ray crash online

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi Rukia, 17/10/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. The_Lord_of_the_World

The_Lord_of_the_World Donkey Kong

ặc ặc ! nổi sùng goài kìa :)) người ta thường nói 1 câu là thùng rỗng kêu to :)) chắc bác biết chứ ? nick rettinh hay Demon gì gì đó tui chưa gặp bao giờ :)) mặc dù tui online cỡ 14/24 :)) mà có cái dzụ gì mà team nào có 2 cái nick này là chắc chắn thắng ah ? chài chắc như bắp á bó tay con gà quay luôn nổ đến thế là cùng :)) =))

2. manhhoa

manhhoa Legend of Zelda

hehe, gặp rồi sẽ biết, nếu kha khá tiếng Anh 1 tí, gặp thằng 1 flower trở lên, hỏi rettinh xem nó nói gì nhé, không phải vô cớ mới chơi mà 1 thằng rank 2, 1 thằng rank 5 đâu. Demon đang lập guild toàn VN, nếu thích thì vào, nếu không thích có thể khiêu chiến, hêhh

3. Kiri

Kiri Mr & Ms Pac-Man

dạo này nhiều thang choi kì quá, hình như hack thì phải. Mình đánh nó ko xi nhê gì còn nó đánh mình thì mất máu ầm ầm,trong khi lv cua no chỉ là 1 thui, hix hix là sao dzây? .Hom qua bị dụ vô 2 room mất hét 600exp.. Có cách nào ko ? helpppp !

4. Kiri

Kiri Mr & Ms Pac-Man

ý quên !! sao muh tao guild duoc vậy ?mấy pa kia tao room toan để pass nen không luyen duoc, nen dánh 1 minh len lv lau qua,EASY thi chap 4 em, còn HARD 1 em danh tran thang trận khong...

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.