Rohan tình yêu của chúng ta sắp phát hành tại DNA

Thảo luận trong 'Rohan' bắt đầu bởi KaiSan, 9/11/10.

1. bonbonheo

bonbonheo T.E.T.Я.I.S

requiem mà đẹp hơn rohan ha? mình cũng từng chơi requiem theo mình nhận xét (chỉnh max cấu hình ) :
    character : requiem ko có vé với rohan
    monster: cũng ko có vé
    maps: ... giống ở trên
    skill: càng ko bằng
    vậy requiem dẹp hơn rohan ở chổ nào vậy
    requiem lúc mới ra cũng nhiều người chơi nhưng sau nó ra shop item mua = cash mà vn thì khó mua card đó nên mọi người chán nghĩ, mà cái game đó ko có card thì rất khó chơi vì item bán trên shop rất tiện lợi..., rohan thì khác nhé từ lúc mình chơi rohan tới lúc nghĩ ko bỏ ra 1 xu nào, mà lúc nghĩ cũng kiếm dc vài triệu đó thôi :P

2. mass_arc

mass_arc Youtube Master Race

nếu cậu chịu khó để ý cảnh vật môi trường xung quanh requiem thì sẽ thấy nó lam` chi tiết hơn hẳn rohan,mỗi vu`ng lại làm 1 bầu trời riêng,đánh chết còn tóe máu nói chung khung cảnh rất là âm u huyền bí ko đơn điệu như rohan.Còn về nhân vật thì rohan giống anime hơn đẹp nhưng ko thật.Mà requiem cậu chơi đến lv bao nhiêu?đã chạy lên map cao chưa.mình chỉ nói về đồ họa thôi còn gameplay thì nó ko sánh dc rohan rồi.cậu chơi chay ko nạp rps thì mình ko hiểu cậu bán cái j` mà dc vài mil?

3. bonbonheo

bonbonheo T.E.T.Я.I.S

nói chung nhận xét là của riêng từng người game nào đẹp hơn cũng đc ko quan trọng. Quan trọng là mình thích hay ko thôi :D
    tuy ko nạp rps hay mua rps gì hết nhưng ko phải là ko có gì nhé nếu bạn biết cách cày thì đồ gì mà bạn ko có đặc biệt nếu biết cờ bạc chút thì cũng ko có nghèo đâu :)) ít người mê làm giàu bằng cờ bạc nhưng mình biết vài người: trùm cơm gạo ( TuongQuanDE ) máu me có số ( Athena, blasy ) :)), lúc nghĩ bán đồ ra ko nhiều lắm nhưng cũng ngoài 100k rps thoi :))

4. thanhbinh

thanhbinh Donkey Kong

Haiz không biết khi nào nó phát hành bên Sing hay VN nhỉ T_T ...chơi tiếng thái toàn giun + dzế sao mà hiểu :( ..thà là tiếng Anh, Rohan tui thích game play nó ghê ^_^ :x :x Rohan

5. mass_arc

mình chỉ thấy ngạc nhiên quá khi cậu bảo ko bỏ 1 xu nào vào game mà kiếm vài mil,chứ vậy tài khoản EM cậu có bằng cách nào? tính ra cũng mất 10$ mà.Nếu ai đó làm giúp cậu thì ko còn j` để nói.sorry mình ko có ý soi mói cậu đâu !Còn về đồ họa thì mỗi ng 1 quan điểm thật nhưng cái j` thì cũng phải có 1 chút công bằng về đánh giá chứ !vậy nhé ko tranh luận về đề tài này nữa.

6. bonbonheo

bonbonheo T.E.T.Я.I.S

vậy bạn ko biết rồi thời trước có 1 số người nhận làm EM bằng crone :D 20 hay 30m crone gi đó , ko nhớ rõ lắm
    cũng ko chỉ 1 mình mình đâu nhiều người khác cũng vậy mà

7. mass_arc

mình chơi sau nên vụ làm EM bằng crone mình ko biết nhưng nếu có thì cậu quả là rất may mắn vì chơi vào giai đoạn đầu openbeta.Nhưng về sau thì làm j` còn chuyện ko bỏ 1 xu mà kiếm chác đc như cậu nói.ko bỏ 200k ra làm EM thì chơi chả nổi chứ đừng nói làm giàu(cái này ai cũng biết mà).Cậu nói thế làm cho những ng` chơi sau như mình ngạc nhiên thì cũng đúng thôi.

8. MaxUltimate

MaxUltimate Fire in the hole!

Thực ra cũng không nhất thiết phải nạp Rps ...có thể kiếm cash free tại 1 số trang làm offer rất đơn giản ....

Cắm auto rồi làm offer 1 ngày là dư 10$ .

9. SertaKudo's

SertaKudo's Mayor of SimCity

requiem xấu òm , đồ họa thì tối mù nhìn nhức cả mắt mà bảo đẹp hơn Rohan =)) chơi đến 1x là chán :))

10. mass_arc

tối bởi nó có cả ban ngày và ban đêm,game thể loại kinh dị mà ko tối thì gọi j` la kinh dị.Chơi mới đến 1x thì chán là phải :)) .Cậu Maxultimate đã làm EM theo cách đó chưa?nếu làm rồi xin cho 1 bài hướng dẫn để mình và những ai chưa biết mở rộng tầm mắt nhé! Thank !

11. hhh_b6

hhh_b6 Dragon Quest

1 thời chả phải 1 đống người nhận làm EM giá 20 mil crones đấy thôi, trong đó có tôi cũng làm EM có tốn xu mốc nào đâu, có EM rồi thì cày đồ bán, cái thời mà ủy thác free máy cắm 5-6 acc cày đồ max op đầy ra, thời đấy người ta câu cá ko nhiều như lúc bị bug mang fix kiếm tiền thiếu gì. nói chung chơi giải trí thì chỉ vậy thôi, còn chơi kiếm tiền thì ráng bỏ ít vốn ban đầu thu về lại mấy hồi...

12. hhhooo

hhhooo Dragon Quest Lão Làng GVN

hồi mình chơi đến 7x vẫn có thằng nhận làm EM = crone cơ mà (sv mở đc 1.5 tháng mới bắt đầu chơi).

13. -1st-Mr.Bino™

-1st-Mr.Bino™ Donkey Kong

trò đấy ngày xưa hình như anh THIKHUNG biết thì phải , ơi nhớ anh THI , DE , bl4bs (pac này ko nhớ tên) ,ông Tuấn , Minh , với mèo ngày nào củng reo hò buf biếc điếc cả tai h mun buf củng không dc :((

14. ztottiz

ztottiz Donkey Kong

Khi Rohan SEA xuất hiện thì Blasy cũng sẽ chơi lại :D

Sãn lúc ấy mình sẽ giúp mọi người làm EM luôn cho

15. -1st-Mr.Bino™

-1st-Mr.Bino™ Donkey Kong

hà hà hy vọng ngày đoàn tụ anh em mau chóng đến mong quá :D

16. ladomuathu

ladomuathu T.E.T.Я.I.S

mình nên chờ Rohan Sea ra rồi chơi hay là chơi mấy server lậu kia nhỉ :-/

17. sanwww

sanwww Donkey Kong

blasy chơi lại nhớ gọi tao nhá định tu 1 năm ko chơi game tập đàn
    khi nào có tao cắm ut kéo tao
    lại winzzard sở trường thui

18. bonbonheo

bonbonheo T.E.T.Я.I.S

giờ chơi lại từ đầu cũng hơi bị phê à :D
    cái rohan sv lậu chơi chán, đập đồ fail như điên dc cái dlvl thì 100% thôi, đập 1 lúc trên 30 cây sword uni lên acient ko nổi :)) chán đời hết muốn chơi

19. MaxUltimate

MaxUltimate Fire in the hole!

20. bonbonheo

bonbonheo T.E.T.Я.I.S

tiếng thái bạn ơi, down về log vô nó báo "........(tiếng thái).......IP address......(tiếng thái)......" :P chắc là chưa cho vn chơi đâu