Replay và bình luận map Thiên Kiếm.

Thảo luận trong 'Thiên Kiếm' bắt đầu bởi Un***able, 1/9/10.

1. L2K.Gudboiz

L2K.Gudboiz Youtube Master Race

Chào các anh em, mình mới tập chơi Kiếm Thế dc 3 ngày! mình có bản Reply mún nhờ anh em nx dùm nhé :)
    Team 1 - Mình host: Chỉ Đoàn, Tụ Tiễn, Chùy Minh
    Team 2 : Quyền Thiếu, Kiếm Thúy, Dương Gia Cung

Folders Save Map: Maps/Download/Kiem The v5.0.w3x

http://www.mediafire.com/?5wt7cz60c6l24r9 <= Link Replay đây, anh em nx dùm mình với nhé :D Thanks

2. vixiecute

vixiecute T.E.T.Я.I.S

=))
    Xem buồn cười :D
    Vài ba cái Ngô Cầu Kiếm có ích lắm hay sao mọi người có vẻ thích lên nhiều nhỉ
    Tụ Tiễn làm q 4x hết mana bắn chay =)) Chờ regen đủ 60 mana bắn tiếp =)) . Máu chưa đắp cái Toái Phách Khôi thì 9 cành :( . Về sau bỏ cái Kiếm Cri đi để lấy pp =))

3. L2K.Gudboiz

L2K.Gudboiz Youtube Master Race

bạn nghĩ sao nếu hệ thổ đánh với hệ kim mà ko lên PP? mình tiết kiệm tp để lên pp thôi!

4. hoalong009

hoalong009 Mario & Luigi

? tự nhiên lên 3 cây kiếm chi, DM cần gì thân pháp, dm chỉ cần trâu bò thui, team kia đánh gà quá, mà toàn là tướng late ko, lên PP đừng bỏ cây kiêm 15% crit chứ, nói chung là team kia gà chọn toàn là tướng late ko

5. civrocker

civrocker Mr & Ms Pac-Man

Theo mình biết thì Thân Pháp tăng giáp + damage cho Tụ Tiễn.Nếu trong Kiếm Thế thì tăng cả độ chính xác ( nhưng war thì có lẽ ko có cái này :) ).
    Tụ Tiễn có chiêu 4x tỷ lệ Crit rất cao,mình ko nhớ rõ con số,nhưng cao hơn nhiều char khác.Nếu bỏ cây kiếm đó đi cũng ko ảnh hưởng lắm nếu cầm đc Cấp Cấp rồi.
    Góp ý chút về con tụ tiễn thế thôi,chưa xem Rep...và cũng ko dám múa rìu qua mắt các "cao thủ" :)

6. vixiecute

vixiecute T.E.T.Я.I.S

=)
    Độc sát không cộng dồn
    Bán Phong vũ đi cầm Trạm Lư và Kiếm Cri để bù cho AS và MS
    Vậy nếu vứt 15% cri đi thì lăn lê bò càng ?
    Tôi đánh đến late game , rất ít phái tôi mới bán đồ cri dam , còn lại nếu để thay thế lệnh bài tôi bán trạm lư :)
    " Cao Thủ " :(

7. [Luv]Lonely

[Luv]Lonely Youtube Master Race

8. Diệp Thanh

Diệp Thanh Kirin Tor Moderator Lão Làng GVN

Thân pháp quan trọng với phái ngoại vì nó nâng cả chính xác và né tránh. Đối với đường môn còn nâng cả sát thương chí mạng. Ngoài ra với chiêu hỗ trợ 1x thì tỷ lệ chí mạng tối đa các phái là 20%, cầm kiếm 15% được tổng cộng 35%, khá cao.

9. [Luv]Lonely

[Luv]Lonely Youtube Master Race

Xem cái rep thấy team 2 dư slot vãi =))
    Kiếm thúy đã có Cạp cạp lại còn cầm trạm lư
    Còn còn DGC thỉ kiên trì cầm nguyệt quang đến phút cuối

10. mRme0c0n

mRme0c0n Youtube Master Race

1. Replay gay cấn (mỗi đoạn cuối thôi)
    2. Team 2 đánh kém, đặc biệt là kiếm minh, nó mà team mình có lẽ mình ức chế chết mất >"<
    Tụ tiễn k gank mà đi farm, team 1 farm khá là free sau ld1
    3. Team 1 hero ngon + đánh hay (thích mấy đoạn ăn bos + mgtc trước lđ1)

11. hoalong009

hoalong009 Mario & Luigi

1. team 2 mất đoàn kết, farm riet ko chịu đi kiếm boss
    2 là ko biết đánh con nào trước =)) gặp tôi, tôi đè mgtc ra hiếp dâm trước

12. mrduc92

mrduc92 Mr & Ms Pac-Man

hôm nay đánh 1 trận rất hay.
    team1 . MGK + CN
    team2 . kiếm đoàn + TLQ

chơi được 1 lúc thi MGK out vi ko biết cách mua đồ và fam chót bảng .
    nên chiến nhẫn phải chấp 2 . từ đầu đến cuối . và trận đấu phải đánh 2 1 vì tụi nó bảo CN manh wa không đánh được .. hjx hjx

---------- Post added at 11:40 ---------- Previous post was at 11:38 ----------

đây là rep

http://www.mediafire.com/?4c6ac4ee6u6ch7b

13. chi2daugau

chi2daugau Donkey Kong

Team : NF & Đầu Gấu

Thể Loại BP

4 & 4 UD 2k5

http://www.mediafire.com/?t9abbno5ilvcs2c

Ban đầu vào mình host random các huyền thoại kêu random hên xui quá nên đề nghị chuyển qua BP cho nó thể hiện trình độ. Không còn cách nào khác mình đành host lại -bp ( tâm lý á, tớ đẻ ra cái trò trẻ con đấy - 1 lần chơi BP và thất bại là đủ biết và rút EXP rồi nhé )

Huyền thoại của mấy giải đấu đây à ?

P/s : Định ko post đâu nhưng ra rôm mấy huyền thoại này còn thể hiện kinh quá, nên post lên cho các bạn ý thể hiện tiếp.

14. hoalong009

hoalong009 Mario & Luigi

bên kia có kiếm my chiếm 80% win rồi còn tvt nữa =)) vl trận này

15. Hanan

Hanan Mr & Ms Pac-Man

Xạo wá đi ông ơi, thắng NF ko lẽ ko post =)) Lúc đánh xong đã biết là sẽ có vụ post replay roài :D
    Thắng 1 trận đừng có nói cái kiểu tự đắc như thế, hơi huênh hoang rồi đấy.
    NF vô địch chứ có phải ko bao giờ thua đâu haha. Mà có phải đội hình chính NF đâu, AE xem replay chú ý thằng VD nhé, lúc có làm mật tịch máu nó 8k đấy =)) hẹn dịp khác đánh tiếp để NF học hỏi Daugau nhé.

Chỉnh sửa cuối: 24/10/10
  16. chi2daugau

chi2daugau Donkey Kong

Vì cái dòng đỏ này tớ mới post repaly nè ! Thua là thua, lại còn bầy đặt :))
    1. Post để mọi người biết là Đầu Gấu win team dự bị của NF chứ không phải là team chính =))
    2. Post để mọi người biết team Đầu Gấu bắt đầu bem trở lại sau 1 thời gian vắng mặt.
    3. Post để cho 1 số người biết cách ngụy biện khi thua.

Nhưng mà nói thật 1 câu, NF các bạn chưa có tuổi đâu. Random thì tôi ko giám nói, nhưng BP là các bạn bầy ra, hay đánh thường xuyên mà thua bọn tôi chưa đánh BP 1 lần chính thức và hoàn chỉnh nào.

Chiến thuật của team tôi không thực sự phù hợp với 5.0. Còn 4.7 nói thật các bạn đánh 10 trận các bạn win được 3 trân. Không nói ngoa chút nào đâu.

P/s: Mà bạn Hana đính chính lại bài viết trên của bạn giúp mình với. Bạn có tham gia war trân bên trên không mà giám kêu mình nói xạo? Nếu bạn có war trận trên thì bạn quả thật vl, mình chỉ thay NF = huyền thoại. Còn nội dung đâu có xạo. Xạo ở chỗ nào vây? hay là mình không hiểu rõ từ Xạo ? = nói dối, nói phét đúng không ?

Không hối hận vì đã post replay với thể loại ntn.

17. Hanan

Hanan Mr & Ms Pac-Man

Thứ 1 tui là [NF]K trong game đấy :D
    - Nguỵ biện chỗ nào nhỉ, đây có sao nói vậy, có đúng là VD máu 8k khi làm mt không ?
    - You mới chính là nguỵ biện đấy, mới đánh thắng 1 trận đã bảo team NF ko có tuổi =)) Lại bảo đánh 10 thua 7 thắng 3 => Ai nguỵ biện đây nhỉ ? =))
    DauGau nếu hay vậy sao chưa bao giờ vô địch nhỉ ? Lại còn mở miệng NF không có tuổi thật buồn cười quá đi à :D Thật sự trước đây cũng có đội từng thắng NF trong mấy trận giao lưu rồi nhưng người ta không có nổ dữ dội như team You đâu (win đội chính của NF luôn đấy :D), có cả replay trên đây, nhưng rồi cũng thua lại mà thôi, tóm lại có thắng thua.Tưởng đánh vui vẻ nên mới cho bonous vào tập đánh, chứ muốn ăn thua nhau thì ok, cho cái hẹn để team NF đánh nhé.

18. chi2daugau

chi2daugau Donkey Kong

Đọc mấy bài viết của bạn này cho mình hỏi có phải bạn đang học cấp 3 đúng không ?

19. Hanan

Hanan Mr & Ms Pac-Man

Ah hỏi trình độ mình ah, mình là SV năm 4 DH GTVT HCM, sắp ra trường rồi.
    Thế giải thích dùm 2 cái câu hỏi phía trên đi nhỉ ? Rồi muốn nổ gì nổ gì thì tiếp tục :D

20. chi2daugau

chi2daugau Donkey Kong

Sặc. Bó Tay cái trường GTVT HCM này, thảo nào mà trong đó thường lấy điểm thấp hơn ngoài bắc.
    Cậu hiểu ngụy biện như thế nào ?
    Giải thích 2 cái câu gì cơ?
    Mà you là gì thế, tớ không hiểu ?
    Bạn học ĐH hình như nới tiếng a phải không?
    Đã nói thì nói hết= tiêng a đi, giao tiếp ý.
    Nửa nọ nửa kia thế biết dịch ntn ?