Resident.Evil.5.RELOADED

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi Black Arrow, 14/9/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Crow18th

Crow18th Dragon Quest Lão Làng GVN

Solo FTW , co-op ko liên quan :D:D:D

2. Cloud_88

Cloud_88 T.E.T.Я.I.S

Dần dần RE mất chất, nhớ lúc trước mỗi lần mở 1 cánh cửa là ko biết điều gì sẽ ở phía trước :( :( :( :( chơi cái này chả lấy 1 giây căng thẳng kinh dị :| :| dù sao chơi cho wa ngày cũng đc với lại game đẹp ko bug big gì :) :)

3. lay

lay Persian Prince

chỉ có hồi hộp là cái kiểu thằng Chris xoay trở quá chậm và thoát được lưỡi cưa trong gang tấc, hay nhảy khỏi mấy cái móng của con Reaper, ghét nhất mấy con này, cả Licker beta nữa

4. Twa

Twa Dragon Quest

nè cái chap 5.x j` đó , cái màn giết cái đống giun (chap 5 ) sao Fun súng lủa bao nhiêu lần mà nó chả chết , sạc cây súng lửa đến cả chục lần mà nó vẫn Ko chết , bom đạn đủ kiểu , làm sao giết Đc nó Đây :((

5. MaDaFGG

MaDaFGG Afternoon Of Darkness

Xoay quá nhanh và dễ so với mấy bản trước mà còn bảo chậm, mình thấy chơi single thì có phần kinh dị hơn coop, khúc mấy con licker là thấy kinh nhất :))

6. lay

lay Persian Prince

độ trễ giữa lúc bắn súng và chạy tránh kẻ thù vẫn đủ để ăn đòn nếu ko nhanh

7. randyorton

randyorton Dragon Quest Lão Làng GVN

kill con này hơi bị lâu đó bác cố gắng mà kill nhé cứ dùng súng phun lửa mà tỉa

8. ilovepes

ilovepes Donkey Kong

các bác ơi, con trùm cuối em bấm F dzị thằng Chris giữ lại để cho She lao dzô đấm đá, em ko hỉu sao coi clip ng ta phá đảo thì thằng Chris ko mất máu, sao em chơi toàn mất máu ko à, nên ko kill dc con Wester! :((

9. Greend_Cat

Greend_Cat Mayor of SimCity Lão Làng GVN

Nhớ hình như nháy F chứ có phải giữ đâu, nút F có hình mũi tên nhấp nháy là báo mình nháy. Còn Hold là hành động của Chris

10. ILSATS

ILSATS Space Marine Doomguy

con này giết khá dễ , dùng súng bắn các điểm yếu màu vàng trên người nó , bắn hết thì nó sẽ ko tấn công mình nữa , lúc đấy lấy cái súng phun lửa ra phun cật lực , rồi lặp lại , vài lần là die ở normal :)

11. Greend_Cat

Greend_Cat Mayor of SimCity Lão Làng GVN

Tưởng con này là phải phun súng lửa bét nhé rồi khi nó thò cái điểm yếu màu vàng (Nằm trên cái vòi - chỉ khi bị phun lửa mới lòi ra) thì mình giã cật lực vào nó chứ

Bạn trên cứ giao súng cho Sheva, khi nhìn thấy cái vòi đó thò ra thì lấy Shotgun dí gần vào nã

12. Jokor

Jokor Donkey Kong

Chắc bác chơi PC nên nó vậy chứ , chơi xbox xoay chậm lắm. Gặp con chainsaw là toát hết mồ hôi tay. :|
    Con boss bạn trên kia hỏi thì để sheva cầm súng lửa, còn mình đứng ngoài bao giờ nó lòi cái cục vàng vàng ra thì dùng shotgun bắn, cấp normal 2x viên là nó die rồi.

13. ilovepes

ilovepes Donkey Kong

em thử cả 2, lần đầu giữ hold F, lần 2 thì nhấp F... cả 2 đều mất máu cả, nên ko kill dc :((!

14. ILSATS

đấy là cách nhanh nhất và an toàn nhất nếu như ko có nhiều đạn vì khi con đấy bị bắn hết các điểm yếu trên thân mình thì sẽ ko tấn công mình nữa mà đứng im chịu đòn , bt dùng súng phun lửa vào gần khá mạo hiểm
    còn có nhiều đạn thì cứ ném lựu đạn lửa vào người nó liên tiếp rồi dùng magnum bắn , đảm bảo nó chết dưới 30s kể cả khi chơi ở professional

15. flashpoint

flashpoint Legend of Zelda

Khi vào đoạn này nó có cho mình máu mà. Phải giữ cho Chriss máu vẫn còn xanh thì mới ôm nó mà thịt được, chứ khi ôm nó sau lưng, Chriss mất máu khá nhiều đó.
    Mình cũng bị bí đoạn này, lần quyết tâm cuối thì giữ cho Chriss không bị mất máu vô lý khi nó giơ cái tay lên rồi đánh mình, né cũng dễ chứ kô khó lắm .
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Đoạn này chắc chả ai vác theo magnum làm gì, từ đầu đến cuối lượm được có mấy viên đạn ... chả sướng ích gì ...vác theo chỉ thêm chật rương chứa đồ ... ;))

16. Kira_Shinigami

Kira_Shinigami The Pride of Hiigara Lão Làng GVN

đạn của magnum khá hiếm , tiếc là mình lại khoái xài khẩu đó :))

thế thì còn j` hay , thử thách nữa

mất chất lâu rồi mà =))

17. opera5387

opera5387 Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

có 3 cây xài đạn Mag, cây nào dame cũng trên trời, đạn mà nhiều nữa thì chơi làm quái gì nữa hết hay

18. ILSATS

thế àh :) tôi chơi normal từ đầu đến cuối nhặt được gần 40 viên magnum đấy :) mà boss ở normal ăn vài viên là nằm rồi :)
    khi chơi đến professional thì đạn magnum ko thiếu rồi

19. minhthang1590

minhthang1590 Legend of Zelda

Đúng là cứ sử dụng Magnum nhiều thành ra game dễ quá. Nhưng Magnum lại rất hữu dụng khi bắn cái con 6 chân chui trong bọc ra ở màn gặp con Jill. Hôm qua bắn hết đạn của mấy cây súng kia mà nó không chết ấy chứ, rốt cuộc phải dùng Mag.

20. lay

lay Persian Prince

có mấy cái emblem ghét ko chịu được, xa tít tắp, nhắm bắn lác cả mắt

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.