Quỷ Đạo Toàn Tập

Thảo luận trong 'Tru Tiên 2' bắt đầu bởi nianmi88, 22/1/09.

1. nianmi88

nianmi88 Legend of Zelda

Skill ko ảnh hưởng lẫn nhau giữa các skill của các tầng , chỉ có Thiên Thư ảnh hưởng đến thui ... Thông tin thì đang sửa lại vì thiếu hình ảnh , nhưng cũng post tạm cho mọi người xem vậy ...

Còn bản + thêm point thì ko dễ làm . Vì up lên như thế thì nó sẽ chi tiết từng skill 1 và số bài viết sẽ nhiều và rất dài ... Với cả mình ko đủ khả năng tăng đủ max tất cả các skill để bổ sung + point thì chỉ số như thế nào , và viết cái ấy cần rất nhiều thời gian nên ..... :whew:

2. thebigone

thebigone Mario & Luigi

Trước thấy mod test con QĐ lv150 mà chẳng lẽ k để í cái đó :((

3. thebigone

thebigone Mario & Luigi

Mod cho hỏi về hệ thống thăng thiên phiên bản Tuyết Kỳ Nguyệt với: bao h thì có mặt tại VN ? Tại sao mọi người chơi QĐ k chơi QVT hay TVM up lv 150 rùi chuyển sinh rùi chọn QĐ nhỉ, như dz sẽ nhanh hơn rất nhìu

4. nianmi88

nianmi88 Legend of Zelda

:whew: Đợi đến bao giờ VN có bản Thăng Thiên rầu mình sẽ trả lời ( chắc chừng 6-7 tháng sau là update patch đó )

5. thebigone

thebigone Mario & Luigi

Thế VD mình chơi QVT trước sau đó chuyển sinh rùi chơi QĐ có lợi ích gì k :whew: ... Nếu chơi QĐ trước sau đó chuyển sinh lại chơi QĐ nữa thì chắc kháng tính maximum lun ah :'>

6. nianmi88

nianmi88 Legend of Zelda

Cũng chả biết đường trả lời nốt , VN mình có ai đã chuyển sinh đâu mà biết , và VN chắc 7-8 tháng nữa là có update patch chuyển sinh rầu tính . Mà kháng tính của QĐ cao là do biến hình chứ có phải cơ bản nó cao đâu @_@ ....

7. Pym-XIII

Pym-XIII Youtube Master Race

nianmi88 ơi ... sắp close beta rồi viết cho anh em 1 bài cách + điệm chính xác của QĐ đc kô ... tại chưa đc test lần nào nên còn mơ hồ quá T_T

8. nianmi88

nianmi88 Legend of Zelda

Phải tùy vào nhiều yếu tố lắm , vì QĐ là 1 class gian nan ... Phải tùy ai theo hướng nào mới có thể viết ra đc và phải tùy là đối với người ít thời gian chơi hay nhiều thời gian chơi . Vì nhiều thời gian chơi nên up lvl sẽ nhanh hơn nên sẽ có thể bỏ qua 1 số skill ko cần thiết và người ko có time cũng thế , có nên tăng skill đó để train nhanh ko ( có thể là skill ko cần thiết ) ..... Và còn phụ thuộc ít nhiều vào Thiên Thư nên thực tế nói cách + điểm thì rất khó :whew:

9. mrjaychou

mrjaychou Sith Lord Revan GVN Veteran

QĐ, hx làm mình nhớ hồi chơi 5 độc cổ sư::(

10. Becks04eve

Becks04eve Liu Kang, Champion of Earthrealm

thấy nó đi AOE nhìn mà sướng....chắc QD cày lvl nhanh lắm bạn nhỉ

11. Pym-XIII

Pym-XIII Youtube Master Race

Vậy Mod cho hỏi nếu chơi QĐ thì ban đầu nên theo đường nào ... và + skill hay Thiên thư như nào ... tớ chỉ cần hỏi cách tăng từ 5x trở xuống thôi ... tớ chơi thì tầm 20/24 ... thấy mọi người nói chơi QĐ ban đầu theo Tư thái và Ma hồn kết hợp ... vậy cách tăng skill chia ra sao .... 50/50 cho 2 đường hay như nào ... đại loại thế ... kô cần chính xác tuyệt đối ... chỉ cần cơ bản nên nâng như nào thôi ... Mong mod giúp đỡ :hug:

12. cacalun12

cacalun12 Mario & Luigi

Bác Mod cho mình hỏi đối với người ko có nhìu thời gian để chơi ( như mình nè ) thì có nên chơi QĐ ko vậy bác :-/

13. blcatvn

blcatvn Youtube Master Race

Mình có 1 vấn đề ...về chuyện đóng góp kì trân cho môn phái... Ở HDT mình gặp Trường Tại để đóng góp kì trân..mình có rất nhìu kỳ trân cấp 2..nhưng khi xác nhận việc đóng góp thì hiện lên thông báo " Bảng Nhiệm Vụ Không Gian Đã Đầy" ..... và..ko thể nào có điểm cống hiến đc T.T ai giải thích hộ cái đi

14. chickenpink

chickenpink Mr & Ms Pac-Man

Nianmi cho em bảng build skill và thiên thư của Cổ Vương đi:hug:
    đang bế tắt đây
    càng sớm càng tốt nhớ :(

15. gta_iloveu

gta_iloveu Mr & Ms Pac-Man

Tình hình là ko thể nào tìm thấy thằng Quỷ Đạo Vương, ai rảnh làm cái chỉ dẫn cách gia nhập QD đi! T__T Thax nhìu, tìm mãi chạy kháp thành mà ko thấy ::(

16. Arquy

Arquy C O N T R A GVN Veteran

17. n0thjngs

n0thjngs Donkey Kong

18. LeeShin

LeeShin Donkey Kong

Vì đúng như nghĩa đen của nó nói : List Nhiệm vụ của bạn nhiều quá, không đủ để tiếp nhận một tràng list đóng góp. Khi bạn chọn đóng góp nó sẽ tự add 1 danh sách rất nhiều Quest của từng món đồ bạn có thể đóng góp, sau 10 giây sẽ tự mất đi và tự hoàn thành đóng góp. Vì vậy bảng NV của bạn phải còn nhiều chỗ trống, chỉ nên có khoảng 3-4 Quest đang nằm trong đó, mới đủ chỗ để cống hiến.

19. cacalun12

cacalun12 Mario & Luigi

Sao vô phái gòi mà nó chỉ cho 1 cái vuốt + cái pháp bảo chứ ko có quần áo gì hết thế
    Cho hỏi lun cách ép cho vk và quần áo phát sáng thank kìu

20. Arquy

Arquy C O N T R A GVN Veteran

Theo như hướng dẫn của huynh nianmi thì đệ thấy đến tận lv55 mới biến thân thành cổ vương được ::( vậy thì từ khi gia nhập môn phái (lv15) cho đến khi khi có skill CVTT (lv55) thì mình nên tăng skill của QĐTT hay là MHTT