Report Zone - Góc kỉ lục

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi The Ring, 9/5/04.

1. ngoduy_thai

ngoduy_thai Mr & Ms Pac-Man

hehehehe, u nên cho thêm khoảng 2 giây nữa xem sao nè, chứ như dzậy biết đâu mà mò, vì ít nhất là bóng chưa lăn qua vạch vôi mà, hihihihihihi

2. The 7th of July

The 7th of July Mayor of SimCity

Nè nè... được mấy bữa... nay lại viết ba lăng nhăng roài, viết phải có dấu chấm, dấu phẩy đàng hoàng chứ!! Viết gì mà... chả hiểu cái giè luôn!!!:))
    Còn cái vụ kỉ lục thì rõ ràng ta... mới kiếm từ 2 hôm nay thôi, chứ đâu có... theo đuổi đâu, vậy là được rồi!!!:)) Kém có 2,3 giây thôi!!! #>:) Mí lị thằng ôn vật nầy và cả cái đội hình U19 đó toàn là 16,17 thôi, đá tốt lém đó!!!:)) Có thằng ku 1 trận zã 7 bàn luôn!!!:)) Đào tạo 2 năm mà sút vậy là ác roài!!!:))

3. yugioh!

yugioh! L0v3

được thui để bữa nào tui thấyc áci khác tui sẽ đưa lên cho xem nhé chứ như vầu tui nghi cácb á cũng chưa tin tui đâu nhẩy đợi vài bữa nữa đi chắc chắn có mà tại tui đang chơ nó mà
    bác nói lại xem em có viết bài lăng nhăng hồi nào đâu em chỉ nó ichơi với bác thui mà bác làm gì dữ vậy với lại người ta mún khoe hàng mà bác
    mà cái đội hình của bác em cũng có thui bác ạ thui thì kệ dù gì cũng là anh em nhau trách móc làm gì anh nhẩy
    với lại anh cũng thấy tuè trước đến giờ em không ghi dấu chấm phẩy mà sao bây giờ lại trách em về cái vụ đó chứ bác bác là mơn chịu khó đi em có đánh tiếng việt mà hì hì

4. DaiThienVuong

DaiThienVuong Mr & Ms Pac-Man

Tui có cái kỷ lục này , tui muốn cho mọi người coi . Tui quản lý đội Hull City cái này vừa là kỷ lục cầu thủ ghi bàn nhiều nhất trong một trận vừa là trận đấu có tỷ số trong một trận đấu của tui . Xin mọi người cùng tham khảo .

Các file đính kèm:

5. romeo_codon

romeo_codon <b><font color=green>o0 Worldclass Manager 0o</fon

1 kể lục đnág kể nếu ko chơi addmanager!!!!!!
    Có điều tôi ko thấy gì chứng thwục điều này!!

6. Dream Theater

Dream Theater Youth Gone Wild

Tui có kỉ lục này ngộ lém, nắm AS Roma sau khi thắng AC Milan ở vòng 13 hay 14 ở mùa bóng đầu khiến AC rớt xuống hạng 10 thì AC sa thải Ancelotti. Không hiểu sao print screen cái màn hình news đổi định dạng thành JPEG rồi copy qua ổ A đem ra tiệm internet để post lên thì máy ở tiệm không cho copy ===========> bó tay luôn.

7. ChinhChuoi

ChinhChuoi Mr & Ms Pac-Man

he,đấy thì bình thường có gì đâu,mình chơi ở ngoại hạng Anh thằng Chelsea đá chán kinh khủng,có đợt còn xuống tận thứ 18.

8. yugioh!

yugioh! L0v3

tui nói thiệt các bác nói ra thì nên đưa hình lên à này các bác làm cách nào để chứng minh mginh ghi nhiều à nthắng mà không chơi add vậy chứ đưa lên khơi khơi thì khó chịu thiệt đấy các bác ạ vì các bác không tin

9. MG

MG Moderator

Mấy cái tỉ số hay mấy cái hợp đồng cầu thủ có thể là do add manager mà có, chứ ghi được 21 bàn trong 90 phút nghĩa là cứ 4 phút ghi 1 bàn thì thật khó tin, tui cùng lắm cũng chỉ đá được 15-0 thôi. Dù sao nếu đó là không chơi add thì thật là tuyệt đó.
    Thằng Chelsea đến mấy mùa giải sau đá rất loạng choạng, tui cầm Everton cũng thắng được 8-2. Đội Chelsea có lúc bị đứng hạng 18 thật.

10. yugioh!

yugioh! L0v3

đsugn đấy chứ vì thằng Chealsea nó không còn tiền mua cầu thủ nữa mấy mùa đầu nó toàn mua mấy thằng giỏi không à các bác ạ
    em thì nhiểu nhất cũng được có 17 - 0 là hết đát rùi không hơn nữa được đâu ai mà ăn được 20 bàn trở lên thìo tốt thui nhưng mà đừng add nhé

11. The 7th of July

Ha ha... cái nầy đâu có tính là kỉ lục??? He he... hồi rồi mình chơi đội hạng dưới đá cúp FA thắng bọn Arse mà chúng nó cũng sack thằng Wenger đó thôi!!!:))
    He he... nó còn kêu trận đấy là trận... động đất ở Highbury nữa mới hài chứ!!!:)) Thắng có 2-1!!! :D

12. Tevez

Tevez Mario & Luigi

Kỉ lục của tôi
    Về mua bán
    Vụ chuyển nhượng lớn nhất
    Kleberson sang Liverpool 100 M trả ngay
    Thắng đậm nhất :12 - 2 pearson 4 bàn Olic 4 bàn và Ruud 4 bàn

Cầu thủ ghi nhiều bàn thắng trong một mùa nhất
    marcello Delgado:66 bàn thắng
    Giá cầu thủ cao nhất
    Tevez:71M
    Tổng tiền năm 2005 560M
    Tiền chuyển nhượng hơn 400 M
    mua thằng gì cũng được nhưng mà vì đội toàn bọn trẻ nên để tiền ngắm
    và trong tay tôi có đến hơn 30 chục cầu thủ.
    Toàn là todorov kakalov
    baros ...
    Nói chung là chán quá không thàm chơi nữa

13. quick

quick Mr & Ms Pac-Man

tui thấy bác này vào đây để bốc phét đấy à Kleberson 100M thì bác đang nằm mơ đấy à .Chán thì đừng chơi nữa chứ vào đây nói làm gì chứ (còn nếu bác đưa ra bằng chứng tất cả những thứ trên không phải là cheat thì tôi sẵn sàng xin lỗi bác ngay(tui chắc chắn bác không thể chứng minh được)).Have fun và hãy nói thật,đừng câu điểm nhá :hug:

14. yugioh!

yugioh! L0v3

đây là bàn thắng trong vòng 10 giây của tui đấy
    sao các bác đã tin tui chưa vậy hả hi hi sướng quá cuối cùng thì vãn chứng minh được

15. The 7th of July

Hè, vậy là mình kém nó 4s!!!!:((
    Nhưng không sao, cầu thủ của ta còn trẻ quá, chạy... đâu nhanh bằng con trâu của mầy, vậy để đó hôm nào ta có sẽ pót lên cho coi!!!:)) Chắc ngày mai!!!=))

16. yugioh!

yugioh! L0v3

ha ha bác cố gắng nhé em ủng hộ đấy vì em chỉ thích nhìn kỉ lục thui chứ chả thích ganh đua chút nào đâu mà cái 17 giây nên bỏ đi bác ạ vì chưa lăn qua vạch vôi mà

17. DaiThienVuong

DaiThienVuong Mr & Ms Pac-Man

Cái đó thiệt tình không phải add manager , tui chơi CM chưa bao giờ add manager , chơi đàng hoàng chơi nó mới vui chứ chơi add manager chơi thấy chán lắm , bác thử nghĩ coi chơi mà cứ thắng hoài thì đâu còn gì để mà phấn đấu

18. yugioh!

yugioh! L0v3

thì tui biết là chơi thắng hoài thì nói làm gì nhưng mà nghĩ đến vụ khoe kỉ lục thì add 1 lần rùi retire là xong ấy mà tui đã chơi add cho biết rùi nên tui mới biết chứ không thì tui nói làm gì chwú bác bác nghĩ lại xem vì thế em động viêm mọi người không nên chơi add thì hơn chỉ chơi khi thiếu nợ cực kì trầm trọng thui nha

19. The 7th of July

He he... coi lại cái mặt hàng đi chú mày!! Ta đưa cái đó là... 13 giây đó chứ!!! Ai bẩu là 17s??? He, nó lăn qua vạch là 14 s thôi!!! Nhưng mà... đưa cái hình nó câu bóng lên coi mới đẹp chớ!!!! :D
    He he... không hiểu nó làm cái quái giè mà 10s đã ghi bàn rùi hè???:)) Siêu đó!! #>:)

20. yugioh!

yugioh! L0v3

à cái vụ đó là thằng braathen lừa bóng lên qua 3 thằng rùi sút nhưng không vô không thui là ở giây thứ 8 rùi nhưng mà hên là thằng sâm banh nó chạy tới bồi vô lun nên ở gâiy thứ 10 nếu bác có hoen thì cứ post lên nhé bác em ủng hộ hết mình đó à mà cái hình bác chưa lăn qua vạch nên em không được tin cho lém
    thú thật cái hình 8 giây gì đó của em không có vào đâu chỉ đập cột dọc bay ra ngoài thui hì hì