Quan Độ _ thảo luận

Thảo luận trong 'Linh Vương' bắt đầu bởi bumbumxinhtrai, 24/9/09.

1. Luong Chau

Luong Chau Youtube Master Race

theo ý kiến cá nhân thì chỉ cần thiengvan + latumi đủ đập rồi ;))[/QUOTE]

Riêng latumi thì LC đập lúc nào thì lúc đó chết,tuớng tá thì ngon nhưng khiển quân thì gà không chịu được

2. GVRDee8Tee

GVRDee8Tee Fire in the hole!

nếu là cựu MC của Unc cầm thì có đập đc chết ko ;))

3. emlacomfo

emlacomfo Mr & Ms Pac-Man

thiengvan tướng thì ngon lv thì lẹt đẹt 22x 23x, lại chơi full kỵ, quân thì cầm kô max, chỉ được cái chạy nhanh thôi chứ đánh thì... Gặp combo bộ cung chắc mất điện :|
    Latumi có Chu Thái 293 thì lại build NN, cũng kô cầm được max quân vì đô thành bị sập...
    Tính riêng 2 người này thì liệu có đủ sức để đập LC?:|

4. GVRDee8Tee

GVRDee8Tee Fire in the hole!

để xem trận này kết quả sao
    tại lâu ko theo dõi QĐ ko dám chém bừa :D
    GP bành trướng ghê nhỉ
    trong tam quốc thì mảnh Ung châu tây vực lương châu chả ma nào thèm mà
    h cũng là mảnh cùi nhất trong bản đồ QĐ ;))

p/s cả phó minh chủ thuydancer lên àh :))
    mềnh hân hạnh quá
    đại lm lên tận ung châu :(

5. duongchanhao

duongchanhao Donkey Kong

Ai là Hoang Hoa trong diễn đàn GVN vậy cac bac ? Luong Chau hay Hoaxinhz

6. Lá...

Lá... Mr & Ms Pac-Man

đúng là chiến tranh có khác, giá gỗ lên 1k4 :((:((
    mà các hào kiệt GP đâu lại để mìh ThiengVan solo thế kia:(:(
    @naka:a chọn Dươg Châu đi, e chả thik IC với UC tẹo nào cả -.-, mà dạo nài dùg kiểu chữ xì tin thế ;));))

7. webgameLV

webgameLV Mr & Ms Pac-Man

oánh nhau rồi à, ai múc nhau với ai đấy, thiengvan hình như có biết ngườ này, giờ tung hoành thiên hạ cơ à, Ngô-GP định thống nhất QDo à, kinh nhỉ, dương châu là ở đâu nhỉ, hay vân nam, hay ti châu đi

8. Luong Chau

Luong Chau Youtube Master Race

Hoàng hoa nick GVn là txt,nhưng mà h này off rồi

9. Lá...

Lá... Mr & Ms Pac-Man

dạ,dương châu là nơi ap có ý định đóng đô bên PVTQ, usernames đọc kĩ hướng dẫn trc khj pót bài =.="

10. Lá...

Lá... Mr & Ms Pac-Man

có vào acc thiengvan để chuyển dùm vc[các bác GP chả ma nào biết giúp đỡ :))],tình cờ xem các chiến báo thì thấy quả thật GP chẳg coi 1 lm đã ko còn onl nhiêu người ra gì cả,mem nào từ lớn tới nhỏ đều phá nát bét thành.À,cũng tình cờ đc biết là các bác GP dạo này đang buồn nên cố ý gây sự để war[từ oách con đến cả các bác đứg đầu:)) ], thik đánh nhau thế sao ko dẫn quân lên HS mà trã mối thù, lại hùng hùng hổ hổ đi đánh 1 lm yếu hơn mình thế kia, nói thật thì qá thất vọng vì GP lắm roài, tự nghĩ trc kja mình với NBD lên Vân Nam vì cái gì cũng ko biết=)).Viết xong bài này, ap có 1 mong muốn là sẽ phụ giúp Bình Vương bảo vệ UC, đương nhiên dưới sự cho phép của các bạn:):)
    ps:chuyện này là cá nhân đương nhiên ko liên qua đến Ngụy ;)

11. chocolate_LC

chocolate_LC Mr & Ms Pac-Man

LC hoang nghênh chào đón các bạn , mở thêm 1 chiến trường dưới Đáp Lang Để các bạn Gia Phong có thêm 1 chút việc để làm :D

12. bovami1

bovami1 Donkey Kong

Hờ bây h nó là thế ap ạ =)) . Gặp đối thủ mạnh hơn 1 chút là sợ dúm gió vào rồi đi cầu cứu chi viện khắp nơi nhưng khi gặp liên minh yếu hơn thì hổ báo lắm :)) . Thấy cũng nể mấy bạn BV yếu hơn nhưng đánh trận rất khá nhất là acc HH và tự đánh bằng chính mình chả cần cầu cứu ai mình thích thế ;)) .

@Ap : Máu thế nếu có đi đâu đánh nhau thì cho mấy thằng này theo hầu với :-"

13. chocolate_LC

LC quyết tâm lắm các bác . Các bác ấy hổ báo quá thì đành chịu thôi :)

14. bumbumxinhtrai

bumbumxinhtrai Mr & Ms Pac-Man

Đáp Lang gần Vân Nam đấy ,các Pác LC có vác quân đi thì cũng ko nên để quân đóng ở Vân Nam nhé chứ ko thì .....:D
    Huyết Sát h chỉ sim thôi và chiếm nguyên mảnh Vân Nam,ko đụng đến ai nhưng tốt nhất đừng ai đụng đến :)) những thằng nào có quân ở Vân Nam ko cần biết lý do j cũng cho về gặp Hoa Đà hết;))

15. chocolate_LC

nói chơi vậy thui chứ các sếp của em vẫn chưa thông qua việc lên tiếng giúp đỡ của AP :)

mình yếu thì đánh theo yếu các bác ạh , " địch động ta biến , địch bất động ta treo máy đi ngủ "

16. PhucLongYth

PhucLongYth Mario & Luigi

Bác Bumbum cho anh em làm cái kế : Mượn đường diệt Quắc cái ;))

ngồi trông mọi người tỉn nhau ngay trước cửa cho nó vui tội gì mà không , chưng cứ có pháo hoa nhà mình là ra tỉn thôi =)). Bác không thích xem kịch à =)) em thì thích lắm mỗi tội nhà xa toàn phải ra bản đồ kích mà tìm như bác sướng ;;)

17. webgameLV

ua, Lá ở day la aphong mà, 1 hoi 1 thuyen voi dam Ngo mà, h the nay ah??? kho heu nhi, dua hay that day, ke ra thay LC bi bem nhu the cung thay hoi buon, khuyen 1 dieu danh cho LC, neu cam thay duoi chuyen HB phuc hoi quan luc, ket be ket dang them , dàn binh bố trận lại , chờ lúc mình nhiều time, địch ủe oai, beng,
    hehhe, chém gió chút , lâu quá k thấy oánh nhau hơi phởn, chảng là mới biết cách farm HN, ngày cứ đều như vắt chanh 10-15 đạo 2-3 tuần nay rồi, trang bị 9-10 bộ đồ cho tướng toàn đồ HN cả roài, với 3-4m ngựa HNPK, k bết đến ngày nào vó ngựa Hung nô mớ được giẫm đạp đây , thoai lại farm tiếp, sướng quá, gần 30 cái MCB 12h tha hồ MCB khi bi đập nhé, kekekek:)):)):)):)):)):)):)):)):)):))
    xl mod nhé, k phải muốn gõ cái vụ dấu thế này đâu, chẳng là bàn phím đang hỏng, thông cảm nhé, lúc được lúc k

18. chocolate_LC

chài , chưa gì vào kêu chuyển HB rùi :(

19. webgameLV

ặc, tiện đây xin hỏi luôn, có cao thủ nào farm HN pro xin chỉ giáo giúp tức là thế này:
    chơi 1 acc (k có acc buff) ngày đều như vắt chanh làm chục hồi cung độ với 10-15 đạo HungNo, tiền mua CCMTL k quá 2-4 cái/ngày , chịu nổi nhiệt quá 15-20 ngày liền, vẫn dư thừa quân giới xông xênh đồ đạc, vừa luyện vừa đi du hý ăn chơi, thì làm ơn cho tại hạ xin cái nick YM, trao đổi kinh nghiệm nhé :P:P:P:P:P:P:P:P:P:P:P:P:P

20. bumbumxinhtrai

bumbumxinhtrai Mr & Ms Pac-Man

thôi xin,nó cứ dí mấy cái trại trước cổng nhà nhìn khó chịu lắm:)) mà thăm dò thấy có quân ko bem thì uổng biết đâu mình đi ngủ nó lại bem mình:|