Replays tự sướng.Ko phân biệt GOSU hay NOOB. Thấy hay thì cứ post thoải mải.

Thảo luận trong 'Warcraft III Melee' bắt đầu bởi nguyen_lien, 5/11/10.

1. FLY_

FLY_ Youtube Master Race

GIỜ ĐẾN LƯỢT CON CHÓ ĐÀN NÀY =]], BẦY CHÓ ĐÀN CHUẨN BỊ BÂU NHÂU VÀO ĂN đặc sản =]]
    RIÊNG CÁI MẶT BẠN MÌNH NÓI THẲNG, MÌNH ĐÁNH KIỂU ĐÉO J CŨNG THẮNG, HAY LẠI THÍCH LÀM 1 KÈO VÀI CHAI CÓ QUAY PHIM CHỤP ẢNH GIỐNG THẰNG LOL` NOOB???? ĂN HÀNH CỦA MÌNH NHIỀU NÊN CŨNG CAY CÚ VÀO SỦA MẤY CÂU AH??? ĐỢT TAO HM UH THÌ TAO SAI TAO NHẬN, NHƯNG MÀ CÓ 1 ĐỢT THÔI BẠN NHÉ :d ĐỪNG CÓ LÔI RA MÀ NÓI NHIỀU, GIỜ TAO NGHỈ RỒI MÀY CỨ Ở ĐẤY MÀ ĐẤM BÓP CHO THẰNG LOL` NÚP KIA, MUỐN KÈO THÌ KÈO NHÉ
    MÌNH ĐI NGỦ BB

2. Ros.Tyen-PT

Ros.Tyen-PT Mr & Ms Pac-Man

@ventus năn nỉ npz vs flow làm éo j thế. Thấy chưa, ng ta công nhận vô đối có ng ko phục mạnh miệng kêu kèo thế là quất kèo đơn giản nhanh gọn, mà kèo những 2 chai đấy. Còn mày xưng thánh hô tiên anh éo phục anh kêu kèo có 400k mà nhận lên xuì xuống, éo thấy nhục sao h đổi lời vào đây khóc lóc vậy. Chuyện con nít clg ở đây, mà con nít chứ anh đâu con nít đâu.......

3. vupolylaitrolai

vupolylaitrolai Mr & Ms Pac-Man

Thánh ventus lục lại tuyển tập replay Poly đi , có cả chục phát POTM rập c lé đấy ;))

4. FLY_

FLY_ Youtube Master Race

bạn trẻ trưa mai có đi off thì pm anh nở nhé: 01266038300 , nở núp sắp lấy vợ nên có khi đây là buổi off cuối, đi dc thì đi.

5. vupolylaitrolai

Trước khi mình nghỉ chơi , rape hàng đủ cả , flow thì công nhận đánh hay , đang là đương kim vô đối .

6. RoS.shreak

RoS.shreak Mr & Ms Pac-Man

Ba mình làm tiến sĩ, đại tá, phó khoa, bác mình làm cục phó ở Hồ Chí Minh nè. Bạn fly tốt nhất đừng lôi mấy cái chuyện học hành ra đây, nghe buồn cười lắm. Bạn bảo bạn đẹp trai học giỏi lắm gái theo. Mình cũng học đại học kinh tế, tướng cũng cao 1m8 nè, lớp trưởng nè. Nói chung RoS mem ai cũng thế hết @_@. Trước giờ mình thấy bạn là thằng trẻ con nhất đấy. Cứ như FLOW ấy, có nói gì nhiều đâu mà nói thì ai cũng nghe, cái đoạn bạn cãi nhau với NPZ mình chẳng thèm đọc nữa. Phải như e.focus mới là vô đối Việt Nam, orc dâm đánh với Ne thiệt vãi ra, ai có kinh nghiệm chống orc dude thì biết. Trước giờ mình toàn xem rep của gosu với cus thôi. Còn nói chuyện thì BM lá thằng lịch sự nhất Việt Nam rồi. FLOW vô đối match up Ne miro là cùng chứ gì :))

7. liuyifeivn

liuyifeivn Youtube Master Race

Thì cậu xưng vô đối nó mới đòi làm kèo đấy. Giang hồ mà có người tự xưng vô đối thì thế nào chả có kẻ muốn ăn thua...

---------- Post added at 23:36 ---------- Previous post was at 23:35 ----------

Em imba vậy, hôm nay anh mới biết... cho em làm clanlord luôn đó.

8. Ros.Tyen-PT

Ros.Tyen-PT Mr & Ms Pac-Man

Shreak nó giống mình cái điểm xem rep gosu vs focus =))

9. liuyifeivn

Hôm nào đám cưới anh, em điều giùm anh vài chiếc xe tăng nha :X. Diễu hành đường Trần Phú thì imba vãi l` rồi =))

10. vupolylaitrolai

Thế tóm lại Sex + phờ lai ai đẹp trai hơn . Kết vụ này rồi đấy =))

---------- Post added at 23:41 ---------- Previous post was at 23:39 ----------

http://www.youtube.com/watch?v=XjPFBxPmzR8
    Các bạn cứ hung hãn ở đâu đâu ý . Các bạn có được người mỹ bình luận replay chúc mừng năm mới như mình và đội phó fan clup hem =))

11. XXXReTry

XXXReTry Youtube Master Race

Ba mẹ chả liên quan gì ở đây cả, chả ba mẹ nào dạy con cái lên mạng chửi thề, và cũng chẳng ba mẹ nào muốn con cái mình bì ai ganh ghét hay chửi rủa.
    Ba mẹ tớ là ai và làm gì thì hầu như mem Ros ở HCM nào cũng biết.
    Tớ học gì học như thế nào và ở đâu thì bạn tớ ai cũng biết.
    Những thứ đó chả bao giờ tớ đem khoe ở đây cả, vì đây là forum warcraft melee, 1 game RTS, là nơi dành cho ai đam mê nó bất kể bạn là ai làm gì hay ba mẹ bạn là tiến sĩ này nọ hay chỉ là công nhân, thợ hồ.
    Cái quan trọng nhất vẫn là nhân cách con người thôi.

Tuy nhiên chơi game cũng có cái văn hóa của chơi game và tớ chỉ xin nói vài điều:

Tớ tôn trọng bản thân tớ, tông trọng những ai chơi với tớ, tôn trọng game mà tớ đang chơi. Do đó tớ không bao giờ hack map và khinh những ai hack map.
    Tớ tôn trọng luật lệ của bất cứ cuộc chơi nào, tôn trọng tâm huyết và công sức của người khác, nên 1 khi tớ đã tham gia một cuôc chơi nào thì sẽ tham gia đến cùng, nhiều nhất có thể và không bỏ bất cứ 1 trận đấu nào, giở bất kỳ 1 trò gian lận hay không đẹp để hay free lose 1 cách vô trách nhiệm.
    Tớ đã nói là sẽ làm, một khi đã nhận một giao hẹn gì thì sẽ làm và làm đến cùng, không thể giao hẹn đồng ý rồi lại thay đổi ý kiến vô tội vạ được, vậy thì chả khác 1 thằng hèn nhát.
    Khi tớ sai tớ sẽ nhận, ai cũng có lúc làm sai cả, và tớ sẽ xin lỗi về hành động đó của mình, chứ không phải ngồi cãi cùn và chửi tất cả những ai đụng đến lỗi lầm của tớ.

Tớ có 1 niềm đam mê với game Warcraft, và tớ biết phải thể hiện như thế nào, không phải là post rep tự sướng khi ta thắng ai đó 1 vài trận, không phải là kiểu xưng thánh hay tư khoe vô đối, chém gió xl, cũng chẳng phải là khinh bỉ, chê bai những ai chơi kém hơn mình. Mà là tận tình chỉ bảo những đứa mới chơi, hay chơi kém, là đóng góp công sức và thời gian cho cộng đồng warcraft melee, là xây dựng mối quan hệ và tinh thần bè bạn giữa các thành viên trong clan..

Và 1 điều cuối cùng, tớ rất ít tham gia trong các cuộc cãi vã như thế này, và dù có nói cũng sẽ nói rât ít và chỉ nói những điều thực sự đáng nói mà thôi.

Về vấn đề đánh độ, tớ cho rằng đó cũng là một dịp vui để anh em tụ họp, trao đổi và gặp gỡ warcraft 3 dù mình không muốn cũng đã đi xuống rất nhiều rồi, chính những dịp như thế lại giúp cộng đồng hứng khởi và sôi nổi hơn, tiền bạc mình cứ xem như để nhân tiện tố chức nhậu nhẹt, vui chơi.

Chỉnh sửa cuối: 21/5/11
  12. VeNTuS_01

VeNTuS_01 Mr & Ms Pac-Man

vào ăn hành tyen ơi! :)) Taiwan room

13. XXXReTry

Bé liu có quyền gì mà cho shreak làm clan lord, theo anh nhớ trong clan em vẫn chỉ là sheep hay peon gì thôi mà =))

14. vupolylaitrolai

Xưng thánh thần là quyền của Ventus , Vũ Poly ủng hộ Ventus .
    Khoe vô đối là quyền của Flow . Chưa thấy ai khinh bỉ chê bai người chơi kém hơn mình ở đây cả . Giả dụ có , thì là các bạn chơi kém hơn quá nhậy cảm mà thôi .
    Hack map là ứng dụng phần mềm tiên tiến cho 1 game cổ xưa .
    Có ai muốn người khác áp đặt mình không , không .
    Có ai muốn nhận mình ngu trong khi mình giỏi không , không .
    Có ai vô đối mà không biết là mình vô đối không , không .
    Có ai hack map mà có lỗi với cộng đồng vì mình hack map trong game của mình không , không .
    Ai làm gì cũng là cho bản thân người đó . Toàn giáo điều vớ vớ vẩn vẩn không ai nghe đâu .

15. liuyifeivn

Muốn khoe à, để mình khoe giùm cho, Đầu tiên là Retry
    23 tuổi, đẹp trai (thua mình 1 tí), sắp học xong Thạc Sĩ, hồi xưa thi đại học 29,5 điểm, có học bổng toàn phần đi Pháp. Ba làm giáo sư, má làm tiến sĩ. Người yêu nhà giàu, làm trong ngân hàng, nặng 100kg. Nhà 4 tầng ngay tại trung tâm thành phố (chưa tính cái chung cư). Đại gia xài tiền, hay giúp đỡ bạn bè, cho vay ko lấy lãi, nhiều khi sẵn sàng xóa nợ cho bạn bè luôn.
    Đấy, nhiêu đấy là đã imba rồi, kể thêm nữa chắc các bạn choáng mất.

16. liuyifeivn

p/s : Retry ơi xóa nợ cho anh nhé...

17. flow

flow Legend of Zelda

nghe nhiều chú tung hô orc dâm là thánh, mình hành orc dâm như con thì mình xoắn thế thôi =)

giờ mình tự tung hô mình là vô đối, bạn nào ko thích thì rủ kèo xoắn lại :)) chuyện bt vãi hà

18. XXXReTry

Có những điều nên làm và những điều không nên làm, có điều đúng và có điều sai, có điều nên nghe và những điều không đáng nghe.
    Ở đây ai cũng biết đọc nhưng có rất nhiều người không chịu hiểu, làm 1 thằng ngu thì dễ chứ làm 1 người đáng được tôn trọng thì khó lắm...

19. Noob_T

Noob_T Mario & Luigi

Chuẩn luôn này =)) Retry confirm đi em

20. vupolylaitrolai

Dễ trước khó sau , gần trước xa sau , rộng trước sâu sau .
    Các bạn cứ làm điều dễ trước cho có kinh nghiệm =))