Quà giáng sinh sớm cho Trial Mod Garena SCVG.Quesam (Hoàng Gia team).

Thảo luận trong 'Thiên Kiếm' bắt đầu bởi Hanan, 14/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. supernumber1

supernumber1 Donkey Kong

các bạn trẻ trâu =)))))) đánh nhau đi nào

2. Areshlu

Areshlu Mr & Ms Pac-Man

Các bạn trẻ bớt nóng. Xuôi xuôi, ko chym cú :)

3. comangdin

comangdin Mr & Ms Pac-Man

lôi 1 cái rep từ thời xưa ra để bàn về nhân cách đạo đức. tôi là người ngoài nhìn vào chỉ cảm thấy cái ông hanan kia đang cay cú( vì cái j thì không biết). cần thiết thì chỉ cần báo hack bên VNB là xong càng bếu rếu thêm thì người bị xấu mặt là bạn , tôi bỏ không chơi map KT lâu rồi, trước đây cũng HM vài lần. liệu chủ topic có đảm bảo 100% không hm không.

chỉ có bac Rex nói chí lí

4. chi2daugau

chi2daugau Donkey Kong

Cuộc đời nó là thế. Bạn QueSam này luôn là nguyên nhân của mọi sự rắc rối. Người khác thì tôi không rõ nhưng đối với tôi thì : Tôi lập 2 pic hay cmt nào là y như rằng QueSam sẽ xuất hiện và tọc mạch. Có lẽ đây là 2pic đâu tiên mà tôi xuất hiên ( cmt ) sau bạn ấy. Thế nhưng thiết nghĩ nếu bạn ý luôn luôn giữ được những thái độ tốt như lúc làm Mod vào lúc War thì có thể chấp nhận được. Còn nếu lúc War vẫn như bây giờ thì chắc sẽ còn nhiều 2pic như thế này.

Những lời nói hoàn toàn thật từ suy nghĩ. Có thể bạn lại nói tôi không đủ tư cách. Và tôi trả lời luôn, tôi không đủ tư cách theo cái khái niêm tư cách của bạn mà thôi. Nếu rút EXP đc thì nên làm. Còn nếu vẫn thích như hiện tại thì đó là lựa chọn của bạn. Đúng hay không đúng ko phải là câu trả lời cho vấn đề này.

---------- Post added at 06:23 ---------- Previous post was at 06:18 ----------

Cái gì nó cũng có giá của nó cả . Trước đây đi bôi xấu người khác cũng = cách gần tương tự như thế này. Người ta có làm như thế này, nhìn nhận 1 cách trực tiếp thì sẽ mang tính chất bài trừ, ghét bỏ lấn nhau. Thế nhưng các cụ chúng ta có câu thương cho roi cho vọt,ghét cho ngọt cho bùi. Bạn ý nhận thức được thì c/s của bạn ý sẽ tốt hơn.

Thân! Con người thật sự của Chi2 bị 1 số gamr KT luôi vào vòng xoáy. Có nhiều cái mình cũng sai và nên rút kinh nghiệm. Chúc cho cộng đông KT phát triển :D

5. tuandhtm1

tuandhtm1 Mr & Ms Pac-Man

Từ khi tôi bỏ hm nếu trong khi chơi tôi gặp hm tôi chửi bởi vì sao tôi chửi để cho họ thấy rằng hm chỉ để người ta chửi cho mà thôi , tôi đã từng ăn chửi và tôi nhận ra điều đó ,
    Còn chị 2 , hãy xem lại mình đi rồi nói người khác , cứ ngồi đây hùa với mấy thành phần nguy hiểm ^^ . Tôi đã nói rồi khi tôi làm Mod tôi sẽ làm tròn cv của Mod , khi tôi chơi game tôi là 1 gamer bình thường , chửi bậy chém gió có cả ........... Làm ra làm chơi ra chơi
    Còn tôi thế nào chắc ai chơi thì biết thôi , chứ mấy người suốt ngày rình xem mình có lỗi gì là đem ra để hạ thấp mình thì làm sao hiểu !

Chỉnh sửa cuối: 15/12/10
  6. Hanan

Hanan Mr & Ms Pac-Man

Bạn ấy bảo mình bựa, mình cho bạn ấy hiểu thế nào là bựa hơn :D
    Bạn ấy bảo đánh thua 1 trận kiếm thế để xét đến tư cách, thì mình cũng cho bạn ấy biết tư cách của bạn ấy "cao" như thế nào.

Đừng bảo tôi thua cay cú, trong rất nhiều topic trên diễn đàn này tôi đã khẳng định thắng thua đối với tôi ko quan trọng, đánh hết mình mà thua thì không có gì phải xấu hổ để cay cú cả và sự thật là tôi đã thua khá nhiều nhưng thiết nghĩ chả có cái vấn đề quái gì cả. Nhưng tiếc 1 số thành phần não nhỏ cứ nghĩ việc ăn thua là chuyện gì ghê gớm lắm thì phải.
    Gieo gió thì gặp bão thôi, đừng bảo là mình ăn ở hiền lành mà tự dưng có người vào đây bôi nhọ, tôi quá rõ cái bản chất 2 mặt của thằng này rồi. Dẫu đợt này chú em có cơ hội làm Mod thì chú em cứ làm. Nick bị ban có thể mua thẻ unban. Nhưng có những thứ không thể mua lại bằng tiền đâu.

7. Silver_Dragon

Silver_Dragon Youtube Master Race

Mình thấy về việc gặp những người chơi map kiếm thế mà hack map cũng không phải tồi tệ lắm.Như các bạn nói chỉ có những con gà mới hack map thì các bạn đã tự xem mình pro hơn những người đó . Nếu vậy tại sao chúng ta ko xem như mình đang " chấp " để năng cao trình độ bản thân. Với những thành viên của diễn đàn này, mọi người đều có trình độ không phải hạng xoàng thì tại sao chúng ta lại sợ những người hack map. Mình nghĩ nếu gặp trường hợp như vậy, chúng ta có thể tạo ra chiến thuật để phản công lại chứ không nên cay cú và văng tục làm mất đi hình ảnh con người văn hoá của các bạn .

Ở đây mình không khuyến khích hack map vì hack những chương trình này đều được gọi là công cụ gian lận mà gian lận thì không tốt 1 chút nào . Nhưng mà nó cũng không phải là 1 hành động thật sự quá xấu xa, những người hack map có thể do 1 lý do nào đó nên họ mới làm thế . Đừng nghĩ người nào cũng giống bản thân chúng ta có ý thức cao về văn hoá game . Hãy thông cảm cho họ và khuyên bảo họ không nên dùng hack có lẽ sẽ hiệu quả hơn việc chúng ta ngồi bới móc chữi rủa họ . Những hành động của các bạn chỉ làm tăng thêm phản cảm . Bởi vì nếu chúng ta là họ thì chắc gì chúng ta không làm như họ . Không ai giống ai mà .

Đây là 1 trong những forum lớn của làng game Việt Nam mà . Mình rất coi trọng forum này nhiều năm qua nhưng chi với tư cách 1 độc giả. Nhưng khi gia nhập box Kiếm Thế này, mình cảm thấy thất vọng vì những thành viên chỉ hành động theo suy nghĩ chủ quan của mình dẫn đến nhiều cuộc tranh cãi thiếu văng hoá không đáng có chút nào . Gia nhập diễn đàn thì đều là anh em trong 1 nhà, huống chi chúng ta lại tham gia cùng 1 box . Mình thấy không có lý do gì để chúng ta đả kích lẫn nhau về mặt gì cả . mình khuyên các bạn suy nghĩ sâu hơn 1 chút . Hãy hành động sao cho người khác dù không nể phục mình nhưng cũng không để bị chán ghét . Để box và diễn đàn của chúng ta ngày càng phát triển mạnh.

Trên đây là 1 số ý kiến nhỏ của mình . Cám ơn các bạn đã đọc .Thân . P/s : Mục đích của mình chỉ muốn đóng góp, xin đừng nghĩ mình lên mặt dạy đời ai thì tội cho mình lắm ^^ .

8. awachitohtvt111

awachitohtvt111 T.E.T.Я.I.S

Cậu còn ngây thơ lắm , nếu quyết định ở box này 1 thời gian thì hảy chuẩn bị cho mình 1 vài thứ để bảo vệ mắt mình và phòng ngừa dại :))
    Có những thành phần tốt và cung có những thành phần xấu như anh QueSam ý newbie anh ý chữi cho 1 phát bỏ box mà đi luôn =)) thế mới gọi là mod =))

@Rex: em ghét cái loại khinh người , vì danh lợi ảo bỏ vợ bỏ con bỏ luôn bạn bè =)) , anh chưa ở team hoang gia anh chưa biết thế nào là nội bộ =)) , Quay đầu là bờ ai ngờ vực thẳm :)),vì chỉ đóng góp mà đòi hỏi tư cách với người khác thì bó tay =)) , em đong góp còn chưa bàn gì
    với cách + kiết thế mà.... , đời người nguy hiểm lắm anh ơi :)

P/s: vnb là mod loại gì cũng bao che tham nhủng như quan hoạn mà thôi =))

9. tuandhtm1

Xin lỗi anh đây chưa bao giờ chửi newbie trên tư cách anh mày làm mod nhé thằng em :D , còn về nội bộ Hoàng Gia ấy , hay xem lại mình đi , tại sao lại bị trục xuất khỏi Hoàng Gia , ko cho tham gia giải đấu mà thay vào đó là tôi và Vixie =)) , đến những người chơi cùng team rất lâu cũng ko ngửi nổi cái tính đàn bà của mày , giờ lại giở thói đàn bà ra cho mọi người xem :) .

10. Tom_Kazansky

Tom_Kazansky

xin lỗi, chiến thuật bị nhìn thấy hết rồi còn phản gì nữa =))

tất nhiên nó không xấu xa như giết người, hiếp dâm,... dù sao trong game cũng chỉ là "thế giới ảo", đâu thể lấy các thứ ở "thế giới thật" ra để so sánh
    nhưng "thế giới ảo" cũng có cái "chuẩn" của nó, hm là xấu, ko cần thiết phải "nói giảm" cho nó

bảo bằng niềm tin =))
    những người dùng hm đã tự vứt cái tự trọng của bản thân đi rồi, bảo có ích gì, chửi cũng thế 8-}
    và nói thật, nhiều người dùng hm chỉ để chửi người khác khi mình thắng =))

đúng, không ai giống ai, và tôi khẳng định là: tôi không là họ và tôi không làm như họ

đả kích thì phải có chứ, nhất là cái xấu tuy nhiên dùng lời lẽ ra sao cho "có văn hóa" là được

-----------------------

@chủ topic: nếu replay này là replay mới, tôi ko có comment gì
    nếu là replay cũ, hãy xem lại bản thân

11. tuandhtm1

Chính xác là rep này cách đây 5 tháng , đề nghị close topic vì chắc bạn ấy đã đạt được một chút ý đồ rồi và cũng bớt cay cú vì bị loại khỏi giải đấu , còn về tôi ai đọc xong topic này cũng sẽ hiểu mà ko hiểu cũng ko sao . Tôi nghĩ ko càn bàn luận thêm nữa :D

12. Tom_Kazansky

Tom_Kazansky

tôi sẽ chờ chủ topic xác nhận thời gian của replay này, và sẽ khóa topic ngay nếu chờ lâu quá
    moi móc quá khứ người khác thì chả hay ho gì, có giỏi thì tìm sai lầm bây giờ ấy =))

13. tuandhtm1

14. Tom_Kazansky

Tom_Kazansky

ok, vậy chả có lý do gì để topic này mở >:D<

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.