Request For TsClient

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi Dragon St.Knight, 2/3/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Dragon St.Knight

Dragon St.Knight Guest

chòi , tui vẫn chỉnh bình thường , nạp và lưu đều ko vấn đề !
    Chú ý khi thiết lập chiến thuật phải để lựa chọn chiến thuật định sẵn ở "bình thường" nếu ko nó sẽ bị reset cái vị trí tấn công về 0,0 đó .

TSC nếu treo solo thì đây là bot ít bị dis nhất ( ko kể xcab vì nó có host riêng ) ! Nếu bị dis chỉ có thể do nhà cung cấp hoặc do sv hoặc do máy bạn mà thôi ! TSC chỉ dis khi delay ko theo kịp , vd như chủ pt xài TB đi cự lộc mà để delay=0 thì dis là chắc . Khuyến cáo ko xài các trình speedup

Cái này thì hình như bạn đang chạy acc của bạn = alogin đúng ko
    vậy thì sao mà chạy = tsc đc ! Out acc ra rùi login = tsc sẽ okie ngay !

2. PowerLich

PowerLich Youtube Master Race

Hi Drongcan, mình vừa gặp phải 1 lỗi về việc send đồ = TSC. Mình có 1 con tên Oho, trước giờ xài TSC send đồ trực tiếp hay để auto send cho nó đều ko có vấn đề gì; nhưng gần đây có người nào đó đặt tên char là OhO (?) và nếu mình dùng TSC send đồ cho con Oho thì nó sẽ tự động send cho con OhO :o :o :o , ko biết có phải do TSC nếu gặp những người tên giống nhau thì sẽ ưu tiên cho tên viết hoa trước ko ??? Rất mong bạn coi lại lỗi này dùm, cám ơn nhiều.

3. huytungls

huytungls Youtube Master Race

anh Knight ơi. Chỉnh delay cho tốc độ vào hang nhanh hơn làm như nào? TSc ra vào hang chậm quá anh ạ

4. Dragon St.Knight

Dragon St.Knight Guest

Về tốc độ thì cái này phải để drongcan sửa . Drongcan nói là sẽ cải thiện tốc độ ở bản mới ! bạn cố đợi vậy !

5. greenfield324567

greenfield324567 Youtube Master Race

mình thấy xài TSC có nhìu lợi thật
    nhưng hình như exp bị giảm thì phải?
    mình login=2acc
    nếu 2 acc đều login=alogin thì khi cả đệ lẫn chủ combo,tức là 4 con thì mỗi trận được 200 exp/con
    nhưng bật 1acc =TSC,1acc=alogin thì thấy khi 4con combo cùng lúc bên acc alogi được 200/con/trận.Còn bên TSC chỉ được 40-50 :o :o :o .Nhiều khi ít hơn !
    ko biết là do máy mình,hay do TSC,mong các pro chỉ giáo.

6. MonKey.D.Luffy

MonKey.D.Luffy Mr & Ms Pac-Man

Có người bảo là không có người bảo là có, chỉ có tác giả mới bít và giải thích được..

7. 111111-x

111111-x Donkey Kong

cho tui hoi seo tui dien thong tin nhan vat ko dc vay chi dien dc sv
    usermane voi pass ko dien dc

8. Pro88

Pro88 Mr & Ms Pac-Man

Vậy, ai có file Build of TSCilent thì share đi tipoic kia khóa ràu, tiện thể up font VNi-times lun ha----> thank ( nếu up lên)

9. MonKey.D.Luffy

chọn server trước xong mới chỉnh được....30char chưa nhỉ

10. Ninokyox

Ninokyox Mr & Ms Pac-Man

chac lau wa' ko thay drongcan up ban moi len chac la`n na`y thi` neu up len th`i co' the? coi nhu dc hoan chinh goa`i ^_^. chu't Drongcan vui ve? :D

11. vanchip

vanchip Mr & Ms Pac-Man

Anh Drongcan oi cho em hoi? 1 chut' em dinh dung luon cai TSClient nay de? bot o gate truong luong vay thi` lam` the nao de? no di lai o 2 cua duoc ha anh.Em vao` thi` thay chi? co di tu` toa do nay sang toa do kia thoi chu' ko thay co qa gate roi` lai way lai duoc cho~ cu~.Ma` em thi` muon dung luon cai TSClient cua anh cho tien ko bi dí nhu Tbot.Mong anh som doc va chi? dan~ cho em cam on anh nhiu`

12. zaaa5z

zaaa5z Mr & Ms Pac-Man

ho^^ combo duoc. 200 1 tran ha? mo* giua~ ban ngay` the^" 100% combo ha?
    chang wa login vao` thi` may man duoc combo thoai
    day danh dia 84 combo 70% ma duoc co 167-170 1 tran nay
    tsc la qua chinh xac 40-50 ẽp la ko combo la tac tit
    neu ma thay bi. - tot nhat ko xai` chu tui thay neu ma tsc no tu dong pt va auot rec va wwalk ngon lanh (ko hieu sao ko xet duoc chien thuat mac du da lam dung nhu nhieu nguoi` noi' ) thí`tc co khi ngon hon ca? TB do' vi` no ko xai` scipit rat de~ su dung cho moi nguoi`

13. Dragon St.Knight

Dragon St.Knight Guest

xm lại phần hướng dẫn ở topic hướng dẫn !
    1 lần hỏi như vẫy nữa là treo cổ !

Còn về vụ tăng với giảm EXP thì nhắc lại lần cuối này ! EXP là do server . TSC ko quyết định đc việc giảm EXP ! Nếu giảm đc sao pác drongcan ko làm nó tăng chục lần cho anh em nhờ cho roài ! Chỉ là TSC hiển thị sai số điểm đạt đc mà thôi ! Ko bàn về vụ ít EXP nữa !

14. zZPowerMGZz

zZPowerMGZz Mr & Ms Pac-Man

ViVi ơi ráng ra tù lẹ lẹ rồi bot dc mấy cái lv vào trong đó tiếp cóa gì tao vào tù wẳng cho mày mấy viên NW cho đỡ bùn :))

15. seven_boa

seven_boa Youtube Master Race

mấy bác cho em hỏi , về việc bot gate lư long khẩu , em tìm theo cách của bác wood_dragon thì ra số ( cách dịch của bác ấy ) , rồi số vừa tìm được mình páte vào đâu , có phải vào chỗ chiến thuật định sẵn chỗ bot NBC hay ko , giúp em với .

16. 111111-x

111111-x Donkey Kong

xin lỗi các bác time tìm hiểu đã hỏi tùm lum
    em đã biết sử dụng
    con 1 vấn đề em muôn hỏi đóa là gặp BTQ co trả lời dùm ko vậy ha~ mấy bác

17. MonKey.D.Luffy

Cứ treo máy gùi ngồi đợi coi có dính ma hay không là sẽ bít....hãy làm hết khả năng gùi hãy hỏi ....

18. drongcan

drongcan Youtube Master Race

hi mọi người :

Do bận phát triển bản bot mới cho tsclient nên mình sẽ kô thường xuyên lên forum. Nếu các bạn có thắc mắc có thể hỏi Mod (nhờ Mod giúp nha ) hay với anglenight47.

drongcan.

19. 111111-x

111111-x Donkey Kong

some files extracted from Ts.zip were modified or new files were created.Do you wish to put them to the archive??
    tui sử dụng ts client lúc đc lúc ko vậy mấy bác hồi sáng đc giờ cái sử dụng cái nó báo cái dòng đóa hoài mấy bác giúp giùm xem nó nói gì giùm em tại noob tiếng anh lém
    help dùm thank

20. Dragon St.Knight

Dragon St.Knight Guest

Cái này thì bạn tạo file notepad , viết nguyên chỗ đó vào ! Lúc cần auto walk thì ấn vào TĐ di chuyển của con chủ pt ấy , chọn file vừa lưu là nó sẽ chạy thôi !
    Tuy nhiên ko khuyến khích các bạn TĐ di chuyển vì nó hay dis hoặc bay về điểm kỉ lục ! Chủ pt, cái con phải dắt team ấy có thể dắt tay hoặc = true bot , như vậy ổn định hơn ! Tôi nghĩ TSC là hoàn hảo cho treo solo hoặc mage chứ chưa ổn cho bot gate hoặc NPC

Còn về các skill ==> tự tìm >.<
    Mọi skill đều có hết ko thiếu 1 cái nào cả
    Chú ý : đào tẩu >>> thuật đào tẩu
    còn chạy trốn là chạy bt` ấy ( có thể fail )

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.