Report Zone - Góc kỉ lục

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi The Ring, 9/5/04.

1. ChinhChuoi

ChinhChuoi Mr & Ms Pac-Man

hehe,chắc là máy của ông này nhanh lắm nhỉ?chơi thì thích thật nhưng mà cứ sợ phải save và chơi lại,đáng khen đáng khen

2. The 7th of July

The 7th of July Mayor of SimCity

Hê hê... 11 bàn thì làm sao làm kỉ lục được? Tớ mới chỉ ghi được có 14 bàn, nhưng ít nhứt thì cũng hơn cậu!!! He he... còn cái gì khác không???

3. yugioh!

yugioh! L0v3

thằng norwich là tằnhg nào vậy vô danh thì đội hình tui chấp hết đấy ha ha nhưng không bằng bác đây đâu nhẩy
    mà bác nào số bàn thua là 0 ấy cho tui xin chứ kí ấy nhưng mà post hình lên trước thì tui tin nha

4. ChinhChuoi

hehe,nhưng đây là mùa đầu tiên mà tờ dùng tactic của mình,không co dùng mấy cái tactic như cheat ấy đâu,norwich bản update mới nhất cũng đá ở Ngoại Hạng đấy chứ không phải là vớ vẩn đâu bạn ạ!

5. yugioh!

yugioh! L0v3

nhưng mà em đã rhử với nó rùi bản update mới nhất lun mà em thấy nó vẫn đá dở tuy tỉ số em thắng nó không bằng bác chỉ có 8-1 thui nhưng mà em vẫn thấy nó đá dở thua 1 trái là do hiệp 2 em tung 1 lúc 3 thằng trẻ thay cho 3 thằng trụ cột mà vẫn ghi thêm 3 trái ở hiệp 2 đấy chứ bác nhưng em vẫn tin bác có thể bác chơi đến năm bao nhiêu rùi thì nó có thể đã mua thêm vài thằng mới thì sao đúng không mà tac của bác như thế nào bác thử post lên cho em coi thử để học hỏi có thể biến tac của bác từ từ chỉnh sửa sao ấy không giống bác thành tac của em vậy

6. ChinhChuoi

hehe,đây là mùa đầu tiên mà mấy thàng mình mua thêm(đều là hậu vệ)lúc vào chơi toàn trên tranfer list cả đó,không cũng chẳng cần mua,finnan và caragher đá cũng đỉnh lắm,lại thêm cả henchoz nữa chứ.Tac của mình thì thực sự từ trước đến này mình rất tâm niệm với 4-4-2 att,có sửa 1 chút nhưng cơ bản vẫn là vậy,mình rất ghét chơi những cái tac như kiếu cheat(diablo,sjam..),chính mình cũng đã post bài để mọi người cho ý kiến về việc chống lại những tac đấy.

7. silver_gun

silver_gun Youtube Master Race

Nếu một trận Henry ghi 10 bàn có gọi là kỉ lục không thế các bác ? Mà đá ở giải C1 : Arsenal 12 - 0 Dinamo ... không đá giao hữu nhé :p

8. romeo_codon

romeo_codon <b><font color=green>o0 Worldclass Manager 0o</fon

Với chỉ 1 lần addmanager, tỉ số cao nhất có thể đạt được là khoảng 25->30-0 , và 1 cầu thủ cso thể gi đến Maximum vào 18 bàn

9. silver_gun

Nhưng nếu không addmanager thì sao ?? Bác có thể nói nên post phần gì để bác tin nhỉ ? Mong bác thông cảm ... tôi nói thế để bảo vệ thành quả của mình không phải do "chơi gian" mà :p

10. The 7th of July

The 7th of July Mayor of SimCity

Ke ke... zã mơn wớ.... =((
    Bác chơi cái đội hình zì mà đá... như gõ cheat thế???
    Mà thằng nào... đá phê dã man, tàn bạo nỡ nốc tới 18 trái lận???!!! B-)
    Xin bái phục, bái phục!!!

11. silver_gun

Thực ra thì nếu chơi Addmanager quá dễ : Mình để đọi mình ra quân mạnh nhất, cong để đội kia ra quân toàn thằng siêu siêu siêu dự bị, hơn nữa cho tiền đạo làm thủ môn, cho thủ môn làm tiền đạo chẳng hạn ... :D Rồi cho mình tấn công gungho, nó đá normal ... Nói chung khối cách để mình mạnh hơn còn nó yếu hơn vài chục lần :D

12. great_sephiroth

great_sephiroth Mayor of SimCity GameOver

Chỉ không thua bàn nào ở seri A thôi, còn ở C1 hay Italian Cup vẫn thua, nhưng rất buồn là giờ máy đang được diệt virus rất nguy hiểm, hông biết diệt xong còn hông nữa.

13. yugioh!

yugioh! L0v3

tui nói thiệt bác nói tui không thể tin được nhưng đàn annh nói gì nghe đó hơi tin 1 chút có được không bác khi nào post hình lên em sẽ tin hoàn toàn ạ
    à mà bác nào đã cho henry ghi 10 bàn hình như là đại cao thủ rùi đó tui chỉ có 1 thằng ghi được 5 bàn 1 trận thui hà mà cái đó hình như tui đã nói rùi để tui post lên cho các bác coi nha

14. ngoduy_thai

ngoduy_thai Mr & Ms Pac-Man

Không biết có ai như tui không nhỉ....Chắc hiếm lắm đây... :D :D :D :D

Các file đính kèm:

• kiluc.zip
      Kích thước:
      31.7 KB
      Đọc:
      11
  15. ngoduy_thai

Có ai quản lí cầu thủ ghi được 9 bàn trong một trận đấu không nhỉ.... ;;) ;;) ;;)

Các file đính kèm:

16. silver_gun

Mai rảnh post cho bạn xem cái trận Arsenal 12 - 0 Dinamo ( Henry 10 bàn đó :D )

17. ngoduy_thai

Còn đây là trận đấu có nhiều bàn thắng nhất của tui đây....
    (lúc trước khi quản lí napoli tui có lập một kỉ lục chắc chắn là trận đấu có kết quả là 14_7 nghiêng về...đối thủ, vì dữ liệu đã mất nên chỉ có cái này bà con xem đỡ)..

Các file đính kèm:

18. Dream Theater

Dream Theater Youth Gone Wild

Tui đá ở giải Ngọai hạng năm 2006 và bàn thắng nhanh nhất đến ở giây 34 hay 35 gì đó nhưng tại thu Print Screen hơi chậm nên tấm hình hiện lên ở giây 40 , lúc đó tụi nó đang ăn mừng bàn thắng và Alan Smith là người ghi bàn . Tui không xài Diablo hay Sjam đâu nhé . Đưa đội hình lên cho bà con thấy luôn.

Các file đính kèm:

19. Dream Theater

Dream Theater Youth Gone Wild

Chà tui post lên lộn đội hình rồi , đây là của Inter . Cầu thủ có khác nhưng tui vẫn dùng chiến thuật đó cho Leeds đấy các bác ạ.

20. romeo_codon

romeo_codon <b><font color=green>o0 Worldclass Manager 0o</fon

Đối với addmanager thfi ko cso gì là ko thể, theo 1 WEB SITE về CM của TQ, thì kỷ lục ghi bàn của 1 cầu thủ trong 1 trận hiện nay trên thế giới thuộc về 1 gamer TL, với Supat, thnàh tích : 28 bàn/ trận (thắng 35-0)