Rb Trieu Van = Wei Yan

Thảo luận trong 'TS Online' bắt đầu bởi ZzUnbeatablezZ, 1/2/06.

1. ZzUnbeatablezZ

ZzUnbeatablezZ Guest

Xin lam on cho em hoi, tim cai' la ORCHID Voi Terasmik leaf o dau vay, de rb con wei yan y', lam on chi cho em voi, ah ma la' miêu miêu gi` do' o dau vay cac anh, lam on chi dum em voi ^^ :hug:

2. HaiAuvienxu

HaiAuvienxu Donkey Kong

Tớ dek hỉu bạn nói gì. Chơi TS nào lạc sang đây vậy?!
    ( chỉ tại MP lên mới có cái mở ngoặc này :D)

3. ngdachung

ngdachung Youtube Master Race

reborn trieu van thi` ra nha `trieu van ma` NPc

4. zZsanada2Zz

zZsanada2Zz T.E.T.Я.I.S

chac pac nay lac tu TS malay qua day rau -________________________-" toan la ngoai ngu dan choi TSVN lam sao ma hieu

5. KEN_BALAMO

KEN_BALAMO Máy Chém La Mã -

Wie Yan = Triệu Vân huh :-/ , lolz Triệu Van = Zhao Yun đóa cha nội ơi ;;) ! Mấy cái món của TS-malay or phil hổng cóa rành , nên cầu bài tý :hug:

6. bocapdo84

bocapdo84 Mr & Ms Pac-Man

cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp cho it mp

7. duonghoa2005

duonghoa2005 Donkey Kong

trieu van
    van trieu
    trieu van

8. Wood Dragon

Wood Dragon Donkey Kong

muốn reborn triệu vân thì vào làng triệu vân đánh nó.Tầm khoảng 2 ngày thì đầy
    em it mp em it mp em it mp em it mp em it mp em it mp em it mp em it mp em it mp em it mp em it mp em it mp em it mp em it mp em it mp em it mp em it mp em it mp em it mp em it mp em it mp em it mp em it mp em it mp em it mp em it mp em it mp em it mp em it mp em it mp em it mp em it mp em it mp em it mp em it mp em it mp

9. viethai

viethai Donkey Kong

Wei Yan là Ngụy Diên,Zhao Yun mới là Triệu Vân nha,muốn rb Ngụy Diên(Wei Yan) thì đánh Thủy 8x:Binh Sấu Dân ở Bác Vọng Ba lấy trạch Lan Kinh,đánh Thủy 9x ở Thượng Dũng trại lấy Thánh Diệp,có gì về TS VN mà chơi,nào là ORCHID Với Terasmik leaf ,nghe có vẻ hoành tráng chứ thực ra chẳng có gì =)) =)) =))

10. Akanight

Akanight Mr & Ms Pac-Man

reborn nó làm gi yéu xìu gap lữ bố mất chất
    xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp
    xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp
    xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp

11. la`la'la

la`la'la T.E.T.Я.I.S

Triệu vân rb cần cái thuơng..Hic hic

nhìn thèm quá........................................

huhuhuhuhuuuuuuuuuuuuuuuuuuhuhuhuhuhuuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuuhuhuhuhuhu

12. gladiator1013

gladiator1013 Legend of Zelda GVN Veteran

ko hiểu tí gì cậu vào nhầm diễn đàn ahf đây là điễn đàn Ts mà!!!!!!!!!!!!!!!!he he

13. meoandpie

meoandpie Donkey Kong

bó tay. điên sao lấy hỏa reborn đọ với phong reborn. lữ bố reborn gặp lục tín hem cần reborn hoặc cam ninh or tôn sách reborn nó đánh cho bay xác