Quỷ Đạo Toàn Tập

Thảo luận trong 'Tru Tiên 2' bắt đầu bởi nianmi88, 22/1/09.

1. faith

faith C O N T R A

đồ nào chả dễ xịt chứ, từ 45 trở lên xịt ngay từ khi up 1 lên 2 ròi X(

2. hoài xưa

hoài xưa C O N T R A

chơi quỷ đạo toàn bọn nó pk ức lắm

3. ES MOON

ES MOON T.E.T.Я.I.S

:hug: chơi quỷ đạo anh em ráng cắm đầu train ,(tui chơi ma hồn )đừng đi pk hay war làm ji ,còn nếu tham ja war hay pk tuyệt đối 0 chơi solo , vì mình hiện nay thấy đi đâm lén là oke nhất ,wy đạo ra tay dứt điểm các đối thủ còn ít máu khá ác,oán niệm ki mi +phệ hồn huyết nha (bổ trợ thiên thư )+ phá nhẫn tà hồn ,chỉ cần 3 skill đó dập vào cũng phê rồi ,còn nếu mà chơi theo cái kiểu thix đi đầu tả xung hữu đột thì miễn đi ,lên 10x may ra.Khi đánh mà bị đặt vào tình huống 1 chơi 1 thì trừ khi chênh lệch cấp nếu ngang nhau thì 36 kế chạy đi là vừa ,wy đạo chơi ma hồn di chiển cũng chậm mà đánh toàn cận chiến ,Tui chỉ gà mới 7x nên góp ý dc vậy :hug:

4. conangl

conangl Youtube Master Race

Mấy anh cho em hỏi tí chớ QuỷĐạo mấy cấp đầu sao yếu vật vậy, em 30 mặt đồ trắng đánh miêu nữ mà được có chín mấy máu à, nhìn bọn QVT đánh thèm vãi..............:o

5. ES MOON

ES MOON T.E.T.Я.I.S

:hug: đầu tư 1 chút ,anh 7x đi train quái wa1nh toàn 1 hp có bị dis cũng 0 sợ chết ,chơi 1 set +7 là oke rồi ,nói thì hơi tốn kém nhưng đi train rất lợi 0 sợ tốn máu 0 sợ chết

6. conangl

Hehe, lên đc +7 chắc muốn xỉu quá, em ép mới lên +5 mà rớt lên rớt xuống X(:p
    Mà hình như em tăng tầng 1 sai mất rùi, có anh nào júp em cái
    TCHN 3; BQDH 5, HCDS 1, MNDC 1; MHTT 1; UHLT 2; ĐAMT 5
    có sai chỗ nào làm ơn chỉ júp em cái, nếu sai thì có cần cày lạy ko nhỉ

7. Fall_Free

Fall_Free Mr & Ms Pac-Man

:o Quái nào nó đánh QĐ 7x đồ +7 1hp ấy nhỉ .... phải chăng là 75 mò xuống đập tử trạch dã quỷ ??

Chỉ 1 câu,chơi lại đi .... tăng cái gì mà lung tung thế??

Nếu theo MHTT thì cứ thẳng bảng MHTT mà đi nhưng giờ lên lv lẹ lắm nên cũng chả cần tăng PHHN đâu tốt nhất nên để skill mà tăng vào MNTC lấy mana về sau mà đi chém nhau.Đường MH mana khá còi mà skill lại khá hao ;;)

8. conangl

Oài, chán nhẩy. Chơi lại vậy, dù có ngã cũng phải đúng lên đi tiếp, mong một ngày rạng danh..............:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
    Mà nếu đã vậy em ko tăng UHLT luôn đc ko.....

9. Amighty®

Amighty® Mr & Ms Pac-Man

Tui thấy Thiên Thư cuốn thứ nhất của QĐ khá ngon ở dãy skill lv45 ,có chiêu hỗ trợ tăng damage và def bị động !Tui tình nếu tăng max 2 skill đó và mấy skill bị động mà nó hỗ trợ thì damage và def tăng cũng hơn 100 point !
    Hiện tại con QD tui mới 58 nhưng lúc mới chơi đã quyết đi theo hướng CV nên nâng TT vô cuốn 3 mất tiêu roài,giờ còn dư 4 điểm tiên duyên nên ko đủ điểm test thử !!! Chứ nến nâng cuốn 1 thì xài QDTT đi lure cũng khá ngon mà xài MHTT cắm auto cũng khỏe !
    Ko biết có ai nâng TT theo cách này chưa mình xin học hỏi kn tý :x

10. Fall_Free

Fall_Free Mr & Ms Pac-Man

Nếu bạn muốn đi train hang = QĐ thì cứ đi TT như bình thường từ ác quỷ nha đến địa tàng tâm thôi .. + các TT hỗ trợ critical và mvspeed,đơn giản à

11. ES MOON

ES MOON T.E.T.Я.I.S

:D chơi mà hồn thì ráng train cái PB lên mà xài,còn mấy cái skill tăng chỉ để phòng thân lúc pk thui chứ quỷ đạo đi train đánh thường là chính+thêm cái Fb mình level 15 ,1 lần xài 38 mana ngon chán,mà sao dạo này theo cổ vương nhiều thế nhỉ ,mà quỷ đạo thư thái thì chán vãi ,lure nhanh thật đấy toàn đánh lan,nhưng ở trạng thái quỷ đạo thì pó hannd uống máu với mana nhìn mà đau cả ruột,cứ ma hồn là oke6 nhất ,nhưng ma hồn thì có cái dở là ks 0 lại mấy class kia,trừ khi 1 mình 1 ổ còn nếu xui lúc cắm auto bị ks thì chỉ có nc ăn cám

12. tampe

tampe Youtube Master Race

tình hình là trong lúc hóa cổ vương cắn buff thì buff toi mất cái def T.T các bác có bị ko ế T__T

13. hoài xưa

hoài xưa C O N T R A

cho hỏi cách tăng thiên thư mà hồn tứ thái với cả skill như nào mà chẳng thấy ai hướng dẫn cả

14. ES MOON

ES MOON T.E.T.Я.I.S

::( Cái thiên thư thì theo dg nào thì wa cuốn thiên thư của dg đó mà tăng thôi ,chứ chỉ gì, chỉ đừng bao giờ chơi ma hồn mà lại đem thiên thư tăng cho wy đạo và cổ vương là dc

15. hoài xưa

hoài xưa C O N T R A

còn cái skill của ma hồn tứ thái thì tăng như nào vậy hả bác

16. ES MOON

ES MOON T.E.T.Я.I.S

::) cứ tăng max hết mấy skill bị động ,còn skill quánh thì ma hồn tới cuốn 2 cũng chỉ mới có 3 skill là u hồn lợi trảo ,phệ hồn huyết nha với phá nhẫn tà hồn ,u hồn lợi trảo cùi bắp nên chỉ tăng 5 cấp để học PHHN (skill này tui max lun òi kết họp với thiên thư ,nhìu người kêu skill này ít xài tăng làm gì phí ,nhưng theo tui kết họp nó với thiên thư khá hay) với lại tăng max PNTH với oán niệm kimi là oke ,2 skill này là skill chủ đạo trong cuốn 2 của ma hồn mà,level cùi bít dc nhiu đó thui

17. cacalun12

cacalun12 Mario & Luigi

Cho hỏi là mún lấy con pet sói thì làm sao mình là 46 gòi mà vậy ko có ::(::(

18. ES MOON

ES MOON T.E.T.Я.I.S

:D ra chỗ thèng bé bán đồ ăn cho pet ở HD thành đó ,nhận q miễn phí bữa trưa rồi làm là dc ,nên nhớ pet ra hên xui ,nên làm càng nhìu lần càng tốt để kiếm dc con pet như ý

19. setaleon

setaleon Mr & Ms Pac-Man

mọi ng có để ý là sau khi an buff mà biến thành Cổ Vương thì bị mất 1 cái buff def ko ??

20. ES MOON

ES MOON T.E.T.Я.I.S

:o để test thử xem sao,cũng 0 để ý ,nếu có thật thì đúng là oai thật