Report Zone - Góc kỉ lục

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi The Ring, 9/5/04.

1. bns

bns Youtube Master Race

Kỷ lục của em thì.....về chuyển nhượng bán được bác Nistelrooy 30M(bảng Anh), còn về thành tích thi đấu thì chỉ là 2 mùa bất bại liên tiếp ở các giải (gồm các giải chính : giải vô địch quốc gia, C1, cúp quốc gia và các thể loại siêu cúp), value mấy thằng nhỏ nhà em thì sao mà tối đa chỉ được có...40M(bảng Anh) thui,vậy sao mà có bác nào kêu value tận 70-80M thì...bốc phét wa',khó tin wá pà kon ạ (mà sao anh em ko thống nhất loại tiền là bảng Anh đi nhỉ).

2. yugioh!

yugioh! L0v3

nói thiệt với bác chứ có người bán được đến 100M hauy là nhiều hoen nữa đó bác ạ nhất là thằng cu braathen đệ mua nó về đào tạo tới năm nó 22 tuổi thì giá đã lên tới 55 M rùi bác ạ

3. Thanh Van Thanh

Thanh Van Thanh C O N T R A

Hầu hết mọi người đểu để mặc định là Euro, cho nó dễ tính với cả ngoài đời bây h cũng tính giá cầu thủ bằng Euro hết, nếu để là bảng Anh thì chỉ việc nhân thêm tiền lên là ra giá cầu thủ bằng Euro thôi. 40M bảng Anh mà tính ra $ thì cũng nhiều lắm chứ có ít đâu ;)

4. bns

bns Youtube Master Race

yughio nói thiệt ko đó, sao mà khó tin wá trời....mà cái thằng Braathen muốn có phải để databasie Large hả, vậy thì em ko có được nó rùi (hic...)

5. bad_boy_titi

bad_boy_titi Dragon Quest

Hichic...u đá có save lại trước trận đấu không đấy???Để chẳng may thua thì load lại đá cho bằng thắng được ấy mà??????

6. yugioh!

yugioh! L0v3

trùi ui chả lẽ nói dối bác làm gì cho nó mệt nói thiệt bác chứ ở đây tui là người có gái bán cầu thủ rẻ nhất đấy ở đây toàn câo thủ bán cầu thủ không à có bác nào đó bán được tới hơn 200M đấy chứ (nhưng kêu post hình mà không dám post ha ha ha) bác tin hông hông tin cũng đúng ha ha ha

7. rick_paranoid

rick_paranoid Youtube Master Race

Hà hà, Tui cũng có kỷ lục chứ bộ. Tui lấy Chievo, sau vài mùa lận đận thì cậu học trò cưng là STRIKER Anatoli Todorov cũng đã ghi được tới 85 bàn trong 1 mùa đại thành công của Chievo với cú ăn ba. Tui sẽ Post hình lên sau.

8. rick_paranoid

A, quên mất còn vụ chuyển nhượng kinh dị nhất của tui là khi cầm Roma được 2 mùa đã bán Mancini với giá cắt cổ $90M và Bonera $80M cho Bayern và Juve. Khiếp thật, không hiểu sao mà bọn máy lại có lắm tiền thể chứ lị....

9. yugioh!

yugioh! L0v3

tiền của bpjn máy nhiều lém bác ạ cứ để ý qua 1 mùa mà xem nó lên tới 100M đấy chứ nhìn mà sướng con mắt lun và vì thế nên có thể bán được nhiều tiền sau 1 mùa gải đó bác

10. HARY 0603

HARY 0603 Youtube Master Race

xai diablo de roncatto da vi tri MC thi ghi ban khoi che mot mua ghi 70 trai ma toi tan thang 12 moi cho da!kinh khung

11. bns

bns Youtube Master Race

truiiii bác Rick bảo chú Todorov ghi tận 85 bàn 1 mùa a' , sao điêu thế . Em đá thì kỷ lục ghi bàn chỉ là 40 bàn trong 1 mùa thôi (ở tất cả các giải) đó là chú Nistelrooy của em. Các bác đá kiểu gì mà ghi bàn khiếp thế nhỉ, chỉ cho em với đc ko ????

12. bns

bns Youtube Master Race

em cũng nghe qua cái đội hình Diablo rồi (nghe bảo khiếp lắm) nhưng em thích dùng tactics của riêng em cơ . Thế Diablo hay ở chỗ nào thế các bác, bác nào chỉ dấn cụ tỷ cho em đc ko ?? EM ĐA TẠ....

13. Xin_chỉ_giáo

Xin_chỉ_giáo *Lười nhất Forum*

To BNS :Cái Tactics Diablo tui nhớ là đã có post rùi mà, hình như là có hẳn một Topic riêng thì phải, em chịu khó tìm cái Topic đó nhé.
    Ngoài ra, tui đề nghị như dzầy ( mà hình như có nói rùi thì phải ), bà con nếu có kỷ lục của mình thì post lên đây, nhớ kèm theo hình luôn, như dzậy mới chứng minh được, hén !!!

14. yugioh!

yugioh! L0v3

cái diablo này rất được tui thấy nó phân tán hàng hậu vệ của đội bạn để tằnhg AMC lên làm bàn vì thế cây làm bàn của đội là AMC chứ không phải là FC còn mún FC ghi bàn thì chỉ có chiến thuật Scramjet nó được hơn nhưng hậu vệ hơi bị mệt

15. ChinhChuoi

ChinhChuoi Mr & Ms Pac-Man

Nhưng chẳng hiểu sao em chơi Diablo còn bị thủng lưới nhiều hơn Scramjet,thế mới buồn cười chứ,mà Scamjet có mỗi 3 thằng hậu vệ nhé!

16. CM Gamer

CM Gamer T.E.T.Я.I.S

Bác nào trong 4rum chỉ em cách post hình đi ???????????
    Em Print Screen toàn ra file 2,25 MB , không thể up lên đc . em thấy các pác up hình lên toàn file jpg , có 100-200 KB thôi . Ai đó nói rõ tường tận cách làm từ đầu-> cuối cho em đi . Mà nhân tiện hỏi 1 câu : em có trận thắng mà cả đh ( trừ thủ môn 7 điểm) đều 9-10 thôi , có fải kỉ lục không ??
    Mà em mún up hình thành quả luyện người của em lên nữa , giúp em nhá !!!!

17. yugioh!

yugioh! L0v3

chuyển vô trương trình paint ấy rùi save lại bằng filke khá xem chắc được đấy vì tui làm, rùi save bằng file JPG ấy bác

18. CM Gamer

CM Gamer T.E.T.Я.I.S

Sao tui làm lại ko đc ???
    Save lại bằng Paint thành jpg thì nó vẫn là 2,25MB , lại ko thấy hình ???????
    Yugi hướng dẫn lại từ đầu đi ???

19. rick_paranoid

Tui không hề điêu chút nào. Tui phải lận đận 2 mùa mới có được những tiền vệ tài năng làm mồi cho Todorov đấy. Dùng 2AM là: Franco Brienza (AML) và Mariano González (AMR), và AMC là Santana để khai hoả kiến tạo. Nếu không tin về đá thử xem. AMR González sau 2 mùa là lên Worldclass Winger, còn AML Brienza là explosive winger AMC Santana là flamboyant winger. Giá cao ngất ngây con gà Tây. Nhưng điều quan trọng là phải kiên trì, ít nhất sau 3 hoặc 4 mùa thì sẽ thấy hiệu quả. Mà nếu Nistelrooy chỉ ghi có 40 bàn thì quả là hơi kém đấy vì cỡ tiền đạo này tôi nghĩ phải 50 hoặc 60 có lẻ bàn 1 mùa, hãy xem lại cách điều chỉnh đội hình và nhân sự trong đội nhé. Chúc thành công.

20. trongnhan1990

trongnhan1990 Donkey Kong

Thử bạn dùng ACDsee để save thử xem dễ hơn nhiều đấy