Rohan chính thức chạy CB FREE

Thảo luận trong 'Rohan' bắt đầu bởi dakake, 4/3/08.

1. Mr.Black2710

Mr.Black2710 Mr & Ms Pac-Man

Tớ cũng chả hiểu bác ý nói gì :-j rõ ràng là tớ nói những người nào tớ hỏi không thèm trả lời trong G VietForce chứ không phải cả G VietForce :-j lần sau bác nên đọc kỹ bài trước khi reply nhé! Không lại gây hiểu lầm :-j Bác đừng thấy người ta lôi cái tên G bác ra là đã xồn xồn lên thế :-j

Còn bác Lazycat thì tớ xin trả lời thế này:
    1. Tớ nói chuyện bằng Tiếng Việt với người Việt trừ khi chat ở public.
    2. Tớ hỏi là hỏi những người ở trong làng, đang xem đồ và đứng ngay cạnh họ :-j 1 con người có mức lịch sự tối thiểu đi chăng nữa thì lúc đó nếu không trả lời thì cũng phải nói được 1 câu là đang bận chứ :-j

Tớ biết tiếng Anh, chat được nên chả sợ thiếu người giúp, hỏi người Việt chẳng qua là để hòa đồng hơn với mọi người. Tớ post cái bài trên kia nói về một số người Việt chơi game quá thiếu lịch sự mà thôi :-j

2. dragondie8170025

dragondie8170025 Youtube Master Race

Thôi đi dù jì thì CB2 cũng OFF rồi.Chờ ngày OP mà chơi đi.Nhưng mà tất cả anh em VN dzô cùng 1 server mà chơi .Giúp đỡ lẫn nhau + học hỏi kinh nghiệm của nhau.Đó là cái thế mạnh của VN khi chơi chung server.Chứ ko lẽ ai biết cách chơi rồi mà người ta hỏi cũng ko thèm giúp đỡ thì chơi cách nào đi nữa cũng chẳng = tụi nước ngoài.Tui chỉ mong AE VN chơi đẹp để cho cái tụi nước ngoài phải sợ GamerVN

3. ImmortalQueen

ImmortalQueen C O N T R A

- Không phải sợ, mà là tôn trọng và mến phục và khâm phục. Chúng ta không cần kẻ thù sợ, mà cần kẻ thù yêu mến, làm được không ^^"

4. star9ocean

star9ocean Mr & Ms Pac-Man

Tụi nước ngoài nó sợ Vn mình từ lâu rồi, thấy tên VN lỡ bắn nhầm mobs của nó là nó nhặng xị cả lên -> Chúng ta nổi tiếng quá chứ nhỉ ;))

5. binhtaquang

binhtaquang »

Nổi tiếng với nhiều tai tiếng thì có, ko hì làm gì có mấy cái vụ ...ban IP VN :D:D

6. viet86

viet86 Dragon Quest

nếu lại lập poll vote thì 100% là ban IP VN thôi, bọn nước ngoài nó đã có thành kiến về mình rồi. Cái này là do các vị tiền bối để lại ;)).

7. tructruc

tructruc Fire in the hole! Lão Làng GVN

+ thêm các hậu bối ko ngừng kế thừa và phát huy thành quả của tiền bối để lại nữa chứ :devil::devil:

8. Black_monster123

Black_monster123 Mr & Ms Pac-Man

nhiều người cố gắng để sửa chữa những gì mà tiền bối để lai nhưng có những con sâu làm giầu nồi canh, lol =))

9. thuyquanvvn

thuyquanvvn Youtube Master Race

hic, chừng nào no open mấy pác nhớ pót bài lên nha, minh chơi ở tiệm nên ko theo dõi thường xuyên được có gi thông báo để bảo thằng chủ tiệm net no down về chơi ::) ::)

10. simulation

simulation Mr & Ms Pac-Man

Sai lỗi chính tả nữa này....có cần tham gia lớp xóa mù chữ không?

11. simisa1986

simisa1986 Mr & Ms Pac-Man

Có thành kiến với nhau cung đâu cần lôi từng lỗi chính tả trong câu của người ta ra bêu xấu đâu nhỉ,đúng là gamer VN nhỏ nhen ích kỷ=))

12. binhtaquang

binhtaquang »

ông cũng có kém gì đâu..mà chê người khác...thế gamer nước ngoài đứa nào cũng tốt hết à,ko có đứa nào nhỏ nhen ich kỉ sao...:D:D
    nói vậy cũng nói được...

13. simisa1986

simisa1986 Mr & Ms Pac-Man

uh nhưng tui ko đi đâu cũng soi từng chữ của người ta để kiếm cái nói xấu hohoho=))

14. simulation

simulation Mr & Ms Pac-Man

Hum , nghĩ sao cũng được nhưng kẻ tự cho mình là hay là giỏi là giáo điều người khác là muốn mình thay đổi thế giới trong khi bản thân lại ấu trĩ, trì trệ thì cũng chỉ chỉ là "thùng rỗng kêu to" " ếch ngồi đáy giếng" , kiến thức cạn lại ra vẻ sâu, đo nhân cách người khác bằng thứ ngôn ngữ sai chính tả. Nhỏ nhen hay không nhỏ nhen, hào phóng hay không hào phóng đều có cái lõi của nó, anh đối nhân tốt, nhân đối anh tốt, anh lấy dạ tiểu nhân đo lòng quân tử rồi phun ra câu" quân tử" thì há anh chẳng phải "ngụy quân tử" hay sao?

Có một câu chuyện như thế này: Khi tôi còn nhỏ, tôi mơ ước thay đổi thế giới, nhưng ngày tháng qua tôi nhận thấy sức mình nhỏ bé vì vậy tôi mơ ước thay đổi quê hương mình, nhưng đến khi tôi lớn tuổi thêm một chút, thay đổi quê hương dường như là một điều gì đấy xa xỉ đối với tôi, thế là tôi quyết định thay đổi bản thân mình, và đến khi tôi già, tôi mới thấm thía rằng: tôi chỉ có thể thay đổi bản thân mình, điều đó làm tôi sống tốt hơn, đóng góp nhiều hơn cho quê hương, và quê hương tôi thay đổi. Câu chuyện này là gì? cuộc sống là quá trình để con người tự hoàn thiện chính bản thân mình, đừng nên giáo điều hay mơ về một viễn ảnh thay đổi thế giới trong khi bản thân thì lại ko thay đổi. 1 câu nc ngoài thường nói: Be growing up, hãy trưởng thành