[RS] Batman Arkham Asylum READNFO Direct2Drive

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi vodanh2025, 3/9/09.

1. lay

lay Persian Prince

bạn nói cái máy bấm mỏi tay là máy j nghe kì quá nhỉ

2. 090456789

090456789 Mario & Luigi

Cái trò này lấy phần khó rồi chưa upgrade gì sao đánh đấm khó thế. Cứ tầm 5 thằng nó quây là đi :((. Vừa đánh vừa đỡ ko kịp nổi

3. tevezronaldinho

tevezronaldinho Donkey Kong

cái đồ cầm giống mày psp ấy dùng để hack mấy cái cánh cổng bị khóa :D

4. nguyen_raziel

nguyen_raziel Youtube Master Race

kái này nó chỉ xoay như máy dò thôi mà. xoay đúng chiều là nó fá được máy thôi...kứ jữ 2 nút xoay thôi việc j phải ấn kái j mà mỏi tay...tìm đúng sóng là dc...:)):)):))

5. lay

lay Persian Prince

có j đâu mà mỏi tay, bạn kết hợp xoay bằng phím A D và MR ML, xoay 1 bên thấy nháy màu xanh đậm thì dừng hoặc là chuyển sang vùng sóng xanh nhạt nhạt thì chuyển sang xoay bên kia

6. JapanKid

JapanKid Youtube Master Race

đùa các anh cho em hỏi cách hạ cái thằng hâm cầm roi điện sau khi bị Scare Scrow bắt lần thứ 2 như thế nào thế 8-} , máy tính cứ bảo Evade , Evade ( lăn ) mà chẳng hiểu lăn đến lúc nào nữa 8-} . thử Stun nó bằng cách quất cái áo choàng thì thằng bé có choáng choáng tý , định đấm nhưng vẫn dính điện ? Nhìn mặt thằng này ghét quá mà chẳng làm được gì :-w

7. MyDevils

MyDevils Fire in the hole!

Có ai bị lỗi thế này như mình ko, mình down bản reload, đã up patch 1.1 đầy đủ. Khi vào menu game thì ko có âm thanh mặc dù đã chỉnh đầy đủ, vào game thì chỉ có cut scene là có sound còn ingame vẫn im lặng , zzz. Nghiêm trọng hơn là ngay cánh cửa đầu tiên nó lại ko chịu mở để bọn lính đi qua, đã thế bọn lính còn đâm đầu vào cái cửa và bước đi tại chỗ. Vậy là ngay màn đầu đã ko qua dc -.- , ai bít khắc phục ko :( ? Máy nhà mình có cấu hình q6600, hd 4890 :(

Các file đính kèm:

8. JapanKid

Lỗi là ở đây :| . Bạn không biết là Crack của Reloaded cho BAA chỉ dùng cho bản 1.0 à 8-} Chỉ nên Up Patch khi đã có Crack cho bản Patch đấy , mà hình như cái 1.1 thêm mỗi cái VSycn chứ có cái j đâu mà ham ?

Giờ chỉ còn cách Xóa Game , cài lại sau đó Download crack này về , dùng ổn định nhất .

9. MyDevils

MyDevils Fire in the hole!

Thưa bạn là sau khi mình chơi ko qua dc chỗ đó thì mình mới up patch, vì mình dùng card ati nên mình biết là patch chỉ fix cái physx nên chẳng ham :|

10. lay

lay Persian Prince

dùng móc câu hoặc batarang vả vào mặt cho nó đo sàn rồi uýnh;))

11. suagiay92

suagiay92 Mr & Ms Pac-Man

Cho hỏi sau khi về nước làm thế nào để chơi lại từ đầu nó cứ bắt continue game mà vào có còn gì nữa đâu ( Mới clear có 68% )

12. kakashidinho

kakashidinho C O N T R A Lão Làng GVN

thì lúc vào game khúc nó kêu "press start" xong thì có mục new game đấy.
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Dùng batbarang ,batclaw hoặc nhảy qua đầu nó ra phía sau lưng nó móc lốp cũng dc,làm 1 lần là nó rớt cây điện ra ngay.

13. Lâm-9p

Lâm-9p Chình Tái Moderator Lão Làng GVN

Hoặc là lộn qua người nó(nhấn double tap space+movement key gần người nó) đảm bảo là bạn không những không bị dính điện mà còn làm nó ngã cơ (tuyệt chuyêu này không làm hỏng combo đâu ;)) )

14. JapanKid

Cám ơn 2 anh trên đã chỉ giúp em :-< , em qua đoạn đó rồi giờ đang mắc ở chỗ con bựa Harley Quinn :| , đang đứng trên cái lan can mà không dám xuống vì nó truyền điện :-s Vãi .......

15. nguyen_raziel

nguyen_raziel Youtube Master Race

...kứ chụp ảnh đoạn đó rồi gửi lên đây...chứ nói nt bít đoạn nào...

16. lay

lay Persian Prince

nó chạy điện theo chiều kim đồng hồ, chạy tránh được mà, vài ba lần là xong con này. Nhốt nó xong đứng ngoài trêu nó phát khóc buồn cười vãi:))

17. JapanKid

Lạy bố , cả game chỉ có mỗi đoạn đấy thôi mà 8-}

Em chưa chơi đến đoạn điện đi theo chiều kim đồng hồ đâu anh :)) . mới đang đứng từ trên lan can tìm xem nên phi tiêu vào cái ổ điện nào đó thôi :-?

18. godofwar2

godofwar2 Donkey Kong

^: đoạn đó nhớ ko lầm thì là có 1 cái cửa trên lan can, đi vào trỏng rồi lấy toy phá cái ổ điện là nó tắt nguồn thì phải :-?, nhớ mang máng vậy thôi :D.

19. lay

lay Persian Prince

thế là nhầm à=)) hay là cái đoạn trước đó đuổi theo nó á

20. LePhuocHieu

LePhuocHieu T.E.T.Я.I.S

ko biết có phải do game ko mà máy mình chơi được khoảng 30p là nó tự động tắt máy cứ như bị cúp điện,ặc dù mình đã thay nguồn mới và mình vẫn chơi các game khác như RS5 bình thường chứ ko bị tình trạng như thế này
    ps: bạn nào cho mình hỏi chỗ chứa file save batman + cái xflie ở đâu luôn,thanks nhiều:)