Questions and answers for Final Fantasy VIII ( Refresh ngày 23-05-04)

Thảo luận trong 'FFVIII' bắt đầu bởi Gervie, 3/2/04.

1. Eden_FFVIII

Eden_FFVIII Dragon Quest Lão Làng GVN

nè các you có biết kiểu nào bảo sửa trong nc thì làm kiểu nào tui đây sửa bao nhiêu lần rùi đó toàn hỏng thui mà kho báu trong FFVIII thì toàn là mấy viên stone chứ có cái gì đâu

2. rinoaheartilly

rinoaheartilly Legend of Zelda

chơi chocobo world thì cái gì chả có

3. max_lionhart

max_lionhart Mr & Ms Pac-Man

ù , phải rùi .Nhưng cho tui hỏi nè , sao cái mp của bạn nó dã man vậy ? Viết bài ngắn quá à ? Ghê rợn thật !

4. Eden_FFVIII

nè trong nc tui sửa mãi có thấy gì đâu các you thử chỉ cho tui coi nào?

5. wuan

wuan Mr & Ms Pac-Man

hic!!! em là lính mới !!! em chơi đến đoạn lấy quyển sách Oc...I gì gì đấy ( ở đĩa 1 - trong thư viện ở balamd garden ấy ) nhưng kô tài nào tìm được !!! hic!!! :(( !!! các bác chỉ dùm em với !!! làm ơn nếu có thể hãy nói cụ thể một chút hộ em ạ !!! em xin cám ơn

6. ultraman

ultraman Mr & Ms Pac-Man

mọi người cho hỏi chút, truớc đây tui toàn để auto gunblade để nó chém nổ tự động.Bây giờ mới để ý khi bật cái đó thì cái renzokuken ở dưới bị tắt. Vây đó là cái gì thế, hình như khi để cái đó On thì đánh limit nó hiện ra một cái khung ghi special tripper là cái gì vậy????
    Thằng bạn tui nó bảo có cách bấm ra lionhẻat phát nào cũng được thì có ko vậy ::(

7. vt_zell

vt_zell Youtube Master Race

chà , bạn sửa trong NC làm gì? bạn vào trang chủ vô phần Tải xuống rồi tìm có cả đống Trainer mà xài B-)

8. vt_zell

ủa có vụ chém phát nào cũng ra lionheart nữa hả, hình như không có đâu!
    mà chơi tuyệt chiêu thì bạn phải tự tay bấm ra Perfect mới may chứ, không nên để chế độ Auto

9. ultraman

ultraman Mr & Ms Pac-Man

vay may là thế nào. Bác chưa nói tui biết cái khung chữ nhật đó là gì ????, ấn perfect là gì ???. Mong các sư phụ chỉ giáo nhá

10. vt_zell

cái khung đó chờ cho thanh sáng nó chạy cho gần hết rồi bạn nhấn X một cái thiè sẽ "chém nổ" tức là cú đánh sẽ mạnh hơn đó
    nếu được nhiều lần như thế thì nó sẽ hiện lên chữ perfect hoàn hảo

11. vuminhtan_84

vuminhtan_84 Liu Kang, Champion of Earthrealm

mà có chữ đó thì cũng đâu có ra Lion Heart liên tục được chứ +_+.Mà cũng chả hiểu khi đánh nhiều phát thì ấn thế nào vì toàn chọn chém nổ thui

12. ultraman

ultraman Mr & Ms Pac-Man

h eh e thằng bạn tui nó kêu giấu nghề ko chịu nói. Còn kêu thêm tụi game vn hông đứa nào biết????? Chả biết nó phịa hay nói thật, nhưng nghe giọng thì nó chắc chắn lắm. Chú thích thêm nó lấy đưọc các magic cao như firaga nay từ disc 1

13. Eden_FFVIII

nè you vào cái có hai tủ sách, quyển oc...i chỗ tủ sách bên trái đường mà nhớ là ngay đầu tủ không phải là sát tường đâu nhé

14. neon

neon Legend of Zelda

to:vuminhtan84
    bác nói là sẽ không ol nữa mà,bi giờ lại ol,không giữ lời hứa với bản thân gì hết^_^^_^
    to:eden
    cái chữ kí của u nhìn đẹp lắm^_^^_^,chó điều ở cái răng của thằng zell sao lại phát sáng nỉ,giống quảng cáo kem đánh răng quá #:-S
    Cái lúc sắp làm nhiệm vụ lên hòn đảo có cái tháp thu phục con siren ý,trước lúc lên tàu tui đã có phép tonardo rùi,nhờ quýnh bài đổi ra,gắn vào strength lên 70+ lun,chém cái bặt mất quá trời máu lun

15. Eden_FFVIII

nè thật đó cần tui chỉ cho không hả rieng FIRAGAS tui thấy bình thường tui đây còn lấy hết cả BIZZRAGAS, Totado,và quên rùi nhưng có cả curagas,fare đó
    nè các you nên chơi bài thật nhiều vào thì mới có được các cái đấy còn cái lion heart you muốn rèn thì phải it cũng đổi bài của brothers để lấy am....đánh bài lấy 20 lá el...và đánh con khủng long trong cái chỗ ngắm cảnh trường học để lấy dragon fang

16. Eden_FFVIII

nè tui được hẳn Fare lúc đó rùi đó

17. neon

neon Legend of Zelda

thui đi bố,phóng đại vừa thui ba,vậy u đổi phép flare từ lá bài nào ra vậy,chỗ đó nó cho đổi bài mạnh nhất sang phép tonardo là hết cỡ rùi^_^^_^

18. AsaDung

AsaDung Mr & Ms Pac-Man

Mình cũng nghĩ vậy đánh bài gần 7 giờ mà cũng chỉ đổi ra toraldo là bổ trợ cho sức tấn công tốt nhất

19. @shinryu@

@shinryu@ Donkey Kong

Nói thiệt,tui max tất cả các chỉ số từ đĩa 2,chỉ cần ngồi cày items bên Chocobo World là xong.:D:D

20. ultraman

ultraman Mr & Ms Pac-Man

vậy bác nào chỉ dùm tui phải đánh với ai và đổi bài gì để được tỏnaldo. Giúp lính mới cái nhé