Questions and answers for Final Fantasy VIII ( Refresh ngày 23-05-04)

Thảo luận trong 'FFVIII' bắt đầu bởi Gervie, 3/2/04.

1. deadly

deadly C O N T R A

Bà con vô box tổng hợp mà coi ngươi ta post bài kìa, sao tự nhiên hắn nổi hứng vậy cà.
    Mấy cái đó đầy rồi post chi nữa.

2. deadly

deadly C O N T R A

Mấy bà con vô box tổng hợp mà coi người ta post bài kìa, sao tự nhiên hắn nỗi man.
    Cái đó có rồi post chi nữa, Ym đâu, tui PM rồi đó.
    Xinlỗi nha, do vấn đề trục trặc nên post 2 bài, bài này phải edit đó, đưng có trừ tui nghen.

3. RamBo III

RamBo III Youtube Master Race

Không có đâu bạn ơi!.Trước kia mình cũng đã thử làm theo hướng dẫn của Ruby đánh bài với Cái bà bác sĩ xong đi về phòng chọn "Rest" bấm cả chục lần luôn nhưng sau đó chẳng thấy Quistis tới đâu cả?.
    Sau đó tức quá mình cho Squall chạy ra ngoài rồi chạy vô trong bấm lại chọn "Rest" khoảng 2 hay 3 lần mới gặp nó đó.Có thể mình chơi Final Fantasy VIII Trên computer nên khác với mấy bạn chơi trên Playstation :D :hug:

4. deadly

deadly C O N T R A

Cothể, nhưng mà có lúc do bạn thiếu cái gì đó cũng nên mà, cai snày không chắc lắm, tui chơi cả hai bản mà đều được cả.

5. RamBo III

RamBo III Youtube Master Race

Tại sao mình chơi Chocobo World đến Level 100 rồi mà gặp con Demon King Nó bắt Koko rồi nó chạy mất luôn mình chưa kịp đánh với nó.Sau đó mình đi tìm nó đánh cả chục trận rồi mà nó cũng ko xuất hiện là sao vậy?Có bạn nào biết nguyên nhân ko giải thích giùm mình với

6. Beckhamvn

Beckhamvn Mr & Ms Pac-Man

con blue dragon and con elastoid kiếm ở đâu?
    còn dragon fang lấy ở đâu nhanh nhất

7. ultima_86

ultima_86 Quy ẩn giang hồ Moderator GVN Veteran

Con blue dragon thì đến đảo địa ngục mà tìm,hoặc là ở gần làng Shumi cũng có,còn con Elastold thì chỉ tìm được ở trong phần giấc mơ về laguna thoai.

8. rinoaheartilly

rinoaheartilly Legend of Zelda

oài, con đó sau khi có phi thuyển lên chỗ núi ở khu vực traibia snowfield cũng có đó, còn dragon fang thì lấy ở chocobo world là nhanh nhất đoá =))

9. okia

okia The Warrior of Light

tôi không biết chứ tui chơi cả trên PC và PS rồi mà có cần đuổi mấy thằng kia đi chỗ khác đâu. chọn rest luôn là được mà. Mà thôi ai thich chọn rest luôn thì chọn, không thích thì đuổi lũ kia đi thì cũng rứa...

10. Beckhamvn

Beckhamvn Mr & Ms Pac-Man

:o:cool: :hug: đảo địa ngục ở đâu vậy ? :hug: :devil: :cool: :o

11. high summoner

high summoner Fire in the hole!

hix hix .....hình như là cái đảo island closest to hell hay sao nhỉ ????biết vậy thôi chứ chưa lên lần nào đâu ..còn đảo thiên đường ???ở đâu nhỉ???chắc ko có ???

12. deadly

deadly C O N T R A

Có cái bản đồ vừa mới up lên trong box ảnh kìa, rất đầy đủ đó, vô đó mà xem đi, nói suông không có hiểu đâu, hi vọng you tìm được =))

13. rinoaheartilly

rinoaheartilly Legend of Zelda

chậc, ko ngờ bà giả nai giỏi thiệt
    mà cái đảo địa ngục có ai luyện ko, tớ chỉ luyện ở đảo heaven thoai

14. deadly

deadly C O N T R A

Địa ngục và thiên đang, tui chả luyện đảo nào cả, chỉ có ra mà chơi thôi, không ém LV nên nó đầy hết rồi, mà cưng không giảm cảnh cáo được hả, hết thanh long gòi =)).

15. Shuu_shirakawa

Shuu_shirakawa Fire in the hole! GVN Veteran

các bác có ai biết tại sao cái ông già câu cá ở chỗ Fesihoro ấy lại chạy tới làng Shumi không
    chỉ cho em với và giải thích tại sao lão già ấy lại chạy tới đó vậy

16. high summoner

ơ :-0 ...nói thiệt mờ ......chỉ có ai rỗi hơi mới đi luyện chỗ khác ngoài đảo hell ..vì sao ..vì ngoài đảo hell ra chẳng con cái chỗ nào mà khi mình lv 20 mà monster lv 100 cả ..vì thế vừa đỡ mất công lv up vừa gặp toàn thứ dữ ...tăng lv quá nhanh còn gì
    đứa nào bảo ông già câu cá chạy tới đó ..cái ông trong căn nhà nhỏ trên đường ray xe lửa kìa ..vì shumi thiếu nhân công làm tượng nên tụi squall mới bắt ông tới làm thuê đó kekeke

17. Shuu_shirakawa

à chính ông ta đó , em nhầm, bác này giỏi thiệt á. gần như cái gì cũng biết, bác cho em hỏi bác có làm chức vụ mod hay gì gì không, giỏi như bác không được làm mod thì tiếc nhân tài quá, vậy bác vào phần topic up điểm poin chả lời câu đố của em xem sao.nếu chả lời được thì em nể bác nhất đó

18. high summoner

"em" yêu cầu "anh" đừng có "nịnh" "em"kẻo "em"tổn thọ ...kiến thức của "em" làm sao mà bằng mod mà đòi làm mod=))"em" chẳng làm gì cả ..okie ...thêm nữa .."em"là 1 girl ..ko thấy mấy ông trong này kiu "em" bằng gì sao???
    thiệt hông?thiệt hông luyện hông??? mà ra đó chơi vui ghê nhỉ ..gặp toàn đồ xịn đánh vui lắm ....nhất là lúc mình mới lv 7 =))
    hix thanh long là gì vía ..trái thanh long hả ...tui hổng thích ăn +_+cảnh cáo thì chẳng biết đến khi nào mới hạ xuống được hichic ..mà tui chỉ muốn giảm giúp cái cảnh cáo hơi "bị" oan mà bữa mod gì bên box game adventure đã cảnh cáo thaoi

19. Shuu_shirakawa

trời ạ thời buổi nào rùi mà bác còn giả gái vậy. tui không tin là 1 girl lại có thể biết về mọi bí mật của game nhìu như bác đó , có thể nói thuộc vào hàng đại cao thủ luôn chứa ấy. nếu bác là girl thật thì có nick chat ở Yahoo không vậy vào bật wc tui xem mới tin a'

20. Goldbin

Goldbin Youtube Master Race

Ai chơi game fan 8 mà chả bít nhùi,có ông lạc hậu thì mù tịt thì có,chỉ giỏi nịnh người khác,sao ko nịnh mình là Ngu game sành điệu đi.Trong cái GVN nè ai mà chả là dân nghiền game,bác cứ khiêm tốn.