Report Zone - Góc kỉ lục

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi The Ring, 9/5/04.

1. yugioh!

yugioh! L0v3

nếu như ađ thì không thể nói được rùi các bác ạ tui không tin lém chỉ tin cái đội hình của bác gì đó tui đã thử rùi chơi tốt lém nhưng mà có khiếm khuyết là yếu 2 bên cánh ở trung lộ bác ạ

2. ngoduy_thai

ngoduy_thai Mr & Ms Pac-Man

Còn tui thì chỉ cầm đội hạn trung thôi, nhưng vô địch sớm 9 vòng.....khakhakha.Thằng Cerci lúc này 17t, ghi được 147 bàn/39trận thui :hug: :hug:

Các file đính kèm:

Kích thước:
      134.3 KB
      Đọc:
      22
  3. ngoduy_thai

trờiiiii, cứ chia trung bình ra không lẻ 2.5 phút là một bàn thắng ah???? :D
    ah, chắc Supat chơi banh bàn rồi, khakhakha. :D :D :D :D .Kỉ lục ghi bàn trước đây mà tui từng nghe là 19_0 thôi(vì đối thủ không có thủ môn trong khung thành đó) :hug:

4. The 7th of July

The 7th of July Mayor of SimCity

Hé hé... đối thủ không có thủ môn mà mỗi 19 quả?? Đúng là... chả bõ công chơi!!!:))
    Một trận không có thủ môn kiếm in ít thì cũng 40 nháy!!!:))
    Còn một mùa mà 147 bàn/49 trận cũng khủng khíp đó!! He he... nhưng chưa phải là kỉ lục!!!:))

5. The 7th of July

Úi zời... vậy là bác... add hả???:))
    Vậy mà cứ tưởng là... chơi thiệt!!! Ke ke ke... Chơi cheat thì... vôxtư đi! Hôm rày rảnh ta cheat cho mà khiếp đảm lun!!! Ke ke...28 bàn xá giề!!!:))

Còn ai kia ghi bàn giây thứ 35 mà cũng là kỉ lục nữa hả?? Chà coi mòi... ta sẽ Break records liên hoàn đây!!!:))

6. yugioh!

yugioh! L0v3

và đây là của em em chỉ hứa là post cái 1 trận 5 bàn thui nha à mà xin lỗi là em đã đưa hình bự lên vì em không đưa lên từ game vn mà từ trang khác nên em xin lôic trước hết là số bàn thắng của cầu thủ trong trận gặp wolves
    em biết là wolves yếu nên mới dễ dàng thắng nó như vậy

7. yugioh!

yugioh! L0v3

và đây là của em em chỉ hứa là post cái 1 trận 5 bàn thui nha à mà xin lỗi là em đã đưa hình bự lên vì em không đưa lên từ game vn mà từ trang khác nên em xin lôic trước hết là số bàn thắng của cầu thủ trong trận gặp wolves
    em biết là wolves yếu nên mới dễ dàng thắng nó như vậy
    và tiếp theo là cái đội hình của em tuy rất giống diablo nhưng em đã sửa lại 1 chút tuy đây là đội hình yếu nhất mà em sử dụng nhưng đây là đội hình em dùng để đá với wolves nên em cũng post lên cho các bác xem cái chơi

8. ngoduy_thai

ah, tui chỉ nói là kỉ lục vô địch trước 9 vòng đấu, chứ đâu có nói về số bàn thắng đâu nè, chỉ nói cho vui thôi.Ah, nếu huynh có số bàn thắng nhiều hơn thì cứ Post lên cho anh em mở mang tầm mắt, chứ nói không không sao tui biết được.

9. ngoduy_thai

Vì đây là trang kỉ lục, nên cũng có những kỉ lục được gọi là ngộ nhất đây:
    Cầu thủ Cerci, và thằng Roncatto không biết trong tập luyện thế nào mà cả hai thằng trong một tuần lễ bị dính chấn thương trong....8 tháng ngay khi mùa bóng mới vừa bắt đầu.Các Physio của tui đều suberb và very good hết nhé.Thật hết chỗ nói

10. yugioh!

yugioh! L0v3

ủa cái của tui 1 thằng 9, 1 thằng 6 thì có gọi là kỉ lục hông như đã hứa đấy chứ nhìn đã mắt chứ hả không đã để bữa nào tui kiếm cái khác đưa lên cho xem nhé

11. CM Gamer

CM Gamer T.E.T.Я.I.S

Bác có thằng Cầu thủ ghi 147 bàn hả , post lên xem nào ???
    Tôi dùng Cerci cũng có lúc ghi > 100 bàn nhưng đó là mấy mùa sau , mùa đầu chỉ khoảng >80 bàn thôi .
    hả ?? 35 giây mà là kỉ lục ??? :D Tui chơi CM lần đầu tiên đã có Possanzini ghi bàn ở giây thứ 10 . Mà có lẽ 10 giây là kỉ lục rồi , không nhanh hơn được đâu :D

12. romeo_codon

romeo_codon <b><font color=green>o0 Worldclass Manager 0o</fon

Mấy cái kỷ lục của mọi người cũng bt thôi, chưa kể ko cso gì chứng thwục cả, có lẽ những trận 18 bàn trở lên nên post kèm đội hình thi đấu của 2 đội, OK????

13. yugioh!

yugioh! L0v3

giây thứ 10 hả bác, bác giống em quá nhẩy hay quá em thì vừa vô thằng Tevez vừa giao bóng thì thằng cu Pennat của em chạy từ cánh bên phải chạy lên cánh phải mà trống trải lém thằng cu Braathen nó chuyền sang ngang ngay và sau đso là pha rê bóng của thằng Pennat qua 2 thằng cầu thủ và ghi bàn bàn thắng đó cũng được bầu là bàn thắng đẹp nhất tháng đấy

14. The 7th of July

He he... vậy chứ kỉ lục ghi bàn xa nhất là ở đâu???
    Kỉ lục của tớ là... từ khoảng trên vạch 16m50 đội nhà chếch về cánh phải sân nhà!... Mbulelo Mabizela... làm 1 phát!!! Vào luôn!!!:))
    Đấy là... hậu vệ đấy nhé!!!:))

15. ngoduy_thai

Tui biết diễn đàn này có nhiều nhà kĩ sư cưa bom lắm ah, nếu có thì post lên cho bà con cùng xem, chứ đừng viết không không như vậy.Cảm ơn.
    Còn cái vụ ghi được 147bàn/39trận thì hôm sau tui sẽ post cho.

16. yugioh!

yugioh! L0v3

ấy ai nói sút từ sân nào vào gôn sân bên kia ậy có xạo quá không trùi ghi bàn như vậy thì nói làm gì chắc khung thành trống quá hà tui có 1 pha ghi bàn từ giữa sân đây nếu ai có hứng thú thì chỉ tui cách lưu pha ghi bàn ấy lại đi rùi tui đưa lên cho mà coi từ giữa sân đó nha

17. silver_gun

silver_gun Youtube Master Race

Đóng góp mấy cái tôi chơi vậy ( có thể không bằng một số người nhưng mà dù sao có hình hẳn hoi không lại bảo toàn ngồi nói phét tướng lên :p )

Đây là trận Henry ghi 10 bàn :

Còn đây là tactic của trận đó ( không dùng ba cái tactic trên mạng - chỉ biến đổi so với 442 thôi, mà cầu thủ lấy đâu ra đám WK như Braathen và Adu ... toàn hàng cũ đem dùng tạm ::) )

/uploaded/silver_gun/12-0 tactic.jpg

18. silver_gun

silver_gun Youtube Master Race

Sorry các vị nhá, tại lúc copy link quên không ghi địa chỉ trang :p

Đóng góp mấy cái tôi chơi vậy ( có thể không bằng một số người nhưng mà dù sao có hình hẳn hoi không lại bảo toàn ngồi nói phét tướng lên :p )

19. The 7th of July

Hé hé... tao già như vầy mà phải lừa đứa con nít như bây sao??
    Đúng... là nó không có thủ môn thật!!!:)) Tại tự dưng...thằng đó nằm lăn quay ra sân đó chứ! Nào ta có biết gì đâu!!!:))

20. zantedsuken

zantedsuken Mario & Luigi

xì cái trò ghi bàn đó thì có gì lạ
    Ban đầu tui cũng tưởng nó hiếm lắm chứ ai ngờ sau này nhiều thật tui đá birmingham có tới 2 bàn ghi từ cự ly phải đến 75m chứ chẳng ít
    Đáng tiếc là tui Fỏmat ổ cưíng hết sạch rùi