Redcabal-PrivateServer (China) vào đây thảo luận nè

Thảo luận trong 'Cabal' bắt đầu bởi [Sr]IHateYou, 23/6/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. lewinus

lewinus T.E.T.Я.I.S

8h rồi mà vẫn ko vô chơi Cabal Herojt được ?? chan quá , còn cái Cabal0 kia thì mất luôn cái chanel ::( potay !!

2. thienhan12

thienhan12 Youtube Master Race

sac
    server này roll back như điên!::(vừa log dzô thì roll back!Chưa được 1' nữa!Chừng nào mới chơi ổn định được đêy=((=((:o

3. _Revolution_

_Revolution_ Legend of Zelda

Không phải đâu ,nó đang sửa chữa sv đấy ,cái sv Hero này chia làm 2 sv riêng ,1 là HeroJt ,1 là HeroOne3One ... 2 sv rate tương đương nhau ko khác nhau tí nào từ webshop đến cách thức đăng ký và cách chơi ... chỉ khác duy nhất 1 điều là xài patch mới và accoutn mới .SV mở 24/24 không dis bao giờ . hiện tại sv này tui đã share cho 2 người là AlanLuo (tối này gặp gọi vào) và KyoShiro ... vì đây là 1 sv ổn định nhất trong 2 sv nên tui chưa share ... ông nào ở sv cũ muốn qua đây chơi hẳn hoi tử tế thì pm nik ,còn thích hack thì biến .

P/s : hiện tại cụm sv1 là HeroJt đang sửa chữa ,khi nào sửa xong ai muốn quay lại thì về ... vì sv này sửa sau ,cái sv One3One đã từng 1 lần như thế này rồi ,kéo dài trong gần 1 tháng tình trạng dis vặt .... :D

Ai muốn khủng cả 2 sv nào :">
    Cách thức dky và patch như sv HeroJt ,chỉ khác duy nhất bản patch ... ai có nhu cầu chơi bên này pm vào sáng mai .... ,tối này pm ko trả lời :'>

@all : sv này tìm thấy sau khi chơi sv HeroJt được 4 ngày ,là anh em song sinh của HeroJt ,có cùng 1 cha là Pingmac và link do Pingmac đưa cho tui lúc chat QQ với nó .Pingmac nó nói 2 cụm sv chạy trên 2 nền mạng khác nhau nhưng mức độ ổn định tương đương .Còn về việc dis vặt ,nó nói sv kia đã hoàn thiện việc bảo mật nhưng sv này lỗ hổng nhiều .. khi hack vẫn gây xáo trộn database files nên nó sẽ dis thường xuyên để kiểm tra lỗi và sửa ...... :">

4. spy_kn

spy_kn Donkey Kong

Có ai còn link patch dịch sang tiếng anh kô.Cho mình sin cái link ỡ đầu trang bi die rùi kô down được. Thank

5. satthuninja2008

satthuninja2008 Youtube Master Race

ai chỉ mình cách patch English với,mình làm theo evolution vào hẳn game sau đó out ra nhưng vào game đăng nhập vô vẫn bị cái agreemtn hiện ra, ai chỉ mình với

6. [XiTin]Kyo

[XiTin]Kyo Youtube Master Race

7. _Revolution_

Lưu ý là phải xài client cabalVN update full nha ;;)

8. vodanhlk88

vodanhlk88 Mr & Ms Pac-Man

cái này là phải agree trước khi patch cái english vào

9. jayChouF3

jayChouF3 Mr & Ms Pac-Man

Làm sao để pm cho ông đây rev nick chat tui là n_t_trung1412.

10. satthuninja2008

satthuninja2008 Youtube Master Race

Thì mình dùng cabal VN update full luôn mà,thế mà vẫn ko dc

11. lanhdaica9

lanhdaica9 Youtube Master Race

hu hu sao em đắng ký sv hero mà nó cứ erro thế bạn Revolution mình là gamer chính cống thích chuyện hack đâu bạn có thể gởi link sv hero 2 ko ? cám ơn revolution nha còn nick Yahoo mình là zzdarkzz bạn có thể pm vào đó hay nick diễn đàn gamevn cũng được:x

12. Azukori

Azukori Mario & Luigi

Bạn thử cài client của cabal VN update full sau đó chèn cái Patch redcabal vào trước rùi mới chèn Patch cabal herojt , sau đó log game cho qua cái agreemtn gì gì đó @ _ @ chơi 1 tẹo đánh lên 1 lv hoặc 2 ko thì out luôn ra ngoài màn hình windown sau đó chèn Patch english 95% vào xem có được không <- mình thì làm theo kiểu này vẫn được nếu bạn ko làm được thì chịu còn các bác khác làm thế nào thì tùy mỗi người có 1 kiểu riêng;;);;).

13. _Revolution_

Lưu ý bà con add nik .
    Hiện nay rất nhiều người add nik tui nhưng ko thông báo tin nhắn kèm theo vì vậy buộc lòng tui phải decline .Nhắc 1 lần nữa anh gửi tin nhắn hoặc add nik yahoo phải gửi kèm thông tin (nik gamevn và nik chơi trong game) .Ai add nik ko gửi kèm message thì decline đừng kêu nhé .:D

14. KakaMars

KakaMars Youtube Master Race

sever gi dau dis woai`, nan~ wa' ::(

15. AlanLuo

AlanLuo Dragon Quest

Chơi Heroin mệt thật , cứ làm Q xong lại dis làm lại từ đầu , chắc phải qua sever mới mặc dù hơi nản >.<

16. dunghuong27

dunghuong27 Mr & Ms Pac-Man

ông Revo ơi pm tui đi. đêm wa đang chơi thì dis. chán quá đi ngủ chờ tin ông bạn @_@. cái sv heỏone sao rùi sao rùi??

17. lanhdaica9

lanhdaica9 Youtube Master Race

ông revo có thể cho nick Yh ko? ko biết làm sao mờ ép rùi pm xin acc được Yh mình la zzdarkzz

18. lewinus

lewinus T.E.T.Я.I.S

Anh em nào qua Cabal0 chơi cùng cho vui nha :hug: cái sv Herojt bi dis hoài chán ghê ::(

19. [Sr]IHateYou

[Sr]IHateYou T.E.T.Я.I.S

Ráng kiếm cái SV nào khỏi cần làm Quest Rank đi nghe phong phanh tin đâu đó có đứa chỉnh dc sv Off khỏi cần làm Rank cứ 10lv tự động nó up Rank cho mình;;)

20. [XiTin]Kyo

[XiTin]Kyo Youtube Master Race

@revolution: nick ông bên kia vẫn là invi hả, để có gì tôi pm :hug:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.