Questions & Answers! Những câu hỏi linh tinh thì vào

Thảo luận trong 'Stealth and Tactics Action' bắt đầu bởi Aasa, 18/3/05.

1. Ulf

Ulf Fire in the hole!

Nghe 1 số trang nói Thief 3 có góc nhìn thứ 3, nhưng vào game mình không biết nút nào để chuyển. Có ai biết chuyển sang góc nhìn thứ 3 bằng cách nào không? Cám ơn.

2. .|cff00ffffhac

.|cff00ffffhac Youtube Master Race

1. Cho mình hỏi tại sao khi chơi AS1 vào game mình chơi cứ được khoảng 2 đến 5 phút
    thì fbs bắt đầu chậm lại, cử động các nhân vật và hình ảnh đều bị chậm, rồi khoảng 10s sau lại binh thường.

Lúc đầu mình tưởng do máy yếu nên bị giật, nên để cấu hình Low, tắt hết hiệu ứng nhưng vẫn bị thế. Xong mình thử để tất cả cấu hình max hết, chơi vẫn nuột, ko bị giật 1 chút nào.
    Nhưng cứ 3-5 phút lại bị 10s giật, dù để cấu hình gì đi nữa. Ko hiểu sao?? Máy mình rất nhiều virut, ko hiểu có thể do virut ko,nhưng chưa có lúc cài lại win vì nhiều dữ liệu trong PC quá Bây giờ mình chơi toàn để max hết, khi nào nó giật thì pause game, chờ 1 lúc để chơi tiếp. Khổ lắm huhu.

2. Cho mình xin cái cốt truyện, chơi đến màn 3, 4 rồi. Game hội thoại nhiều mà mình chả hiểu chữ nào. Biết mỗi cái cốt truyện ở báo game nó ghi, còn cụ thể trong game diễn ra
    như nào mù tịt

4. Cho em xin cái HDHC tomraider underworld, trong topic HDHC link tổng hợp die rồi nên em mới hỏi ở đây. Thank all!

3. OcTieu3300

OcTieu3300 Mr & Ms Pac-Man

Cho mình hỏi về game Splinter Cell Conviction.
    Tình hình là PC thằng bạn mình xài VGA Geforce GT 220 cài vào thì chơi bình thường.Nhưng khi cài vào PC của mình với cả laptop của thằng bạn thì nó báo "GTX 465:Not Supported".Laptop của thằng bạn mình xài GTX 460M cũng bị tương tự.Có bạn nào biết cách khắc phục không :((.Thanks trước :D.

4. .|cff00ffffhac

Cho em hỏi, hôm qua em vẫn chơi Assasin creed 1 bình thường với win xp, em vừa cài lại win sang win 7 xong.

Cài lại đĩa game Assasin Creed thì start nó update xong rồi thì ko hiện ra cái gì để vào game, mà cũng ko báo lỗi cái gì cả. Ai giúp em với, đã lưu file save để cài lại win để chơi tiếp mà giờ
    ko bật game lên được là sao:((

5. risket6617

risket6617 Youtube Master Race

Các bạn cho hỏi, ở Hitman 4 thì khẩu Dragunov ờ màn khởi đầu (ở khu vui chơi bỏ hoang) muốn có nó thì phải làm thế nào, khẩu mầu bạc nhìn kết vãi, các bạn giúp nhé, cảm ơn :)

6. RPK-GOld

RPK-GOld Mr & Ms Pac-Man

^
    ^
    update Driver,DirectX hoặc game không chịu Win7 or Virus!!!:((

---------- Post added at 20:41 ---------- Previous post was at 20:39 ----------

^
    ^
    update Driver,DirectX hoặc game không chịu Win7 or Virus!!!:((

7. For4v3r

For4v3r The Pride of Hiigara Lão Làng GVN

Mình mới cài Conviction, khi vào game màn hình chỉ chớp 1 phát rồi lại ra desktop. Lên mạng tìm cách, về xóa cái SystemDetection.dll đi thì lại vào đc game, nhưng chơi đc khoảng 1,2p thì game bị freeze (ko bắn ra ngoài cũng ko báo lỗi j` cả). Bạn nào biết sửa lỗi này giúp mình với, mình dùng HD 5750

8. [GST]GhoST0613

[GST]GhoST0613 Mario & Luigi

^ cho mỗi cái card màn hình thì sao mà nói được
    full settings xem nào

9. For4v3r

Cấu hình cụ thể của máy mình đây : Ram 4Gb DDR3, Intel Core i5 3.1 ghz, ATI HD 5750 1Gb. Mình mò từ tối,có ng` bảo cái cái Catalyst Control Center 1.04 là đc nhưng vẫn bị thế

10. canhdat

canhdat Youtube Master Race

Các pro cho em hỏi em chơi AC II khi làm nhiệm vụ ngoài thành thì bình thường còn vào Tomb thì màn hình đen thui còn ko thì nhòe sau khoang 10s thì tự động reset máy lun chỉ vào tomb mới bị.Mong các pro chỉ dùm cách khắc phục.

11. [GST]GhoST0613

2x^ dùng win gì thế? dễ là không tương thích với cái VGA chăng? :-?

^ lỗi file

12. For4v3r

E dùng Win 7. Lên mạng search loạn cả lên thì có lẽ đúng là ko tương thích với Vga , nó bảo roll roll cái j` ấy là đc nhưng e ko biết làm :((

13. .|cff00ffffhac

Cho mình hỏi 2 câu hỏi này ai giúp với nhé:

1. Mình chơi xong AS1 rồi, cuối game nhìn vào tường hiện dòng chữ đỏ rồi Endgame, credit luôn. Nhưng vẫn chưa mở hết chương bí mật của game, ai đã chơi hết chưa chỉ mình với... tiện thể ai chơi mà hiểu đoạn cuối cùng thì có thể add yahoo nc về phần 1 này chút ko? Mình ko hiểu sao đoạn cuối lại đánh cái thằng già mà nó hay giao quest cho mình vậy?? Game toàn Tiếng Anh nên chơi mà ko hiểu gì cả:((

2. Cho hỏi chơi xong AS1 rồi thì chơi nối tiếp là AS2 hay là AS brother hood hả các bác

14. [GST]GhoST0613

^ đầu tiên game gọi tắt là AC ko phải AS :-w

1. làm gì có chương bí mật. đoạn cuối là thằng già định dùng POE để điều khiển mọi thứ nên Altair mới ngăn lại, tóm tắt là thế
    dòng chữ đỏ là dòng chữ crypted của sbj16 trước, qua AC2 và ACB sẽ được giải thích

2. AC1->AC2->ACB-> ACR (chưa releash)

15. SSrockman12

SSrockman12 C O N T R A Lão Làng GVN

cho hỏi splinter cell conviction có bản DLC nào xài cho hàng cracked ko
    cho xin nha,thanks nhìu :">
    à với cả ai biết cách tăng FPS cho game này ko,máy tui FPS thảm quá TT_TT

16. .|cff00ffffhac

Cho em xin link down bản AS brother hood. Bản FULL ko RIP CUT gì cả.

Xin mod cho link torrent thì tốt, nếu ko được thì em xin link mediafire. Thân!

17. [GST]GhoST0613

vụ DLC thì không rõ
    muốn tăng FPS thì giảm settings xuống thấp
    tắt bớt hiệu ứng, giảm độ res xuống là đỡ

đây xin mời: [spoil]http://forum.gamevn.com/showthread.php?790477-Assassin-Creed-Brotherhood-PC-MF[/spoil]

18. Hung2x12

Hung2x12 Dragon Quest

^ Mah 2pic, nhìn lại cái acc cũ đau buồn quá, 1 phút lầm lỗi, bị phản bội T____T

19. [GST]GhoST0613

^ đây ko phải chỗ spam câu bài :-w
    GTFO

20. Hung2x12

Hung2x12 Dragon Quest

Những câu hỏi linh tinh
    --> ACB có chơi qua LAN đc ko vậy :-"