Replays tự sướng.Ko phân biệt GOSU hay NOOB. Thấy hay thì cứ post thoải mải.

Thảo luận trong 'Warcraft III Melee' bắt đầu bởi nguyen_lien, 5/11/10.

1. VeNTuS_01

VeNTuS_01 Mr & Ms Pac-Man

Anh NPZ đã nói một câu danh dự như vậy thì thằng em này rất tinh tưởng . Mọi người làm chứng dùm em nhé . OK ! Vẫn tiếp tục kèo. Anh retry cho em xin số tài khoản ngân hàng ! Em chuyển tiền vào ! Xong rồi lên forum xác nhận.

---------- Post added at 19:33 ---------- Previous post was at 19:31 ----------

thứ bảy này sẽ đấu. không trì hoãn gì thêm nữa ! BO 5 ! HOST OBS ! Room Vietnam room 2

---------- Post added at 19:36 ---------- Previous post was at 19:33 ----------

to mồm cái gì thế ? Cửa nào 400 K cũng về ta ! chú ty en có gi phai nôn nóng :))

2. Ros.Tyen-PT

Ros.Tyen-PT Mr & Ms Pac-Man

Hotkey thì làm sao biết, style thì biến hoá chứ đâu phải có style riêng. Vs Ne thì wind, raider, bat đều xài dc cả. Đặc biệt là raider vs Ne, thằng Ne muốn ra khỏi nhà cũng khó.

3. VeNTuS_01

xác định là an hành luôn đi tyen :)) :x anh retry cho em số phone luôn! tai khoản ngân hàng! em chuyển tiền vào ngay !

Hjxx,xin lỗi đã để gosu Flow thất vọng [​IMG],vì em dạo này ít gặp dâm nên cách chống dâm còn mơ hồ,dễ nản khi chống :(
    Em sẽ cố gắng chống theo cách của Gosu ,thứ 7 Flow có rảnh ko vào obs động viên cho em [​IMG]

Chỉnh sửa cuối: 19/5/11
  4. Ros.Tyen-PT

Đánh xong thì biết thằng thua. Việc éo j phải bàn. Gì chứ mấy thằng train vs nhau rủ đi lừa tình mềnh thì quên đi nhé, vupoly online thì cố gắng nói cái bài chơi đểu đó thì xưa lắm rồi, thằng này éo ngu để ăn hành đâu :)). Toàn hổ báo tự sướng vs nhau cả.. Nhạt nhẽo vl ra.

5. FLY_

FLY_ Youtube Master Race

bé tuyển nhường kèo cho ta đi :X :X, kèo 2 chai làm bữa nhậu tiễn anh nở đi lấy vợ thì còn j bằng :X :XXXXXXXXXXXXXXXXXX

6. vupolylaitrolai

vupolylaitrolai Mr & Ms Pac-Man

Sau khi mình tung tin đồn nhảm :
    - Ventus được Nguyên liên , 0machi , LêMai BìnhDương đánh hộ
    - Tyen cũng được vài gosu orc dâm giúp sức
    => 2 bên đều xoắn , các bên thứ 3 bắt đầu đân chọc , tranh kèo , đổi kèo ....
    Ôi mình giỏi quá cơ !!!!!

---------- Post added at 21:34 ---------- Previous post was at 21:30 ----------

Anh toàn dùng đô , kô dính gì kèo của em đâu

---------- Post added at 21:35 ---------- Previous post was at 21:34 ----------

Anh toàn dùng đô ( âm phủ ) kô dính gì kèo của em đâu

7. VeNTuS_01

:x Đánh kèo online thì em không tin tưởng cho lắm :) em xin rút kèo !

Chỉnh sửa cuối: 19/5/11
  8. FLY_

FLY_ Youtube Master Race

vãi xoài, tuỏng dc trận kèo :-<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<

9. Ros.Tyen-PT

VUPOLY chỉ nói là đưa nick cho anh ý đánh hộ thôi chứ ko nói gì liên quan đến Lemai_binhduong hay đây cả, thế nên có chém gió thì sau kèo hãy chém. đang nghiem túc chứ éo đùa làm ccg, 400k có bn đâu mà phải xoắn nhau xong chia chác cho mệt người nhỉ. Mình nói rồi, đã nhờ đánh hộ thì kèo mẹ nó 2 chai theo lời nó thách chư ngu gì kèo có 400k mà mang tiếng đánh hộ, mang nhục

10. VeNTuS_01

hahaha ! :x em chỉ chém gió 2 chai thôi! :)) ATM làm gì có hơn 1 chai :))

11. vupolylaitrolai

mình chém gió nhiều người tin ghê .... Tốt , sống trên đời là phải tin vào lời ong bướm

---------- Post added at 22:31 ---------- Previous post was at 22:29 ----------

Em ơi anh chỉ trêu em có người đánh hộ nó , chứ ai thèm chia chác cái gì của em =)) đừng đổ oan cho anh ! 400k chẳng dùng được dịch vụ spa nào đâu >.<

12. Ros.Tyen-PT

Loãng vấn đề, tóm lại là xù kèo éo đánh. Dm nhục vl ra.. Kèo xong xù, xù xong kèo, kèo xong lại xù... Cái mồm sồn sồn éo biết ngượng

13. vupolylaitrolai

Kết quả trận chém gió : Ventus kô đủ lòng tin vào online , kô đánh . Tyen dt cay cú vì không được đánh kèo , đang trong trạng thái sung mãn nhất . Fly muốn đánh kèo .

---------- Post added at 22:58 ---------- Previous post was at 22:55 ----------

cũng rất may vụ kèo trên kô xảy ra , vì xảy ra thì kô bán được vé cho ai xem

14. LeMai_BinhDuong

LeMai_BinhDuong Youtube Master Race

Sorry bạn.
    Trong Zotac vừa rồi, thằng VeryBigMan bị banned, mặc dù dùng nick khác.
    Trong giải Panda, mình chơi, 2 thằng bị banned, vì bị phát hiện allias.

Không tin, bạn cứ thử xem, rồi gửi replay, mình phân tích cho.

15. vupolylaitrolai

LêMai ơi , chơi vài game đi . Thử đánh 1.26 1 phát , nghỉ từ hồi 1.24e
    hihi

16. LeMai_BinhDuong

LeMai_BinhDuong Youtube Master Race

OK. Đã thống nhất, thứ 7 này.

Host ko obs, ko ai rảnh đâu mà đánh hộ. :) Cứ yên tâm.
    Thích thì làm cái WaagTV, truyền hình trực tiếp, ko thì send replay sau mỗi trận đẫu lên đây. :)

Dịch vụ cá độ ? =))
    Mình chưa đánh với cả 2 nên ko thể đoán được

---------- Post added at 23:07 ---------- Previous post was at 23:03 ----------

Tiệm net của a phát đạt ko ạ?
    Dạo này e bận quá ... nhưng thấy tình hình bà con kèo vui quá, nên muốn vào xem cho vui.
    Lên Garena, thấy có mỗi NPZ cày DOTA lẻ loi trong đêm :D, lâu lâu, có Flow, hay Clark gì đấy tự sướng với nhau

17. Ros.Tyen-PT

Nó xù kèo rồi kìa :)) cù cưa thế đó

18. flow

flow Legend of Zelda

thôi, xù là đúng rồi, kèo làm gì nhạt lắm

19. VeNTuS_01

tyen thik thì làm trận giao hữu ,chứ cứ nhúng tiền vào là gian xảo lắm, nói chung là kèo giải tán=;
    Nhờ mấy kái kèo này mà box melee xôm hẳn lên :x,bao nhiêu mem cũ đánh melee đều tụ tập cả,mặc dù chưa tập trung hết:))

20. vupolylaitrolai

Anh làm spa chăm sóc sắc đẹp rồi , hem làm nét hihi . Làm thế này mới kinh tế hix