Ragnarok 2 [Legend of the Second]

Thảo luận trong 'Ragnarok' bắt đầu bởi choidk, 28/12/11.

1. jrape1008

jrape1008 Mario & Luigi

^ lên thành monk thì không dùng skill của aco đc nữa nhé xDDD

2. megadragon13

megadragon13 Youtube Master Race

Một khi đã la Monk thì bạn phải chấp nhận k còn la 1 Supporter nên bản thân k còn học đc skill Aco, Job Monk vẫn có 2 đường build là tank DEF với ít DAM hơn và tank EVA nhiều DAM nhưng chẳ9 nhưng cứng cáp được như dường build kia, trong Ro2 mình thấy thì hầu như các class lên Job2 đều có 2 đường build chuyên hay build lai tạp cả, cho nên số job k bằng như ở Ro1 nhưng tính ra char có tính đa dạng và riêng biệt khá lớn, cho dù là một Ranger trọng về DPS nhưng khi trọng đường Trap, Falcon và Camou (tức ẩn nấp) thì sẽ là rất lợi hại trong PVE

3. lonely_stone3693

lonely_stone3693 Donkey Kong

Mình lỡ đi đường Monk rùi, mình thấy ROKII có hệ thống đổi class ko bix có đúng ko nhỉ :v
    Nếu đúng thì bạn nào làm ơn giúp mình vụ này với, NPC nhận q đổi class ở đâu zị :(( , ko mún train lại từ đầu đâu :((

4. duydaulau02

duydaulau02 Youtube Master Race

Sao em đăng nhập vào,rồi tạo nhân vật xong bấm start game thi chạy hết ống loading là bị dis.khắc phục thế nào vậy mọi người...............

5. material_boy2001

material_boy2001 Legend of Zelda

Lỗi 3: Tạo nhân vật xong bị văng ra ngoài
    B1:Vào Control Panel -> Regional and language -> Format chọn English (Singapor)

B2: Vào RUN -> Regedit -> [HKEY_LOCAL_MACHINESOFTWAREMicrosoftWindows NTCurrentVersionFontSubstitutes] -->Thay đổi giá trị của "MS Shell Dlg" thành "Verdana"
    Note: Thay đổi giá trị nhé, chứ ko phải đổi tên. Nhiều bạn nhầm đổi tên "MS Shell Dlg" thành "Verdana" hix.

6. King_alien

King_alien Mario & Luigi

Nope , hem có , chỉ có cash item change job .