Questions and answers for Final Fantasy VIII ( Refresh ngày 23-05-04)

Thảo luận trong 'FFVIII' bắt đầu bởi Gervie, 3/2/04.

1. deadly

deadly C O N T R A

CŨng chả biết giá nó bao nhiêu cảm, cỉ biết FFX là 40$ thôi. Ai có cho xin cái nào, Ultima có đĩa cài lưu sẵn ở máy không, cho tui ké down về với, cái đĩa hư ròi, ai cũng được cả.

2. finalfantasy_fan

finalfantasy_fan Donkey Kong

chài,muốn đưa cho pác lắm mà chả bít đưa làm seo đây,tui có đĩa cài FF 8 đây,nhưng nếu tui copy vô máy ở nhà thì e ko được,vì offline suốt mà,còn máy ở cty thì hơi bị full,vả lại máy ở nhà xài modem 56K nên ẹ lém,chắc tui fải mang vào cty chép cho pác thôi,vì đường truyền cũng khá hơn(ADSL mừ),nhưng có lẽ pác đợi đến thứ 7 đi,mai đi làm tui chép vô rùi send cho pác cho,cái vụ sendthisfile nì có nghe ở đâu gòi nhưng chưa thử lần nào,nên chả bít gửi được ko è.

3. Địa_Long

Địa_Long Youtube Master Race

À mà cái vụ này là copy toàn bộ file và folder trên đĩa phải hôn,sau đó send.Hỏi cho bít vậy mà.

4. deadly

deadly C O N T R A

Kệ mà, cho tui ké đi, đường truyền không lo, máy tui cable mà.
    Nên làm đĩa ảo sau đó nén lại, cop zô đâu đó, sau đó gởi mail đến cho tui
    Cách này ko đưọc còn cách khác.

5. RamBo III

RamBo III Youtube Master Race

Các bạn ơi làm sao để có magic "Float" bây giờ.Tui không nhớ ở đoạn nào mà tui kiếm được 15 cái Float.Bây giờ tui đã gần về nước rồi mà thấy không có con quái vật nào có magic đó để draw.Và tui cũng tìm trong Ability của các GF không có cái nào có thể chế tạo ra nó hết.Bạn nào biết về Magic này hãy chỉ giùm mình.

6. heckler

heckler Mr & Ms Pac-Man

ở bân ngoài chổ mà ông đánh với con scared và minotaur đó......hoặc là ở nơi nào trong đó
    phép đó không có tác dụng gì nhiều ngoại trừ việc giúp ông không bị dam bởi phép đọng đất và chiêu phối hợp của min&sca

7. Địa_Long

Địa_Long Youtube Master Race

Có ai giải thích giùm thắc mắc của tui ở trang 214 với.nhanh nhanh giùm cám ơn.

8. finalfantasy_fan

Tui copy vô máy lun gòi,mà ông kiu tạo đĩa ảo = cách nào,burn= Nero ra file ISO à hay file zì è,mà mail ông là zì ấy nhẩy?Sao đĩa bên ấy mắc thế nhẩy,hơn 600.000 đồng bên đây chứ rẻ gì è.
    u đưa trích dẫn cụ thể đi,đưa khơi khơi zị chả bít hỏi zìa cái zì hít.
    -Float:có thể draw từ con Thurstevis ở Galbadia(các khu vực gần Dollet,Timber,hay Unknown King's Temple-nơi thu phục GF Brother(có điểm Draw Point Float Magic ẩn ở khu vực này).

9. deadly

deadly C O N T R A

T h a n k rất nhiều, ổ ảo loại gì cũng được, nếu có Ancohol 120% thì càng tốt sau đó nén lại, mail tui là [email protected].

10. finalfantasy_fan

Tui gửi wa mail cho ông file ISO thông wa trang sendthisfile gòi,ông vào check thử coi,dung lượng nó khoảng hơn 550MB,vậy được rồi nhé.Có gì trục trặc cứ liên lạc nha.

11. RamBo III

Có bạn nào biết làm sao để cho limit của Zell tăng lên 12s không?. Ở mấy bài viết trước mình có nghe các bạn nhắc về limit 12s của Zell. Nhưng mình không biết cách nào để tăng thời gian đánh của nó lên cả. Chứ mình đã đi đến disk 4 lấy được vũ khí cuối cùng cho Zell rồi và các chỉ số Zell của mình đã tăng lên hết cỡ là 255 hết rồi. Thế nhưng tại sao mỗi khi mình dùng limit của Zell thì nó chỉ cho có 3s thôi vậy?.Quá ít đi mỗi lần như vậy chỉ có thể đánh được vài chục ngàn thôi.Làm sao để tăng nó lên 12s bây giờ?. HELP ME

12. Dragonmaster

Dragonmaster Legend of Zelda

Thời gian đó là hên xui thôi,ko thể tăng theo ý mình được đâu.
    Mà sao you chơi kiểu gì mà đế`n disk4 mới có vũ khí cuối của Zell ko vậy,tệ quá pa ơi

13. vuminhtan_84

vuminhtan_84 Liu Kang, Champion of Earthrealm GVN Veteran

vũ khí cuối thì lấy lúc nào không wan trọng,miễn sao có trước khi đánh trùm cuối hoặc OW là được òi
    Còn thằng Zell chả muốn cho vào đội +_+

14. Dragonmaster

Dragonmaster Legend of Zelda

Cái avatar nh2in dễ thương quá đi^^
    Lấy lúc nào cũng được nhưng lấy sớm vẫn ahy hơn phải ko.

15. vuminhtan_84

vuminhtan_84 Liu Kang, Champion of Earthrealm GVN Veteran

Thế hả,cám ơn nhé,nó là con gấu Panda ở trong Tekken đoá
    Trông thía thui nhưng nó đánh thì trâu lắm
    Vũ khí muốn lấy lúc nào thì nó tuỳ vào người chơi chứ
    Tui thì thường đến khi lấy phi thuyền thì trang bị vũ khí cuối luôn
    Ngại đánh OW bằng kiếm thường lắm

16. chauint

chauint Youtube Master Race

tui cũng đã từng bị trường hợp xem xong đoạn phim đầu la bị văng ra.Lỗi ko phai là do đĩa cũng ko phải Win mà do driver màn hình thôi chỉ cần chỉnh độ sâu màu thành 16bit là được rồi

17. HLM510

HLM510 Youtube Master Race

cả làng ơi có ai biết lấy 100utima hãy bảo cho tụi nhé

18. high summoner

high summoner Fire in the hole!

1 dark matter=100 ultima
    draw ultima,omega
    1 enegery crystal:3 ultima
    5 pluse ammo:1 ultima
    isand colest to hell and heaven
    1 ultima stone=1 ultima=))=))=))

19. RamBo III

Hì hì!. Không dấu gì bạn. Sự thực thì mình đã lấy được vũ khí cuối của các nhân vật từ lúc ở giữa disk 2 lận cơ. Nhưng mà mình không biết các nào làm sao để cho tuyệt chiêu limit của Zell trong các trận đánh nó tăng lên 12s mới tức chứ bộ không có bạn nào biết cả sao?. ::(
    Nếu các bạn nói là Limit của Zell trong mỗi trận đánh tăng thời gian là nhờ may mắn thì chỉ số Luck của Zell mình đã cho tăng lên đến 255 lận mà. Vậy mà không biết tại sao mỗi lần chơi Limit của Zell cứ toàn là 3s trở lại thôi hà chứ chưa bao giờ nó vượt quá 3s cả. Có bạn nào biết không giúp mình với. ::(
    Chứ nếu mà không có Limit 12s của Zell chắc mình không có cách gì để diệt con ultima Weapon quá. Các bạn biết không con đó nó mạnh cực kỳ từ lúc mình bắt đầu chơi đến giờ trong mỗi trận đấu với các con quái vật,thậm chí là đấu với trùm,thì mình chưa bao giờ phải dùng đến Limit của các nhân vật cả.Vậy mà khi gặp con đó mình cứ đánh thua hoài. Chỉ số strength của cả 3 nhân vật mình đã cho tăng lên đến 255 rồi mà đánh hoài nó không có chịu chết mới tức chứ. Các bạn hãy mau chóng chỉ cho mình cách tăng Limit của Zell để mình cho nó một bài học. :D :hug: :> :whew:

20. deadly

deadly C O N T R A

CÓ gì khó đánh với con đó đâu,15 m là quá dư gòi cần gì nhiều. Str 255 thì được cái mạnh thôi, cần speed 255 để nhanh, vit và spr max để có khả năng chịu đòn tốt, được cái 255 str mà sao cứ đem khoe hàng mãi, muôiiiiiiiiiiiiiiĩi