Trial-Mod-SCVG.QueSam-hack-map-!/page2
    không biết trial mod + MA thì lớn cở mà có thể loại dc 1 team đang thi đấu nhỉ =))
    Nếu mình nhớ không làm thì QueSam có nói là love_amd là anh ý toàn quyến giải quyết mọi trận đấu ( nhớ thôi chứ không hẳn )

Chỉnh sửa cuối: 14/12/10
  5. MrPhieuDu

MrPhieuDu Mario & Luigi

Thế hóa ra do từ trước vẫn còn chơi với nhau nên ko report, bây h lục đục thì lôi ra xử ah :|

Thiết nghĩ chuyện đã xa xưa thì cũng chả nên lôi nhau ra làm gì, cay cú nhau thì ko nhìn mặt nhau là dc, việc gì đến nỗi này.

Còn chuyện bạn Quesam, ai chẳng có lúc lầm lỗi, hack map là sai nhưng biết nhận lỗi và sửa lỗi thì vẫn đáng hoan nghênh chứ. Một tên cướp giết người vẫn còn cơ hội hoàn lương làm lại từ đầu, nhưng trước đó phải là thời gian ăn năn hối cải và đền tội chứ nhỉ :)

P/s: ở vị trí người ngoài khách quan thì tôi thấy cái topic này là tầm xàm ba láp, nên close nó thì hơn (:|

6. Hanan

Hanan Mr & Ms Pac-Man

Xin nói rõ với bạn là mình chưa bao h chơi với bạn ấy.
    Uh thì có sai lầm thì phải hiểu và sửa đi, đằng này lên diễn đàn tư cách với trình độ với người khác ?
    Nếu ko post thì nóa sẽ tiếp tục ngông cuồng như thế. Và như bạn đã thấy độ nguy hiểm của bạn ấy như thế nào rồi đấy.
    Thôi sự thật đã đc phơi bày, cần nói gì cũng đã nói hết topic nên close :))

7. _[V]iolet_

_[V]iolet_ Legend of Zelda

Tôi thấy nó ko tầm xàm.Qua topic này ta sẽ thấy bản tính sida,đàn bà có khắp mọi nơi =)) và cũng nơi rút kinh nghiệm cho các bạn trẻ khác :-"

8. tuandhtm1

Tôi nói tư cách lúc tôi là 1 gamers không sử dụng hm , nếu là 5 tháng trước thì sẽ tôi ko đủ tư cách , còn bây giờ tôi dám nói tôi đủ tư cách còn bạn quá đàn bà và sida thì về mượn mẹ bạn cái váy mà mặc vào :D

9. !|cff00ff00Long

!|cff00ff00Long Mr & Ms Pac-Man

mình sơ qua tôi thấy nhiều phụ nữ quá

10. Hanan

Hanan Mr & Ms Pac-Man

Ủa tố cáo tiêu cực gọi là sida + đàn bà thế ngậm mồm cho tiêu cực gọi là gì ?
    Lúc tố cáo không bằng chứng thì cậu sủa :
    Lúc có bằng chứng đầy đủ, cậu lại sủa
    Bạn quả thật chẳng những mặt dày mà còn miệng lưỡi không xương lắc léo đủ đường.
    Thôi Mod close thôi, chả còn gì để mà nói với cái hạng này.

11. tuandhtm1

Tao nói câu kia là khi tao đã gia nhập SCVG và không hm nữa thì tại sao lại ko dám nói nhỉ ,tự tin mình đã từ bỏ hm 5 tháng và tao hạnh phúc vì điều đó

12. Quanghau_ht

Quanghau_ht Mr & Ms Pac-Man

A Di Đà Phật , Các thí chủ bớt nóng . Cái này hãy để VNB giải quyết

13. !|cff00ff00Long

kệ đi quesam có gì anh mua unban cho

14. tuandhtm1

Kể cả có unset Mod thì cũng không có gì ngăn cản em phát triển SCVG nhà mình phát triển ở map Kiếm Thế đâu , SCVG nhà mình phát này tỉ lệ đăng quang ở GOT I là rất lớn :D

15. !|cff00ff00Long

việc unset là không thể nào đâu

16. tuandhtm1

Rất tiếc là giả GOT I lập tên team HG lúc đó chưa biêt Clan ưu tiên tên SCVG.XXX nên không sửa được cho nên từ các giải sau sẽ đặt là SCVG.XXX . và tôi cũng chỉ nói 1 câu cho tất cả các bạn đọc topic này
    " Nếu các bạn đã , đang và sẽ hm thì hãy từ bỏ nó như tôi , khi đó các bạn sẽ có những người bạn thật sự "

Cảm ơn các bạn đã PR cho mình :)

Chỉnh sửa cuối: 14/12/10
  17. Diệp Thanh

Diệp Thanh Kirin Tor Moderator Lão Làng GVN

Việc Quế Sâm trước kia có hm nhưng sau này đã từ bỏ là đúng. Đánh kẻ chạy đi ai đánh kẻ chạy lại, biết sai mà sửa là tốt. Việc này mình cũng biết có một số người tương tự trong forums này. Hiện tại thì Quế Sâm cũng đang rất nỗ lực trong việc phát triển cộng đồng, việc lên Mod là để thuận lợi hơn trong công việc mà thôi. NFK và Awa cũng là thành viên kỳ cựu, có thực lực, thiết nghĩ dù gì cũng biết nhau một thời gian khá lâu, có gì xích mích thì có thể giải quyết theo hướng khác chứ không nên cố gắng bài trừ nhau kiểu nảy. Việc đánh giải thì thắng thua là chuyện rất bình thường, không nên lấy đó để hạ thấp người khác. Bây giờ thì các bạn nếu còn cảm thấy tâm huyết thì có thể giúp mình và mọi người theo cách này hay cách khác. Mình thấy có một người trong này rất đáng tuyên dương là Live, nói ít làm nhiều. Tóm lại là lớn cả rồi, việc gì đáng làm thì hẵng làm, dù gì cũng chỉ là giải trí cho vui thôi, thoải mái cởi mở một chút cho nó nhẹ lòng.

18. Nuub

Nuub Legend of Zelda

đừng nhìn vào quá khứ , hãy nhìn vào hiện tại và tương lai. QueSam h đã không hack map , trở thành một trong những người đánh hay của map kiếm thế.

19. .Bong

Nó chửi member như đánh ruồi ấy tư cách gì mà MOD , nghe tin nó mod đã thấy ghét giờ lại còn hack map đời đời vô liêm sỉ

20. .Bong

Cái loại này thì đời đời ko bao giờ văn hóa khá lên được . Vẫn trẻ con và lùn thôi

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.