QUAN ĐỘ ĐẠI CHIẾN - GVN vs TTV

Thảo luận trong 'Linh Vương' bắt đầu bởi litamhoan, 9/2/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. CandyKute

CandyKute Youtube Master Race

ratrichero1 là cậu nào thế :-/

2. tottochan

tottochan T.E.T.Я.I.S

vẫn là cái kế khích tướng :-j
    thôi cứ để mai có chiến báo là chú ấy tự giác keep sai lừnh liền,mark ko cần quan tâm đâu :'>

3. T2_2112

T2_2112 The Warrior of Light Lão Làng GVN

Chán :devil: đời vẫn lắm kẻ không biết ẩn tình bên trong cứ nói bừa , chém ẩu . TTV Mông Cổ gặp GVN Việt Nam thì lại 3 lần quân Nguyên Mông tháo chạy :devil: :'>

4. L0NGSPEAR

L0NGSPEAR Mario & Luigi Lão Làng GVN

Thành chủ banhxac (Cấp 3)
    Liên minh: [GVN]Đào Viên
    Tọa độ: (-415,-220)

Đấy thích thì đáp trả bằng hành động.
    Mệt người. Ngay ở Duyển châu đấy

5. dangkyweb

dangkyweb T.E.T.Я.I.S

3 cái thành đó nó ở đó từ lâu và bị bác lý đánh tan tành rồi bác à.Đó cũng là lý do ngưng chiến với GVN.Vì anh em mà.
    Nếu các bác vẫn chưa hiểu nguên do vì sao trận chiến nổ ra ở đó thì để đây kể cho nghe.
    Cách đây khoảng 4-5 ngày gì đó,bác TLL liên tục đánh XQ khu đó.Mà khu đó chỉ có 4 thành viên trước đây đánh TTV.Bác lý bem ở đây là XQ mất hơn 5V quân.Bác lý chưa mất 1V nhưng bị XQ đánh tan tành 10K xe.Đáng lẻ XQ+TTV sẽ đánh GVN vì cùng đã kết minh.
    Thấy tình hình có vẻ không ổn vì TLL quá mạnh so với 4 mem còn lại của XQ,tôi mới gửi thư đến TTV nhờ chi viên và cùng nhau đánh TLL.Nhưng Hấp Diêm Quỷ trả lời 1 câu như sau:"tớ chưa có ý định đánh GVN,vì tớ cũng là thành viên diễn đàn đó mà".Quá tức sau câu nói đó,Tớ mới hội ý LM và đổi tên thành [GVN]Thiên Hà,cùng GVN đập TTV.Nhưng vì khu đ1o mới bị TLL bem cho nát xong,nên cũng chưa có ý định bem vội đợi tập trung đủ lực lượng đã.Với ali5 cũng đã ký hòa ước chiến tranh với TTV rằng nếu có chiến tranh cũng sẽ nói trước 1 tháng để chuẩn bị.Nên ko thể thất hứa
    Cùng lúc đó mãnh tướng của GVN là TiểuLinhLinh,bắt đầu đánh các mem TVV ở giáp vùng đó.Nhưng cái hay của TTV là lãnh khới xuống cùng 1 lúc,tạo thành 1 thế gọng kiếm chặn đường tiến của TLL.Theo mình nghĩ lúc này TLL chỉ có ý địng dọn dẹp quanh vùng đó để sau này hợp với anh em ở trên và XQ đánh từ dưới lên bem TTV.Nhưng có thể nói TTV đi 1 nước cờ rất cao khi phù tập thể xuống.Và sau đó cuọc chiến bắt đầu tại khu TếnNam cho đến bây giờ.
    Vì đã có hiệp ước với TTV và cũng đã đổi tên ngừng chiến với GVN nên XQ vẫn giữ Trung lập cho đến bây giờ.
    @GVN:và XQ cũng hy vọng các mem GVN cũng đừng bem các mem XQ,không thì đừng nói sao XQ nói mà ko làm.Trong thời gian qua XQ đã chuẩn bị khá kĩ đề phòng chiến sự thay đổi.

6. mark_2000

mark_2000 Donkey Kong

nói với đần tốn nhiều time quá, mà không nói họ lại tưởng mình cá đuối: XQ đổi tên thành GVN nghĩa là muốn hòa nhập vào anh em GVN là việc tốt của GVN cũng là việc tốt của XQ. Nhưng lại là việc ko tốt đối với một số kẻ khác, nên họ thọc gậy bánh xe, sỉa sói vào lòng tự trọng người khác làm sao anh em trong nhà phải quay sang đánh nhau, liên kết tan vỡ và họ thì thấy hả hê lắm. Nhưng mà mở mồm ra thì đek biết ngượng.

haiz.

Tuy GVN là sân chơi của gamer nói chung, là nơi mà mọi người chơi game có thể post bài để trao đổi và học hỏi lẫn nhau .Lm GVN ra đời do những người quen biết nhau trên 4rum GVN, chơi với nhau đã trải qua thời gian và nhiều dòng Webgame tạo ra.Những người khác sang thăm và muốn trao đổi kính nghiệm chơi game thì anh em trongGVN cũng mừng vui và đón khách thôi nhưng mà lắm kẻ phá rối toàn sang kiếm chuyện + chia rẽ nội bộ người khác thì qua làm gì chỉ gây sự thị phi và nói xấu lẫn nhau. Mà lắm LM cũng có 4rum to đẹp, lịch sự, hoành tráng nhưng tìm mỏi cả mắt chả thấy bài "Sự hèn nhát của Xích Quỷ" nào ,mà toàn bài ghê gớm chê bai lm GVN thế này GVN thế kia, sau khi sang đây thì anh anh em em nghe mà phát khinh. Còn trong ngôi nhà này anh em [GVN]Đào Viên chả bao h chơi trò 2 mặt như thế cả . ( tớ nói đến 1 vài người thôi, kẻ xấu thì tất giật mình, còn người tốt thì chả sao phải ngợi)

7. h3wog2

h3wog2 Donkey Kong

à à ra thế .Mình nghĩ chẳng ai trong GVN muốn gây chiến XQ lúc này đâu , mong ban quản mem cẩn thận

8. dangkyweb

dangkyweb T.E.T.Я.I.S

XQ luôn quản quân rất nghiêm.Sẽ ko ai đánh mà ko có lệnh của mình.Đó cũng là điều mà mình thích ở cái Lm mình.Nên vì anh em giở chút mưu kế,mất chút danh dự cá nhân cũng không sao.

9. hans

hans Evil's Hell of Thư Giãn Lão Làng GVN

Bạn đừng có nói kiểu ấy Nghe nhục lắm ý :-j
    Ko đánh ai mà ko có lệnh của mình
    Nói thế thì cái này do bạn ra lệnh phải ko :)):))

10. Nagano

Nagano C O N T R A

Nhục gì, chỉ khiến người khác buồn cười thôi =))

11. EMPTYDIEU

EMPTYDIEU Mr & Ms Pac-Man

Thấy cái tiêu đề topic rõ kêu, vào đến nơi thì toàn quân tử đấu khẩu ko :( . post vài cái chiến báo cho ae hoc tập nào :-"

12. contes

contes T.E.T.Я.I.S

ôi không ngờ có 1 tên dốt đến thế nếu trước đó GVN không thoát đồng minh thì đâu dám đánh
    ps lúc đánh đó hình như chỉ có [GVN]đàoviên còn LM thì phải ;;)

13. uminhcusi

uminhcusi The Warrior of Light Lão Làng GVN

:'> Vì 1 linh cảm nào đó nên mình đã ko tiếp nhận bất cứ thư nào của Xích Quỷ ... Xích Quỷ có thể cười vì "mưu kế thần sầu" của mình, nhưng mà đừng quên còn khối LM mạnh xung quanh nhé... ;;) Chưa chi đã lộ miếng thì dễ sứt mồm lắm.

14. dangkyweb

dangkyweb T.E.T.Я.I.S

Đề nghị close topic.Tin chiến ấo thì không thấy.Toàn cái gì đâu không.

15. jupiter0402

jupiter0402 Legend of Zelda

tình hình có nhiều biến động,tặng anh em tấm ảnh

Các file đính kèm:

Kích thước:
      58.9 KB
      Đọc:
      100
  16. T2_2112

T2_2112 The Warrior of Light Lão Làng GVN

Hoan hô YY , điều này mang lại nhiều hưng phấn cho anh em :D :x :'>

17. mark_2000

mark_2000 Donkey Kong

Thức trắng đêm xem chiến báo mà các bác qua LM mới chiến hết, thành ra hơi buồn. Các bác chăm chỉ post chiến báo vào để anh em biết tình hình với.

18. h3wog2

h3wog2 Donkey Kong

tối hôm qua bật chiến báo toàn thấy def , sang nay dậy các bác làm mấy quả hấp dẫn quá :x:x:x

19. Sir_ACP

Sir_ACP Mario & Luigi

phải từ từ chứ. hết time đóng bằng thì có mà vô khối chiến báo cho mí bác xem.

20. h3wog2

h3wog2 Donkey Kong

cố lên ae , 2 ngày nữa có thể tham gia chiến trận rồi

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.