Rohan chính thức chạy CB FREE

Thảo luận trong 'Rohan' bắt đầu bởi dakake, 4/3/08.

1. Mr.Black2710

Mr.Black2710 Mr & Ms Pac-Man

Lúc nào nó OB thì OB thôi :-j các bác cứ lo lắng làm gì :-j bây giờ thì cứ test cho nó sướng tay đã ;))

2. lekhacphu80

lekhacphu80 Youtube Master Race

tui cung vay tui co can no gui cai gi` dau cu gang ky bua cai ma van vao` forom duoc cung cha biet step2 la cai gi`

3. upsilon

upsilon Mario & Luigi

thế hôm nay nó close sv chưa vậy. Sao vẫn chưa thấy thông báo chi tiết vậy ??

4. MYXU

MYXU C O N T R A

Mong là OB sẽ gặp được mọi người ah mà khi nào OB thi anh em gom vô 1 ser chơi nhé.Những ai có kinh nghiệm thì khi OB nhớ giúp đỡ người mới nhé đừng để anh em lên tiếng chê trách ỷ lv cao mà ko đếm xỉa tới lv thấp mất đoàn kết hết tất cả vì cộng đồng gamer VN mà.Hy vọng OB sớm sớm một tí đừng để chờ dài cổ như thằng TGHM lúc trước của VN :D

5. kimura_cat

kimura_cat Persian Prince Lão Làng GVN

bác nào up hộ lại part 15 lên mediafire với, lần nay down ko xong nữa nghỉ khỏi chơi luôn :(( tính ra đấy là lần download thứ 7 rồi :((

6. pikachuGV

pikachuGV Youtube Master Race

Ôi ! ="= . Hi vọng game này hay ngang ngửa L2 hoặc chí ít có công thành :) . Khi đó kêu Clan GV vào chơi ^^ . Mặc dù mình đang chuẩn bị thi nhưng chắc chắn cũng sẽ vào góp vui cùng ae :D . Nếu clan GV vào thì ae nào " yếu " thì yên tâm . Vì clan GV luôn mở rộng cửa cho mọi người ^^

7. MYXU

MYXU C O N T R A

Công thành thì có mà lo gì,vô dê rùi vui cùng anh em nào :D

8. Mr.Black2710

Mới test thử có 2 hôm nay thôi mà hỏi người việt thì đúng có một người trả lời hầu như toàn phải hỏi bọn nước ngoài, còn lại thì giả câm giả điếc khinh không thèm trả lời :-j mấy ông đấy có cái dòng chữ xanh xanh VietForce trên đầu đấy :-j

Bác này lạ nhỉ :| tôi down cái bản full luôn của nó nhanh lắm mà :| hơn 140kb/s :| bác thử down bản full xem :|

9. ~($_$)~

~($_$)~ Legend of Zelda

ừ đúng là cái bọn VietForce hơi khinh người đi gặp mấy chú pm hỏi mà éo có trả lời xin vào pt train thì cũng éo cho chán dễ sợ lun á dù sao đi nữa cũng phải nói 1 tiếng chứ hoặc chí ích cũng vài lời = tiếng E chứ pótay

10. Mr.Black2710

Vậy nên thôi tốt nhất có khi chọn team nào người nước ngoài mà chơi cùng cho nó đỡ phải lăn tăn :-j như tôi này, hum qua tìm được 1 pt cũng khá :D đánh trong tầng dưới của mỏ đá, pt 5 người mà cứ 2% 1 con :-j lên lv vùn vụt :x

11. kimura_cat

tớ down về toàn bị corupt file :((
    sao các bác trong đây ko làm luôn cái clan GameVN luôn để anh em dễ trao đổi :-?

12. Mr.Black2710

Thì cái VietForce cũng chui ra từ GameVn chứ đâu :-j

Chắc mạng nhà cậu hay bị ngắt rồi lại kết nối lại nên mới thế chứ tớ để 1 đêm là xong :|

13. pikachuGV

pikachuGV Youtube Master Race

Công thành như L2 hay sao ? Nếu được như thế thì clan nhảy qua liền ^^ . Mà khi nào mới Open nhỉ ? ,

14. cong_dan

cong_dan Mr & Ms Pac-Man

sao các bác trong đây ko làm luôn cái clan GameVN luôn để anh em dễ trao đổi :-?[/QUOTE]
    Nhìn thấy chán G Vietforce hon 200 người mỗi người mỗi tính khác nhau có thể học ích kỷ ko trả lời , nhưng đừng đem cả G ra chế giễu nghe giống máy bác giáo sư lám .Nói thế khác gì chế giễu luôn cái nước VN này đâu chỉ 1 cái G nhỏ . Cái xa hội này có người thích giúp người khác có người lăng lặng 1 minh . Như tui hồi mới chơi , có hỏi vài người nhưng ko có tra lời chẵng nhẽ chửi luôn nứoc VN khinh người ah hồi đó làm gì có G . Đừng vơ đũa cả nắm nhé , test chơi vui vẻ , hỏi ai được thì hỏi , nghiên cứu cái gì thì nghiên cứu . Đừng lôi mấy cái nhỏ nhặt như thế ra mà bàn tán . Đem kinh nghiệm của mình post lên có phải hay hơn ko .
    Dm hỏi ***** đúng người thì chửi thằng đó thôi sao chửi cả G .oh year Bùi Tiến Dũng tham ô hối lộ thì người ta chỉ nhìn vào thằng đó thôi chả nhẽ lôi cả cái Vinaconex ra chửi , hay lôi luôn Bộ XD chửi , mà lôi me luôn VN ra mà chửi ah . Hoc nhiều chữ wa ko biết sử dung hả , chả hiểu sao lại bảo cái G khinh người bó tay , em học ít nói năng thô lô xin lỗi anh thông cảm . Thik hỏi gì pm LionHaDong VietForce này ( dạo này lên diễn đàn thấy post kinh nghiệm thì ít , chê này chê nọ thì nhiều , toàn nhà báo với nhà phân tích XH chơi hay sao ý ) Vậy mà cũng bày đặt góp sức xây dựng .

15. Mr.Black2710

Xin lỗi nhưng mắt bác có bị cận không thế :-j

16. LazyCat009

LazyCat009 Mr & Ms Pac-Man

xin lỗi , bạn hỏi = tiếng gì , hỏi ai và hỏi lúc nào , me ngay lúc anh em đang gọi nhau đi đánh lộn hay săn boss , ngập cái kênh chat Guild thì ai có thể trả lời cho bạn được , còn chuyện party , trong này có vụ summon party , thấy còn trống nhưng có người đ8ạt sẵn rồi , nói gì thì nói trong Guild cũng vẫn ưu tiên hơn bạn àh :) . Hôm qua , pảty 1 đám nước ngoài , thấy Berg chạy vào đánh , có 1 bác tên tiếng nước ngoài lao vào ks , ks không được xài tiếng việt chủi trên kênh All , mà chửi người việt mới ghê chứ , không biết bác ấy người gì nữa :) . Thắc mắc , hỏi , không ai cấm , nhưng đầu tiên , nếu có khả năng thì vào forum đọc trước khi hỏi nhé ^____^ .

17. kimura_cat

ai đụng tới G của bác đâu mà bác nóng nảy thế :-j
    chắc là thế quá :-s

18. cong_dan

cong_dan Mr & Ms Pac-Man

nói lại bảo chả ai đụng đến . Cái na`y là cái gì nhỉ cái bọn Vietforce ( VN cả đấy ông bạn ah )
    Ờ cái thì thật 100% này Lazycat party với 2 đứa nước ngoài , mình mới 19 mon men xem cho vui chưa kip xin party thì boss chết , có 1 bác solo hình như cũng hunt tuôn luôn " đúng là cái bon Vn " bó tay xai nick english ai mà biết

19. kimura_cat

chậc...chậc... :| bài đó đụng chạm G bác mà bác lại trích dẫn bài của tớ để chửi à :|

20. binhtaquang

binhtaquang »

nốt hôm nay hết CB thì phải ..ko biết chừng nào mới OB , hôm nay war guild vui quá ,mặc dù quân ta bị vùi dập vì lvl thấp :D:D:D